SCAM mua phone ko trả tiền còn nói mình scam

Status
Not open for further replies.

mmo4dola

Banned
Reactions
10
MR
0.000
report bạn addmefast tội vu khống + scam có đầu đủ chứng cứ mong mod giải quyết

http://mmo4me.com/threads/100-phone-us-veri-vps-azure-coing-canda-2-1phone-1code.128831/

tình hình các bác em với vô mmo4
và sell bán phone
thì bác
addmefast

hỏi mua 2 phone mua xong rùi ko thấy nói gì rùi 1 lúc bảo mình là thằng scam này nọ
mong mod vào giải quyết giúp

đây là lịch sử nói chuyện

đó còn đây là nói trong topic mình

http://mmo4me.com/threads/100-phone-us-veri-vps-azure-coing-canda-2-1phone-1code.128831/

Last edited:
Đúng mà cũ ăn hiếp ma mới, Chưa có bằng chứng gì bảo người khác scam. chịu :eek:. lần đầu vào mmo cũng tình huống giống bác xin chia buồn :D

Cái diễn đàn này có 1 cơ số khá đông đi vơ đũa cả nắm rồi phán người khác scam này nọ,thằng anhhungvole lúc trước là ví dụ điển hình,đành rằng đi bắt scam là 1 chuyện tốt,có người đi bảo vệ quyền lợi cho mem là chuyện ai cũng ủng hộ,nhưng ko có bằng chứng rồi rồi bảo clone thằng này,clone thằng kia là thấy khó chịu rồi,nick mình đk cả năm,hơn 100 post mà còn bị vu là clone mới hài vãi lều =))

Ps: muốn làm anh hùng ít nhất phải cư xử cho người ta đừng có khinh :D

Chịu thua, mấy ông này mới vô trước người ta có 2 tháng, mà đã ăn hiếp người ta rồi, muốn nói người ta Scam thì cũng phải có bằng chứng chứng minh người ta Scam đã chứ, còn xét theo phương diện trên thì theo như lời @legialoc nói thì quy trách nhiệm là Scammer. Vì người ta chưa lừa gì mình mà mình đã đi lừa người khác.

bữa mấy thằng cướt kia cũng nói mình clone này nọ, ghét bảo tao là clone của Shin đấy, mày dám làm gì t không? :D

yahoo buzz send luôn :D đại gia ko phải rẻ rách :D

bác Mod vô giải quyết hộ em
và sử lý vụ này

cậu chờ mod vô giải quết đi
mod thì giải quyết dc gì :D lấy tiền thì buzz yahoo ta send, nhanh còn kịp :)

bữa mấy thằng cướt kia cũng nói mình clone này nọ, ghét bảo tao là clone của Shin đấy, mày dám làm gì t không? :D
kệ mẹ bạn thôi :D

Mới đầu tháng, 2 bạn giải quyết cho êm đẹp cho nhanh đi , chúc mọi người tháng này may mắn và kiếm thật nhiều $$$$$$ :D

Bạn thớt có được 2 quyền, 1 là tố cáo tội vu khống và 2 là bị scam. chắc đủ forever :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week