• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua TUT

Status
Not open for further replies.
Tút cpi/cpa ngày 500-1k$ , nhận đào tạo đệ tử :) thương lượng :)

Tut cpa, affiliate thu nhap 1k5 - 3k/ thang. Tut huong dan setup, lap rap, cau hinh altcoin mining rig va dem ban loi gap3 lan tien bo ra thu nhap 2k-10k/ thang :D

bác heocoi21 thấy ai bán tút cũng vào hỏi han muốn mua , nhìn nick của bác tham gia diễn đàn đã được tầm 8 tháng rồi chả nhẽ trong 8 tháng rồi , sao bác không mua tut ở lĩnh vực mà bác đã bán rồi đấy , mà những cái tut thu nhập 1k$ một ngày thì mình nghĩ đấy là lời chém gió hơn là sự thật

có ai làm đc tut chạy token fb pm e nhé. :D

bác heocoi21 thấy ai bán tút cũng vào hỏi han muốn mua , nhìn nick của bác tham gia diễn đàn đã được tầm 8 tháng rồi chả nhẽ trong 8 tháng rồi , sao bác không mua tut ở lĩnh vực mà bác đã bán rồi đấy , mà những cái tut thu nhập 1k$ một ngày thì mình nghĩ đấy là lời chém gió hơn là sự thật
Vao mmo 8thag ma bi scam hon 5trieu,toan gap lu khon nan,tai muon kiem it$ ma chac ko ai ban,e co moi 5trieu de mu tút,bac nao bán hoac nhan de tu cho e 1chan,e ga den noi scam xog cha biet pót o dau de moi nguoi trag nua,ai co log thi ban cho e cai tút

Tút cpi/cpa ngày 500-1k$ , nhận đào tạo đệ tử :) thương lượng :)
Nick mới reg... chưa có bài viết nào có giá trị. Giờ bảo có TUT ngày cả trăm ả ngàn $ nà mọi nười cũng tin được hay sao chài !? :eek:

Dự là sau khi topic này trôi qua tết thì có 1 ố topic report scam mọc lên....

Tut ngon thì chả ai muốn bán đâu. 1000$ họ để ăn dài dài còn hơn.
Toàn tut sắp nát rồi họ mới muốn xả đi kiếm chút trước khi nát :)

Cậu nói không sai,nhưng tut của mình liên quan đến forex và chắc chắn không ảnh hưởng đến quyền lợi của brokers nên mình không nghĩ tut nát ...^^
Và dĩ nhiên là không ảnh hưởng đến thu nhập của mình luôn !

Gì mà sắp nát. Ăn 3-4 năm nữa còn dc :D

Cậu nói không sai,nhưng tut của mình liên quan đến forex và chắc chắn không ảnh hưởng đến quyền lợi của brokers nên mình không nghĩ tut nát ...^^
Và dĩ nhiên là không ảnh hưởng đến thu nhập của mình luôn !
Forex thì mình ko rõ lắm. Nhưng đầu tư cái này cũng may rủi mà:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week