• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua TUT

Status
Not open for further replies.
cũng đang có ý định mua tut vì ko có nhiều thời gian, mấy bác nào có thì nghiêm túc cho cái giá cái. Như tut bao nhiêu và ngày làm dc bao nhiêu để còn biết. Đảm bảo ko share nhưng cũng đừng mua cái tut xong vài ngày là tiêu lun , ít ra nó phải sống lâu để ng ta còn có lời :confused:

kể ra có cái tut nào kiếm dc 5-8$/ ngày mà làm lâu dài ổn định được thì mua 2-3 triệu cũng đáng

kể ra có cái tut nào kiếm dc 5-8$/ ngày mà làm lâu dài ổn định được thì mua 2-3 triệu cũng đáng
mua tut ghi rõ yêu cầu nha b, tránh bị ăn cam, b ghi như vậy có người bán cho bạn tut gõ captcha, ngày 5-8$ là bình thường, cực khổ thôi :D

Tút thì đầy ra:
1. Gõ cạp cha, nếu bạn cần mình có thể chỉ cho bạn cách gõ bàn phím :)
2. Chơi ptc mấy site buxhost đã scam, ngày cũng hơn 10$ :confused:
3. Bala bala, etc....

Tút thì đầy ra:
1. Gõ cạp cha, nếu bạn cần mình có thể chỉ cho bạn cách gõ bàn phím :)
2. Chơi ptc mấy site buxhost đã scam, ngày cũng hơn 10$ :confused:
3. Bala bala, etc....
Co tool nao ko thot cho cai gia di,muon kiem tien ma ko ai ban,may cai kiem 30 50$ ko mo,co ng ta cug ko ban

:) Như tiêu đề em cũng đã tham gia mmo đc 1 time và cũng đã làm kha khá thứ :)
nhưng thường thì chỉ là công việc thời vụ không tồn tại đc lâu dài
em đăng post này lên là muốn kiếm 1 TUT về bất kì lĩnh vực nào cũng ôk,đơn giản là vì em cũng không quan trong tiền bạc lắm chỉ đơn giản là ngồi không chả biết làm gì :)
Tut về facebook càng tốt ạ
giá cả thì không thành vấn đề miễn là đc việc là ok rồi
cám ơn các bác đã đọc bài này
Tut UG mua hông cậu =))
liên lạc thế nào đây

mua tut ghi rõ yêu cầu nha b, tránh bị ăn cam, b ghi như vậy có người bán cho bạn tut gõ captcha, ngày 5-8$ là bình thường, cực khổ thôi :D

capcha mình cũng gõ rồi, nhưng được có 4-500 code /h oải quá nên bỏ :(, ko tìm dc tut nên hóng mua tút :(

capcha mình cũng gõ rồi, nhưng được có 4-500 code /h oải quá nên bỏ :(, ko tìm dc tut nên hóng mua tút :(
mình có tut ngon nhưng số tiền tối đa b có thể đầu tư để mua tut là bao nhiêu để mình tính :cool:

mình có tut ngon nhưng số tiền tối đa b có thể đầu tư để mua tut là bao nhiêu để mình tính :cool:
50-->100$ tăng theo chất lượng và độ lâu dài ổn định của tut+ bảo hành khả năng tài chính của mình chỉ có vậy :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week