Muốn tuyển thêm 1 người anh em vào gia đình !

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
Như các topic trước thì toàn nói là tuyển newbie, tuyển người làm, lương ổn định, được đào tạo từ a-z .... thế này thế khác !

Nhưng qua nhiều năm hoạt động, thấy lo được cho cuộc sống của tất cả những người mà trước đây mình xem xét kĩ lưỡng và tuyển vào .

Họ vẫn âm thầm hoạt động cùng nhau cho dù không bao giờ khoe khoang om sòm trên forum như những nhóm khác ,

Anh em gắn bó như người 1 nhà , đói cùng đói , no cùng no , cùng nhau chia sẻ cuộc sống !

Như những gia đình khác, bản thân mình cũng luôn mong muốn gia đình này ngày 1 lớn mạnh .

Nhưng tìm hoài vẫn chưa biết nên tiếp tục đặt lòng tin vào ai tiếp theo, vì hàng trăm hàng nghìn người , may ra mới có thể tìm được 1 người bạn tri kỉ .

Nếu gặp phải số đông trong hàng trăm nghìn người còn lại , chắc chắn gia đình này sẽ tan nát .

I am lookin' for u , Where're u ? :D

Nếu thành viên tiếp theo của gia đình chúng ta có lướt qua topic này , thì hãy cho ta 1 dấu hiệu để nhận biết nha :D , welcome !
còn chỗ nào ko cho ké 1 chân với

Như các topic trước thì toàn nói là tuyển newbie, tuyển người làm, lương ổn định, được đào tạo từ a-z .... thế này thế khác !

Nhưng qua nhiều năm hoạt động, thấy lo được cho cuộc sống của tất cả những người mà trước đây mình xem xét kĩ lưỡng và tuyển vào .

Họ vẫn âm thầm hoạt động cùng nhau cho dù không bao giờ khoe khoang om sòm trên forum như những nhóm khác ,

Anh em gắn bó như người 1 nhà , đói cùng đói , no cùng no , cùng nhau chia sẻ cuộc sống !

Như những gia đình khác, bản thân mình cũng luôn mong muốn gia đình này ngày 1 lớn mạnh .

Nhưng tìm hoài vẫn chưa biết nên tiếp tục đặt lòng tin vào ai tiếp theo, vì hàng trăm hàng nghìn người , may ra mới có thể tìm được 1 người bạn tri kỉ .

Nếu gặp phải số đông trong hàng trăm nghìn người còn lại , chắc chắn gia đình này sẽ tan nát .

I am lookin' for u , Where're u ? :D

Nếu thành viên tiếp theo của gia đình chúng ta có lướt qua topic này , thì hãy cho ta 1 dấu hiệu để nhận biết nha :D , welcome !
- tôi biết đây là công việc không hề đơn giản,, đòi hỏi phải có trách nhiệm cao, đạo đức tốt,, xem trọng tất cả người trong nhóm, đưa lợi ích nhóm lên trên lợi ích bản thân(lợi ích cộng đồng). thật ra mà nói nếu lướt qua thì tôi cũng thấy có một số người khá tốt đấy,, nhưng không biết họ có đủ kĩ năng như Anh cần? tôi biết tuổi đời và tôi nghề tôi không bằng anh,,
- có một số người tốt đấy, nhưng vì là họ không quan tâm đến topic này của anh,, họ chỉ lo cho công việc của họ, hoặc là vấn đề gì đó,..hay không có duyên gặp topic của anh,, những người này đa phần là họ đã trãi qua cuộc sống đầy vất để đủ hiểu biết và trân trọng tất cả vả để có được hôm nay( công việc họ đã học được, đã thành công và có thể tự nuôi bản thân họ tốt) và họ đã ít khi lên mmo để tìm cái mới(tốt hơn) hoặc, 'ngao du đó đây".
- tôi hiểu được sự khát khao tìm ra một người tốt của Anh, nhưng cuộc sống này cái tốt thì vốn không nài nỉ,,(nhưng nếu không nài nỉ thì không kiếm được sư phụ tốt).
- "tôi đang tìm bạn! bạn có biết, bạn đang ở đâu", bạn hãy lên tiếng, nhưng,... bạn đang ở đâu? hỡi người bạn chân thành của tôi!!? bạn có hiểu khát vọng của tôi?! tôi sẽ tìm được bạn,, hỡi người bạn tri kỉ..
* tôi xin trân trọng gọi anh một tiếng: "Ngài" anh là anh cả của MMO4me.

Last edited:

bkromeo00

Senior
Reactions
114
MR
0.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
- tôi biết đây là công việc không hề đơn giản,, đòi hỏi phải có trách nhiệm cao, đạo đức tốt,, xem trọng tất cả người trong nhóm, đưa lợi ích nhóm lên trên lợi ích bản thân(lợi ích cộng đồng). thật ra mà nói nếu lướt qua thì tôi cũng thấy có một số người khá tốt đấy,, nhưng không biết họ có đủ kĩ năng như Anh cần? tôi biết tuổi đời và tôi nghề tôi không bằng anh,,
- có một số người tốt đấy, nhưng vì là họ không quan tâm đến topic này của anh,, họ chỉ lo cho công việc của họ, hoặc là vấn đề gì đó,..hay không có duyên gặp topic của anh,, những người này đa phần là họ đã trãi qua cuộc sống đầy vất vả để có được hôm nay( công việc họ đã học được, đã thành công và có thể tự nuôi bản thân họ tốt) và họ đã ít khi lên mmo để tìm cái mới hoặc, 'ngao du đó đây".
- tôi hiểu được sự khát khao tìm ra một người tốt của Anh, nhưng cuộc sống này cái tốt thì vốn không nài nỉ,,
- "tôi đang tìm bạn! bạn có biết, bạn đang ở đâu", bạn hãy lên tiếng, nhưng,... bạn đang ở đâu? hỡi người bạn chân thành của tôi!!? bạn có hiểu khát vọng của tôi?! tôi sẽ tìm được bạn,, hỡi người bạn tri kỉ..
* tôi xin trân trọng gọi anh một tiếng: "Ngài" anh là anh cả của MMO4me.

Sến quá :)) e rằng cái topic này quá loãng và ko đạt đc mục đích

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
cho dù ai thì ai cũng k thể = 1 vài lời nói mà đánh giá họ ngay dc có người nói hay lắm nhưng thực sự trước sức mạnh đồng tiền họ có thể làm mọi thứ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week