Một thằng ngu và một thằng đểu em chọn ai

móa cái thằng Rinny bựa vãi nó thua *** ,nên nó chuyển qua tình cảm ướt át để quên đi cái nỗi đau thua độ đó kakaka,mà có khi thằng RIN nó sắp làm thằng hiến tim :binhsua07:

thua *** nên bị khùng khùng rồi
hiến tim cho anh em hội *** có xèn mà oánh tối nay =))

một vấn đề tiên quyết cho việc đánh giá một câu chuyện là xử lí lỗi chính tả cho cẩn thận
tác phẩm trên nội dung chưa bàn tới nhưng với lỗi chính tả như một học sinh lớp 1 thế kia thì là nỗi sỉ nhục cho ý tưởng của tác giá (hoặc là sỉ nhục chính tác giả nếu đó là người viết ra những dòng văn này)

một vấn đề tiên quyết cho việc đánh giá một câu chuyện là xử lí lỗi chính tả cho cẩn thận
tác phẩm trên nội dung chưa bàn tới nhưng với lỗi chính tả như một học sinh lớp 1 thế kia thì là nỗi sỉ nhục cho ý tưởng của tác giá (hoặc là sỉ nhục chính tác giả nếu đó là người viết ra những dòng văn này)

bác chém nhẹ tay chứ thằng RIN nó đang thua *** coi nó xực bác đó nha kakaka:binhsua15:

truyện này ngắn nhưng vẫn ko đọc. vì đọc 1-2 câu đầu, cách viết theo motip cũ. mà đọc cái title của thớt thì thà ế còn hơn thật. =,=
dạo này VN hay có cái thể loại bắt chước film hàn, bệnh tật ji ji đó rồi hi sinh ji ji đó. vớ vẩn. trong cuộc đời, ko phải ai đểu hoàn toàn hay ngu hoàn toàn. Có những ng chỉ vì thấy 1 ng ngứa mắt mà chỉ đểu vs ng đó, và có những người chọn chỉ ngốc vs 1 người vì yêu ng đó. mà thật ra, mình chưa đọc nên cg chẳng nói gì dc
Đúng rồi nói hay lắm! Cái gì cũng có 2 mặt của nó cả! Tạo dựng hình tượng nhân vật như truyện trên thì phiến diện quá, nhân vật không thật với những nhân cách không thật. Cả câu chuyện cũng không thật nốt! :m020:

thế mà mấy đứa con gái nó thích chuyện này lắm đấy các bác ah , cho nên người ta mới bảo con gái đầu óc nó đơn giản lắm

theo em thì giữa 2 thằng đó thì thằng nào giàu hơn bố làm to hơn là em chọn,đếch cần bít đểu hay ngu!!!:m001::binhsua01:

theo em thì giữa 2 thằng đó thì thằng nào giàu hơn bố làm to hơn là em chọn,đếch cần bít đểu hay ngu!!!:m001::binhsua01:

sao topic nào cũng vào thanks hết vậy , đã vậy còn tạo nick khác thanks cho chính mình nữa chứ , a hơi bị nghi ngờ chú em đó nhé , :binhsua01:

Last edited by a moderator:
sao topic nào cũng vào thanks hết vậy , đã vậy còn tạo nick khác thanks cho nick này nữa chứ , a hơi bị nghi ngờ chú em đó nhé , :binhsua01:

thế anh lại đánh giá thấp con người chú qua cái suy nghĩ đó rồi
thank thì dc cái gì nào ;))

chuyên hay ma? hãy nghe bài hát này giống như câu chuyên này...
[video=youtube_share;nUx5Q-s7_CY]http://youtu.be/nUx5Q-s7_CY[/video]

thế anh lại đánh giá thấp con người chú qua cái suy nghĩ đó rồi
thank thì dc cái gì nào ;))

tại nó mới tạo acc dc có vài ngày mà nó clone nick tự thanks cho nó rồi nó lấy nick nó đi thanks người khac nên nghi ngờ xíu k dc ah , binh thường thi ai làm thế

mới có vài ngày mà nó đi thank 900 lần , hãi :binhsua04:

tại nó mới tạo acc dc có vài ngày mà nó clone nick tự thanks cho nó rồi nó lấy nick nó đi thanks người khac nên nghi ngờ xíu k dc ah , binh thường thi ai làm thế

mới có vài ngày mà nó đi thank 900 lần , hãi :binhsua04:

thế tóm lại bác đang nói ai ;))
nói em đi tạo clone thanks cho em hay nói ai thì phải rõ ra chứ :D

"Chỉ cần được thấy em cười vui, thấy em bình yên là mọi buồn đau, mọi lo toan cuộc sống như dần tan biến..." đã xem hết. Thanks thì cậu truyện rất hay.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back