SCAM mua phone ko trả tiền còn nói mình scam

Status
Not open for further replies.
Biết th nào thì tung lẹ ra luôn đi, để mai mốt có ng bị gì thì lại bảo "đoán trước rồi mà..." thì cũng đã chẳng còn gi =))

Còn addmefast bị mọi người vote ban vì cái tội lừa của ng ta khi chưa chứng minh đc ng đó là ai mà đã lấy cớ ng ta là scamer để lừa hàng của họ. Đã vậy ngay proof #1 và chữ kí của thớt có yahoo rõ ràng như thế mà ngoan cố bảo ko biết, nói chuyện kiểu ngang ngạnh. Vẫn là ý kiến vote baned.
Ý kiến chủ quan thôi,không phải nóng,ai nghĩ gì thì nghĩ,nhờ mod thì sẽ được giải quyết theo rule rõ ràng,còn có ý nhắc nhở anh em giao dich với thớt thế thôi,nghe hay không thì tùy

Biết th nào thì tung lẹ ra luôn đi, để mai mốt có ng bị gì thì lại bảo "đoán trước rồi mà..." thì cũng đã chẳng còn gi =))

Còn addmefast bị mọi người vote ban vì cái tội lừa của ng ta khi chưa chứng minh đc ng đó là ai mà đã lấy cớ ng ta là scamer để lừa hàng của họ. Đã vậy ngay proof #1 và chữ kí của thớt có yahoo rõ ràng như thế mà ngoan cố bảo ko biết, nói chuyện kiểu ngang ngạnh. Vẫn là ý kiến vote baned.
giờ mình on lấy yahoo mod

Ý kiến chủ quan thôi,không phải nóng,ai nghĩ gì thì nghĩ,nhờ mod thì sẽ được giải quyết theo rule rõ ràng,còn có ý nhắc nhở anh em giao dich với thớt thế thôi,nghe hay không thì tùy
Nói thật đấy, có chủ kiến gì giúp cho anh em thì cứ show cho anh em biết mà đề phòng thôi. ;)

Chứ đến lúc có ng bị scam hay gì thì nhiều ng lại nhảy vào bảo "đã đoán trước rồi mà..." cũng để làm gì nữa, vô dụng.

Thôi đi ngủ. Phần còn lại để ng trong cuộc tự xử tiếp vậy.:)

cho @addmefast thêm 1 ít thời gian để giải quyết. Mong vụ việc sẽ được giải quyết trong hòa bình. Nếu bạn vẫn cứ cố chấp như thế thì buộc lòng BQT chúng tôi phải xử lý mạnh tay theo rule của forum.

------------------
Ý kiến cá nhân của mình: Đừng vì 1 phút nông nổi nhất thời mà sau này hối hận!

Vụ này addmefast sai hoàn toàn nhé. Nên có 1 câu xin lỗi rồi trả tiền cho người ta. Đầu tháng rồi, đừng để xui cả tháng chứ.

Đề phòng SCAM là 1 chuyện tốt nhưng mà trừ khi thằng SCAM bắt chuyển tiền trước hay không chịu trung gian thì mới quy kết người ta được. Còn người nào nghi ngờ SCAM thì nên qua trung gian hết là an toàn. Mình không có bằng chứng chứng minh mmo4dola là SCAM nên khuyên anh em nếu có giao dịch thì qua trung gian hoặc bắt mmo4dola veri phone trước rồi giao tiền sau (do 2 người thỏa thuận)!

vậy cuối cùng có baned k ?

2 mod Binh và Legialoc vào comment cho vui à. !

đã rõ mọi sự thì cho ra đảo vài ngày cho chừa hoặc ban forever.....

topic close ! xong

đỡ tốn tài nguyên forum.

@legialoc bác thấy thằng @admefast đã có thể coi là scam chưa

Đang chờ @addmefast lên trả lời lần cuối rồi sẽ giải quyết! Mình đã nói rõ bên topic kia rồi, có thể quy kết là SCAM!

vậy cuối cùng có baned k ?

2 mod Binh và Legialoc vào comment cho vui à. !

đã rõ mọi sự thì cho ra đảo vài ngày cho chừa hoặc ban forever.....

topic close ! xong

đỡ tốn tài nguyên forum.

Mình không BAN được nhé cậu. Trial mod còn hạn chế quyền :D.

Đang chờ @addmefast lên trả lời lần cuối rồi sẽ giải quyết! Mình đã nói rõ bên topic kia rồi, có thể quy kết là SCAM!

Mình không BAN được nhé cậu. Trial mod còn hạn chế quyền :D.

ọc ọc vậy ông @binh6699 đâu rùi......

Cho ra đảo cho rồi, lúc chưa có gì sao ko trả, đến lúc report mới là trả, có ý định scam là gì, ban đi cho nước nó trong

@addmefast Xin lỗi chủ thớt và tự nhận hình thức banned 3 ngày đi, để dính phốt rùi sẽ khó làm ăn lắm nha, mới hôm qua có 1 ông trước đây mang tội scam ( bán acc Gmail) giờ phải xin đền bù để được quay lại..... Quay đầu là bờ trước khi quá muộn nhé. Chủ thớt hỉ xả bỏ qua nếu ông @addmefast có lời nhận lỗi nhé.

addmefast: banned!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week