Got Paid Một số site CPM treo blog trên VPS đã có Proof

Sao mình chơi thằng yllix nó không lên $ nhỉ?

vwtgrr

mình cắm autosurf cả ngày ko lên nổi 0.1$ trên 4-5 trang :| bó tay

Cái này còn phụ thuộc bạn treo bao nhiêu site trên bao nhiêu VPS nữa bạn.

Như mình thì tạo 6 blog. Mỗi blog mình add tổng cộng 8 banner của các site. Treo tất cả các site autosurft trên 4 VPS. 1 ngày cũng đc gần 2$.

Mình add trên blog mỗi site từ 1 đến 2 banner. Tùy thời gian load site mà mình điều chỉnh số lượng nhiều hay ít. Phải đảm bảo load hết site trước khi hết thời gian surf 3-4 giây.
Mình thấy bạn có dùng thằng paid-to-promote. Nó sẽ chuyển hướng đến trang khác khi gặp traffic US hoặc EU. Nên mấy banner khác chưa load ra đc. Bạn bỏ nó ra khoản 1-2 ngày xem có thay đổi gì ko.

- - - Updated - - -

Thằng ylix chỉ pay số tiền trong ReadyToPay Earnings.
Nếu bạn đủ tiền pay rồi thì vào phần http://yllix.com/publisher/payments.php xem có đc request pay chưa.
Nếu có rồi thì đợi rồi nó sẽ pay thôi.

Thanks bạn.
Mình thấy cộng 3 cái ra Total unpaid earnings nên mình tưởng nó payment theo cái đấy. :binhsua166:

mình khuyên các bạn không nên chơi yllix, thằng đó đểu lắm, để ăn dc tiền của nó thì lâu vô cùng, hơn nữa còn ăn gian tiền của mình, hùi đó tổng tiền 3 tài khoản của t là khoảng 12$ mà nó chỉ pay 1 lần 3$ 1 lần 1,5$, quan trọng hơn sau khi pay cho mình xong nó yêu cầu mình verify tài khoản bằng address mà chờ mãi chẳng thấy thư đâu, ko verify thì ko trả $ @@ Đậu xanh rau má nhà nó >"<

mình khuyên các bạn không nên chơi yllix, thằng đó đểu lắm, để ăn dc tiền của nó thì lâu vô cùng, hơn nữa còn ăn gian tiền của mình, hùi đó tổng tiền 3 tài khoản của t là khoảng 12$ mà nó chỉ pay 1 lần 3$ 1 lần 1,5$, quan trọng hơn sau khi pay cho mình xong nó yêu cầu mình verify tài khoản bằng address mà chờ mãi chẳng thấy thư đâu, ko verify thì ko trả $ @@ Đậu xanh rau má nhà nó >"<

yllix pay rất đều; ít khi trễ

mình cắm trên PC dùng IP tĩnh VN có được kha khá tiền ko thớt.
hay phải fake IP

Mình là new mem , hôm nay mới vào diễn đàn . Các bạn cho mình hỏi kiểu chơi này còn làm đc ko ? liệu làm như thế này có còn hiệu quả ko?

Mình là new mem , hôm nay mới vào diễn đàn . Các bạn cho mình hỏi kiểu chơi này còn làm đc ko ? liệu làm như thế này có còn hiệu quả ko?
không biết chủ topic làm ăn thế nào mà kím nổi 2$/ ngày, mình thì tầm 20point surfactif/ngày
ráng sửa đủ kiểu mà cũng không lên dc 50 point

Nghe bạn nói thế chắc là khó rồi , mình định làm theo mà tham khảo thấy nản quá ? ,không biết còn phương phức kiếm tiền nào hiệu quả ko, mong 1 ngày kiếm tầm 2 đô trả tiền điện và tiền mạng!

Nghe bạn nói thế chắc là khó rồi , mình định làm theo mà tham khảo thấy nản quá ? ,không biết còn phương phức kiếm tiền nào hiệu quả ko, mong 1 ngày kiếm tầm 2 đô trả tiền điện và tiền mạng!
Thì bạn cứ thử 1 vài bữa xem, biết đâu tại mình xui quá :D

mình cắm trên PC dùng IP tĩnh VN có được kha khá tiền ko thớt.
hay phải fake IP

IP nào cũng đc hết, nhưng chỉ nên cắm trên VPS ko nên dùng PC của bạn

- - - Updated - - -

Mình cũng chỉ treo autosurf trên VPS thôi :( . Đây là 2 trong số các blog của mình, xem có giống blog của các bạn ko:
http://adsmmo.blogspot.com
http://gamezonelane.blogspot.com

Chủ thớt cho mình xin cái Y!M hoặc Skype với mình liên lạc hỏi tis
Tớ đang treo 50 VPS Coin thấy trống trải quá :-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097