Event Mừng tròn 1 tuổi đời thăng trầm với MMO4vn ( MMO4me).

Status
Not open for further replies.
Event của bác khủng quá nhưng tầng lớp dân đen như mình thì chả có cái gì khủng để mà khoe cả :((

Cứ tham gia ai biết đâu lại là khủng nhất thì sao !

---------- Post added at 12:36 PM ---------- Previous post was at 12:33 PM ----------

Mình X2 số tiền lên với vinhkhanhpy để chung vui nhé :), vinhkhanhpy update lên nào :)
Cảm ơn bác DUONGMQUYEN đã ủng hộ :binhsua79: . Tất cả các giải thưởng được X2 nhé bà con .

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

có show proof *** không thớt, cái này thì mình đủ khả năng góp vui ;))
hy vọng tháng 8 nay mình cũng kỉ niệm 1 năm tham gia mmo như thế này , hơ hơ :binhsua04:

*** thì đó gần như là ngoài đời thường ở đâu cũng thấy rồi nên không xếp vào được.

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

mình có cái paypal bị limit 3.45$ có đc gọi là tk bị limit ít nhất ko nhỉ:binhsua08:
Bạn cứ show lên rồi chờ kết quả thôi mà

Cứ tham gia ai biết đâu lại là khủng nhất thì sao !

---------- Post added at 12:36 PM ---------- Previous post was at 12:33 PM ----------

Cảm ơn bác DUONGMQUYEN đã ủng hộ :binhsua79: . Tất cả các giải thưởng được X2 nhé bà con .

Trích một ít làm event khác cho mấy bạn k tham gja dc event này đi chị.hjhj

proof offer hay cpa thế.zzzz.

Mình không rành OFFER lắm . Tuy nhiên do đã từng tham gia qua nên cứ được tính là OFFER cả nhé bạn.

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

Trích một ít làm event khác cho mấy bạn k tham gja dc event này đi pan.hjhj

Event này là để kỷ niệm những bước trong con đường kiếm tiền ONLINE của mình bạn à.

9/ SCAM : Hic hic bị Prokinght scam 50$ bởi vì thương người cho thằng c.hó mượn để trả tiền anh em CATPCHA.

Sao ko có event. ai show bằng chứng scam dc của người khác nhiều nhất nhỉ :))

Up.đọc qua mình ko chơi dc cái nào cả :D

Những proff khủng thì của những đại gia rồi. Mà đại gia đi lấy even ư, chẳng bõ:binhsua06:

Những bước đi đầu đời cùng với đại gia Khanh
Đặt vé ủng hộ cho PTP CPM.biz

Last edited by a moderator:
Lời khuyên cho Exchanger : Luôn lắng nghe người khác nhưng hãy làm việc theo cách của mình :D

ông này vào trc mình 3 tháng mà đã lên master chứng tỏ spam hơi bị nhiều :)) :)) ( đùa thôi)
ngồi hóng even thôi up cho bay cao

ông này vào trc mình 3 tháng mà đã lên master chứng tỏ spam hơi bị nhiều :)) :)) ( đùa thôi)
ngồi hóng even thôi up cho bay cao
CŨng 1 phần là nhờ PTC đó bạn . Ngày nào cũng vào làm vài chục POST bonus + refback.

Mục tham gia : Mục 2 PTC
Tài khoản LR : U6494453

đây là proof từ PTC lớn nhất của mình :binhsua76: từ trang 150cents.com

Lúc trước cheat PTC tại đó - ID: datdollars và giờ đã bị banned :)) giờ đang chơi acc khác :D
hên là mình còn lưu trữ lại làm kỷ niệm
:binhsua03:

Attachments

31.7 KB · Views: 48
Last edited by a moderator:
Mục PTP
Post cái pic lên cho vui " làm ăn chân chính không cheat đâu nhé "

UP em không khủng đến vậy hehe hồi chơi ptp với anh vinhkhanhhappy cũng kiếm được vài $ cảm giác thật sung sướng mỗi khi có tiền về :D

He2, PP đang bị LIMIT. tối về chụp ảnh cho :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week