Một số tin tức từ pic!!!

Bạn vipin nói cũng chưa đúng đâu. Không phải tất cả acc đã từng gõ 1 chữ nó sẽ ban đâu nhé. Nếu sửa sai nó cũng không chấp đâu. Các bạn gửi email với nội dung như bên topic kia mình đã nói đảm bảo nó sẽ không ban các bạn nữa.
Các bạn lo việc ID mới giá bèo nhèo thì cũng không phải lo, mình đã thử gõ ID mới gõ 2 chữ rất ít tăng pri, sau khi test có con về 9 nhưng gõ đến 1000 thì nó cứ giảm dần, con về 0 con về 1, bét cũng 3 (gõ tiếp chắc cũng xuống) và thấy rất khó tăng pri. Cho cái ảnh dễ minh họa nhéView attachment 7988

Last edited by a moderator:
Ừ.
Bây giờ khó khăn rồi. Vì muốn an toàn cao thì chỉ có tạo group mới thôi. Thay đổi ví cũng kô ăn thua thì group chủ đã ở trên thớt rồi. Chỉ chờ nó quét qua, vào làm việc là dính chưởng thôi. Có thoát được cái nạn này vài đợt thì cũng nơm nớp lo như cá nằm trên thớt. Mình có 2 group cũ từng gõ 1 chữ giờ kô dám sử dụng nữa. Chuẩn bị tinh thần là số phận nó ăn bài rồi :)

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

Thì cũng vì chuyện này mày mình nói anh em cùng thảo luận đấy.
Những bác gõ hoài 2 chữ thì giờ kô lo lắng
Còn những bác gõ 1 chữ thì giờ tạo group giá bèo nhèo haizzzzzzzzzzzzzz. Tui giờ tạo lại group làm giá đó cũng nãn lắm.
Chuyện đổi chủ để gặp nó mình sẽ nhờ nó hỏi nhé

Từ trước h mình chỉ búc xúc chuyện pix mập mờ banned vô cớ nếu đúng như lời bạn nói luật bựa của pix thì thật sự mình chả còn ý kiến gì nữa cả thôi thì xh này chả có bao h công bằng huống chi mmo ảo này ... ai cảm thấy chịu được thì chịu ...công nhận thằng pix thâm thật tìm đủ cách lươn lẹo xóa id cũ ...

Bạn vipin nói cũng chưa đúng đâu. Không phải tất cả acc đã từng gõ 2 chữ nó sẽ ban đâu nhé. Nếu sửa sai nó cũng không chấp đâu. Các bạn gửi email với nội dung như bên topic kia mình đã nói đảm bảo nó sẽ không ban các bạn nữa.
Các bạn lo việc ID mới giá bèo nhèo thì cũng không phải lo, mình đã thử gõ ID mới gõ 2 chữ rất ít tăng pri, sau khi test có con về 9 nhưng gõ đến 1000 thì nó cứ giảm dần, con về 0 con về 1, bét cũng 3 (gõ tiếp chắc cũng xuống) và thấy rất khó tăng pri. Cho cái ảnh dễ minh họa nhéView attachment 7988

ăn được thì cứ ăn đi :binhsua83:

Bạn vipin nói cũng chưa đúng đâu. Không phải tất cả acc đã từng gõ 2 chữ nó sẽ ban đâu nhé. Nếu sửa sai nó cũng không chấp đâu. Các bạn gửi email với nội dung như bên topic kia mình đã nói đảm bảo nó sẽ không ban các bạn nữa.
== đi đâu cũng thấy pa hết trơn zậy pa
làm chi mà u đi bợ đít thèng pix hoài rứa ko biết nữa :binhsua94:

bên kia thì pix đã bán cho người chủ mới nên có rule mới
bên này thì pix thiếu hụt ngân sách nên rút ruột ae trả nợ
chả biết đường nào mà lần
đi ngủ giữ gìn sức khỏe:binhsua101:
Chúc ae ngủ ngon :binhsua95:
nhớ thanks nha :binhsua95:

Chỉ tui cách up cái hình động làm avatar cái... tui làm hoài sao hok được ta^^ :binhsua141:

== đi đâu cũng thấy pa hết trơn zậy pa
làm chi mà u đi bợ đít thèng pix hoài rứa ko biết nữa :binhsua94:

rán bợ đít đi CHXHxxx1 bợ lên nữa ăn banded đó em

---------- Post added at 12:26 AM ---------- Previous post was at 12:25 AM ----------

Chỉ tui cách up cái hình động làm avatar cái... tui làm hoài sao hok được ta^^ :binhsua141:

thi lên mạng tìm cái hình động save về máy rồi gắn vô avatar thôi chứ có bí kíp kỹ thuật nào đâu T_T :binhsua96:

rán bợ đít đi CHXHxxx1 bợ lên nữa ăn banded đó em

---------- Post added at 12:26 AM ---------- Previous post was at 12:25 AM ----------

thi lên mạng tìm cái hình động save về máy rồi gắn vô avatar thôi chứ có bí kíp kỹ thuật nào đâu T_T :binhsua96:

Tui có vài cái hình động rồi nè... làm y vậy mà sao làm hoài không được ta... :binhsua163:

Sorry chủ thớt tý... tại thấy cái avatar động ghiền quá... :binhsua141:

Tui có vài cái hình động rồi nè... làm y vậy mà sao làm hoài không được ta... :binhsua163:

tui cũng chiu chả biết sửa sao cả T_T

lời cuối đi ngủ mai còn đi học sớm hiz :binhsua101:
Good night bà kon cô bác em thăng thiên đây :binhsua156:

Bạn vipin nói cũng chưa đúng đâu. Không phải tất cả acc đã từng gõ 1 chữ nó sẽ ban đâu nhé. Nếu sửa sai nó cũng không chấp đâu. Các bạn gửi email với nội dung như bên topic kia mình đã nói đảm bảo nó sẽ không ban các bạn nữa.
Đấy là mình chỉ nói tin tức mình nhận được thôi. Nếu CHXHCN.. có kinh nghiệm thì cứ share. Mà xin góp ý với bác là share kinh nghiệm chứ không phải là nói móc người ta đại ý là làm việc gì trái suy nghĩ của mình là thiểu nảo gì gì đó. Bác post những bài cứ như là nói ai đình công là ngu vậy. Ai cũng có suy nghĩ và hành động riêng cả. Anh em trên này cũng dễ tính lắm. Chỉ là do bác post bài mà lời nói không khiến anh em cảm thấy vui vẻ chấp nhận. :).Nếu bác thật sự có lòng xây dựng thì anh em vẫn sẵn sàng lắng nghe. Chỉ góp ý còn việc bác hành xử thế nào là tùy ở bác

Còn các group lâu nay gõ 2 chữ thì k hề bị ( tỉ lệ 90%) hoặc nếu có bị là do lỗi lặp code, cant liên tục và cũng sẽ kô ban nguyên group.

những cái khác mình ko biết nhưng riêng cái này mình khẳng định 99% chứ ko phải 90% nữa vì mình có 2 thằng bạn gõ 2 chữ cả năm nay , pix đang trong chiến dịch ban bảo bọn nó ngưng làm đình công 1 thời gian nhưng chẳng thằng nào chịu ngưng và rốt cuộc vẫn bt ko thằng nào bị ban nguyên group nếu có ban chỉ ban những ID lâu năm và ko trừ tiền trong chủ group

bạn kiếm cái hình nào size 80x80 là động đc mà hoặc bạn chỉnh size thành 80x80 là động đc.hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week