Event Mừng tròn 1 tuổi đời thăng trầm với MMO4vn ( MMO4me).

Status
Not open for further replies.
1/ Catpcha : Ai show được 01 hình ảnh Catpcha đẹp nhất và có ý nghĩa nhất sẽ nhận phần quà 5LR ( Tính theo số Thanks của thành viên hoặc theo cảm nhận của mình)
2/PTC : Ai show được Proff nhận tiền ở Payment Process và ở Site đang chơi có giá trị cao nhất sẽ giành được phần quà trị giá 5 LR
2.1/ Một mẩu chuyện vui liên quan đến PTC : Phần quà 2LR ( Tính theo bình chọn của anh em MMO)
3/ Offer : Proff khủng nhất từ Offer 5LR
3.1/ Một mẩu chuyện vui liên quan đến Offer : Phần quà 2LR ( Tính theo bình chọn của anh em MMO)
4/ PTU : Proff khủng nhất từ PTU 5LR
4.1/ Một mẩu chuyện vui liên quan đến PTC : Phần quà 2LR ( Tính theo bình chọn của anh em MMO)
5/ HYIP : Proff khủng nhất từ HYIP 5LR
6/ PTP : Proff có giá trị lớn nhất .Phần quà : 5LR
7/ Exchanger : Một lời khuyên chân thành đối với các thành viên làm Exchanger . Phần thưởng : 10$
9/ Ai show được PROFF PAYPAL của chính mình bị LIMIT 180 ngày với giá trị cao nhất sẽ được nhận quà trị giá 5$ LR
Phần quà khuyến khích : Ai tham gia sẽ được tặng 01 Thank.

Mình X2 số tiền lên với vinhkhanhpy để chung vui nhé :), vinhkhanhpy update lên nào :)

Proof ptc hay offer đây:binhsua75:
Thằng nào bao gồm cả PTC + Offter =>nhưng chủ yếu là PTC vì Offter không dành cho Việt Nam:binhsua01:

---------- Post added at 11:47 AM ---------- Previous post was at 11:46 AM ----------

Mình X2 số tiền lên với vinhkhanhpy để chung vui nhé :), vinhkhanhpy update lên nào :)
Ôi cảm động quá bác Quyền đại gia đã lên tiếng =>2 đại gia này mà kết hợp thì thiên hạ vô địch:binhsua01:

Mybrowsercash => Proof PTC

LR : U5476528

Bác lee cheat trong bao lâu vậy ta!

Bâ1c click trong bao lâu thì đc nhiu đó.......................
Từ ngày trước ta tuyển được 250 member =>khi đó có tool cheat của bác Phong => nâng cấp Gold ăn 90%=>Mỗi member cắm tool ngày 1 đến 5$day=> :binhsua146:

Ngày 21.03.2012 là ngày mình tròn 01 tuổi đời gia nhập MMO4VN ( MMO4ME) , đầy những gian lao thăng trầm cùng việc kiếm tiền ONLINE . Buồn có vui có , hỷ nộ ái ố ngoài đời cũng thấy trong thế giới ảo đầy rẫy những cạm bẫy.
Mình xin tóm tắt lại chút ít từng bước tham gia vào kiếm tiền ONLINE .

Ở trên là con đường kiếm tiền mình đã và đang đi .
Lang thang trên mạng đọc được bài kiếm tiền từ CAPTCHA của GENk.vn , lúc đó lại đang chơi KIẾM THẾ bỏ ăn bỏ ngủ vì nó , với quyết tâm bỏ game nên chuyển qua kiếm tiền ONLINE.

Để kỷ niệm 01 năm gia nhập thế giới kiếm tiền ONLINE mình tổ chức 01 EVENT nhỏ . Chấm dứt vào 23h59' ngày 21.03.2012 . Cách thức tham gia như sau :

1/ Catpcha : Ai show được 01 hình ảnh Catpcha đẹp nhất và có ý nghĩa nhất sẽ nhận phần quà 5LR ( Tính theo số Thanks của thành viên hoặc theo cảm nhận của mình)
2/PTC : Ai show được Proff nhận tiền ở Payment Process và ở Site đang chơi có giá trị cao nhất sẽ giành được phần quà trị giá 5 LR
2.1/ Một mẩu chuyện vui liên quan đến PTC : Phần quà 2LR ( Tính theo bình chọn của anh em MMO)
3.1/ Một mẩu chuyện vui liên quan đến Offer : Phần quà 2LR ( Tính theo bình chọn của anh em MMO)
4.1/ Một mẩu chuyện vui liên quan đến PTC : Phần quà 2LR ( Tính theo bình chọn của anh em MMO)
7/ Exchanger : Một lời khuyên chân thành đối với các thành viên làm Exchanger . Phần thưởng : 10$
8/Đầu tư Ai làm downline của mình và mua ít nhất 1 POS trong thời gian từ nay đến ngày 23.03.2012 . Sẽ được tặng ngay 1LR và Refback 120% tiền hoa hồng mình nhận được . Đồng thời ai đầu tư vào nhiều nhất sẽ nhận phần quà 10LR .
9/ Ai show được PROFF PAYPAL của chính mình bị LIMIT 180 ngày với giá trị cao nhất sẽ được nhận quà trị giá 5$ LR
Anh em tham gia nhớ ghi rõ những nội dung sau :
Há Há !!! ANh Khánh còn làm PTP mà giấu hàng rồi !!! KO SHARE đâu !!!!!

Từ ngày trước ta tuyển được 250 member =>khi đó có tool cheat của bác Phong => nâng cấp Gold ăn 90%=>Mỗi member cắm tool ngày 1 đến 5$day=> :binhsua146:
Pro kinh khâm phục , khâm phục:binhsua02:

Mình ko tham gia nhưng coi chừng có bác fake proof để nhận tiền đó nha bác,giang hồ hiểm ác lém :binhsua90:

Ngày 21.03.2012 là ngày mình tròn 01 tuổi đời gia nhập MMO4VN ( MMO4ME) , đầy những gian lao thăng trầm cùng việc kiếm tiền ONLINE . Buồn có vui có , hỷ nộ ái ố ngoài đời cũng thấy trong thế giới ảo đầy rẫy những cạm bẫy.
Mình xin tóm tắt lại chút ít từng bước tham gia vào kiếm tiền ONLINE .

Ở trên là con đường kiếm tiền mình đã và đang đi .
Lang thang trên mạng đọc được bài kiếm tiền từ CAPTCHA của GENk.vn , lúc đó lại đang chơi KIẾM THẾ bỏ ăn bỏ ngủ vì nó , với quyết tâm bỏ game nên chuyển qua kiếm tiền ONLINE.

Để kỷ niệm 01 năm gia nhập thế giới kiếm tiền ONLINE mình tổ chức 01 EVENT nhỏ . Chấm dứt vào 23h59' ngày 21.03.2012 . Cách thức tham gia như sau :

8/Đầu tư Ai làm downline của mình và mua ít nhất 1 POS trong thời gian từ nay đến ngày 23.03.2012 . Sẽ được tặng ngay 1LR và Refback 120% tiền hoa hồng mình nhận được . Đồng thời ai đầu tư vào nhiều nhất sẽ nhận phần quà 10LR .
Anh em tham gia nhớ ghi rõ những nội dung sau :

Khiêm tốn quá ông :m131: tất cả nêu trên = 1/20 sự thật :m131:

có show proof *** không thớt, cái này thì mình đủ khả năng góp vui ;))
hy vọng tháng 8 nay mình cũng kỉ niệm 1 năm tham gia mmo như thế này , hơ hơ :binhsua04:

;)) phần thôg tin earn mmo hình như còn có cheat zeek nữa mà ;)) ho ho

Lấy proof của người khác dự thi đc k;)) ptu lấy của rita thì giựt giải chắc rồi ;)) 500$/day lận =p~

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week