Waiting for Answer Mua 230$ Paypal của bạn LUCKYMAN131415 bị Disput - Waiting For Answer

Status
Not open for further replies.
Chia buồn cùng bạn. vào đúng sinh nhật mình :(. Tết đến các loại c-ho' hoạt động nhiều nên m n cẩn thận

Cũng cần nói thêm là câu tiếng Anh này có chỗ sai Cả từ vựng (vocabulary) & cả ngữ pháp (grammatical error) nhưng được dùng đi dùng lại nhiều lần

Pay for SEO Project, Do not Refund me, I will not Dispute this transaction, I Agree to All Sale Final

Chắc Paypal nó cũng cho vào Known Problems & Resolutions để nó truy vấn cách xử lý không chừng :D
he he, google thì chỉ có vậy thôi.

Muốn biết chắc cú như bọn nước ngoài nó làm thì ...con phải phấn đấu nhiều

Cũng cần nói thêm là câu tiếng Anh này có chỗ sai Cả từ vựng (vocabulary) & cả ngữ pháp (grammatical error) nhưng được dùng đi dùng lại nhiều lần

Pay for SEO Project, Do not Refund me, I will not Dispute this transaction, I Agree to All Sale Final

Chắc Paypal nó cũng cho vào Known Problems & Resolutions để nó truy vấn cách xử lý không chừng :D

Cậu có thể sửa lại được không, rút kinh nghiệm.

Cậu có thể sửa lại được không, rút kinh nghiệm.
Mình sợ nhất là 1 câu cứ dùng đi dùng lại nhiều lần lắm bác ợ

Cái Pay for SEO Project thì không thể coi non-business (personal payment) được đâu, cận thận hơn đi

1 số lý do cho Personal là:
- A reimbursement for a meal of 2 parties
- He lent me some money, it's now to return it back to the rightful owner
...

Bác có thể bắt thằng kia ghi là

This transaction is final and I promise that I will never ask for a refund nor open a dispute nor file a chargeback against [Bỏ Tên Đầy Đủ Full name của bác vào đây] under any circumstances. Thank you.

Last edited:
:D mấy đứa chưa xài PP vào phán như đúng rùi. Giờ có sạch đi nữa with bank vừa lâu vừa lỗ , mà đa số cần gấp nên mới bán ex. Nói chung chơi vs PP xác định trước

em online giải quyết rồi đây . bác pm yahoo nhé
Thua Dispute là hiển nhiên vì Message viết như thế + chuyển tiền dạng Personal nên bạn phải ra mặt giải quyết... còn nếu thắng Dispute này thì chắc không ai có cơ hội gặp lại bạn rồi... cao thủ

ca này mất trắng rồi, pp nó cấm mua bán $ mà, up proof gì cũng mất, chia buồn cùng thớt, cuối năm nhiều scam làm 1 vốn rồi nghỉ tết lắm, ae cẩn thận :eek:

Thua Dispute là hiển nhiên vì Message viết như thế + chuyển tiền dạng Personal nên bạn phải ra mặt giải quyết... còn nếu thắng Dispute này thì chắc không ai có cơ hội gặp lại bạn rồi... cao thủ
oh nếu bác chắc chắn bác hotro.exchanger24h thắng distupe thì vai trò mình cũng chả có gì phải làm ở đây nữa .

ủng hộ bác, em cũng mới thắng bác pakistan, account anh ta bị limit rồi thì phải :D

oh nếu bác chắc chắn bác hotro.exchanger24h thắng distupe thì vai trò mình cũng chả có gì phải làm ở đây nữa .

Đừng có nói thế này bác đã bán bác phải có trách nhiệm giải quyết tới cùng cho dù là Scammer hay có ý định Scam hay bị nghi ngờ bị vu khống. Tự dưng bỏ cuộc? Đừng để đối tác của bác bị thiệt hại.

Nguồn bác sell keys? Bác là dân UG, vậy thì có đáng tin không?

Thôi xong. chờ comment bên dưới -- dzự là ăn Cam rồi :D

luckyman131415: banned!

luckyman131415: banned!

Cậu Unban để bên mình giải quyết với nhau cái cậu. Mình để TOPIC là Waiting For Answer nên mong mod unband để giải quyết.

Last edited:
Đã unbanned cho bị cáo !

giờ vào giải quyết đây dù biết giải quyết xong vụ này vẫn bị band nick thôi nhưng cái gì rõ ràng cái đó . Nếu số PP bác chủ quay về acc em thì em refund lại 100% số PP khác . vì hiện tại acc em không kiểm soát được rồi .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week