SCAM mua phone ko trả tiền còn nói mình scam

Status
Not open for further replies.
1 ngày 4 cái forum biết bao nhiêu yahoo pm :(
với lại cái tội phá hoại danh dự của người khác thì sao cậu giải thích xem
ko bán dc hàng này nọ kia cậu có làm lại dc ko hay chỉ biết ngồi đó mà ko xl với còn nói bậy bạ ko người khác còn ghét chứ chẳng phải mình

với lại cái tội phá hoại danh dự của người khác thì sao cậu giải thích xem
ko bán dc hàng này nọ kia cậu có làm lại dc ko hay chỉ biết ngồi đó mà ko xl với còn nói bậy bạ ko người khác còn ghét chứ chẳng phải mình
mệt dù sao bạn cũng ko lấy lại tiền :( ko biết làm sao cả, ban thì ban vậy :) đi ngủ đây, còn tiền thích lấy cứ pm yahoo, trừ 11h30 đến 12h30 với buổi đêm ra thì lúc nào cũng onl :D

tóm lại là ko lấy lại chứ gì:) đã chủ động pm nick chat rồi nhé :) còn ko thì tùy dạo này cũng chả làm gì trên mmo :D ban hay ko tùy hứng
thái độ này thì forever :p

- Chắc nạn scam lộng hành quá nên ai cũng đề phòng quá mức thôi . Vấn đề bác @addmefast góp ý thôi nói câu xl rồi trả tiền cho thớt ( nếu thớt bỏ qua ) . dù sao nhờ cậu ấy sẵn pr topic sell của thớt lun :p

đọc vụ này thấy ông nội admefast lanh chanh thấy ớn.Chưa biết ng ta có phải phạm nhân hay ko đã tự ý xét xử:Dmà xử luật rừng nữa mới ác ! Yên nghỉ nơi đảo xa đi nhé :confused:

- Chắc nạn scam lộng hành quá nên ai cũng đề phòng quá mức thôi . Vấn đề bác @addmefast góp ý thôi nói câu xl rồi trả tiền cho thớt ( nếu thớt bỏ qua ) . dù sao nhờ cậu ấy sẵn pr topic sell của thớt lun :p

Với cái thái độ như vầy thì 100% là ko xin lỗi đâu bác. còn phán mấy câu "tóm lại là ko lấy lại chứ gì:) đã chủ động pm nick chat rồi nhé :) còn ko thì tùy dạo này cũng chả làm gì trên mmo :D ban hay ko tùy hứng" thế thì chịu.

:D mới tham gia đc hơn 3 tháng mà đã lên mặt thế này thì ai dám động vào cơ chứ :eek:

o_O - acc mới đã tạo topic buôn bán - chưa có bảo hiểm gì cả - mod và admin nên xem xét lại nhé:confused:

o_O - acc mới đã tạo topic buôn bán - chưa có bảo hiểm gì cả - mod và admin nên xem xét lại nhé:confused:
có liên quan tới ních ko cậu quan trọng là
hàng tốt đảm bảo là ngon rùi chứ ai cũng như cậu mmo4 ai chơi nữa
lại nghèo như năm 80 thì xong

có liên quan tới ních ko cậu quan trọng là
hàng tốt đảm bảo là ngon rùi chứ ai cũng như cậu mmo4 ai chơi nữa
lại nghèo như năm 80 thì xong

giờ cậu có thể nhờ mod trực thuộc baned là được rồi ko cần phải nói thêm gì cả :rolleyes:

:p mình có ý kiến gì đâu - chỉ là gần 2 năm gắn bó với forum - chứng kiến nhiều cảnh scam rồi - hết clone xong nói này nói nọ - ngọt lắm - nên shin đã phải đặt luật đóng bảo hiểm mới đc buôn bán - mình chỉ nhắc nhở là nếu muốn bán đc hết hàng thì bạn hãy đóng bảo hiểm xong rút có ai nói gì đâu -

giờ cậu có thể nhờ mod trực thuộc baned là được rồi ko cần phải nói thêm gì cả :rolleyes:

mod bên scam này của ai quản lý vậy bác
để mai alo xem

nếu mai vẫn ko thấy xl thật lòng thì xem đã ra đảo

addmefast trả lại đi,nhưng mà tớ ủng hộ cậu,vì t cũng biết và nghĩ nó là thèn nao

:p mình có ý kiến gì đâu - chỉ là gần 2 năm gắn bó với forum - chứng kiến nhiều cảnh scam rồi - hết clone xong nói này nói nọ - ngọt lắm - nên shin đã phải đặt luật đóng bảo hiểm mới đc buôn bán - mình chỉ nhắc nhở là nếu muốn bán đc hết hàng thì bạn hãy đóng bảo hiểm xong rút có ai nói gì đâu -
để sử lý xong vụ thằng bờ này rùi tính tiếp
với lại giao dịch trung gian có sao đâu
sinh ra trunggian để làm gì hả bác

addmefast trả lại đi,nhưng mà tớ ủng hộ cậu,vì t cũng biết và nghĩ nó là thèn nao
Biết th nào thì tung lẹ ra luôn đi, để mai mốt có ng bị gì thì lại bảo "đoán trước rồi mà..." thì cũng đã chẳng còn gi =))

Còn addmefast bị mọi người vote ban vì cái tội lừa của ng ta khi chưa chứng minh đc ng đó là ai mà đã lấy cớ ng ta là scamer để lừa hàng của họ. Đã vậy ngay proof #1 và chữ kí của thớt có yahoo rõ ràng như thế mà ngoan cố bảo ko biết, nói chuyện kiểu ngang ngạnh. Vẫn là ý kiến vote baned.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week