Muốn tuyển thêm 1 người anh em vào gia đình !

Như các topic trước thì toàn nói là tuyển newbie, tuyển người làm, lương ổn định, được đào tạo từ a-z .... thế này thế khác !

Nhưng qua nhiều năm hoạt động, thấy lo được cho cuộc sống của tất cả những người mà trước đây mình xem xét kĩ lưỡng và tuyển vào .

Họ vẫn âm thầm hoạt động cùng nhau cho dù không bao giờ khoe khoang om sòm trên forum như những nhóm khác ,

Anh em gắn bó như người 1 nhà , đói cùng đói , no cùng no , cùng nhau chia sẻ cuộc sống !

Như những gia đình khác, bản thân mình cũng luôn mong muốn gia đình này ngày 1 lớn mạnh .

Nhưng tìm hoài vẫn chưa biết nên tiếp tục đặt lòng tin vào ai tiếp theo, vì hàng trăm hàng nghìn người , may ra mới có thể tìm được 1 người bạn tri kỉ .

Nếu gặp phải số đông trong hàng trăm nghìn người còn lại , chắc chắn gia đình này sẽ tan nát .

I am lookin' for u , Where're u ? :D

Nếu thành viên tiếp theo của gia đình chúng ta có lướt qua topic này , thì hãy cho ta 1 dấu hiệu để nhận biết nha :D , welcome !
sao a ko chịu e =(

Đọc comment của các bạn thấy vui quá,

cứ ngồi cười suốt thôi , Dù ai không vào được gia đình riêng của mình thì tất cả các bạn đều là những người anh em của đại gia đình MMO rồi nhé !

Anh em cứ vui vẻ cùng nhau kiếm sống là được rồi phải không ? :D

p/s : Viết topic này chỉ là muốn nói lên điều mong muốn gia đình riêng của mình ngày 1 lớn mạnh và muốn tìm được người tốt để cùng nhau chia sẻ cuộc sống .

Vì mình biết đã là MMO sẽ không có gì là bền vững, có khi ổn thì kiếm nhiều tiền nhưng có khi cũng khó khăn gian khổ .

Và rồi nếu như, 1 ngày nào đó chẳng hạn, con đường MMO quá khó khăn, thì đã là thành viên trong gia đình, chúng ta sẽ luôn hỗ trợ nhau ngay cả trên con đường offline , cuộc sống , công việc, gia đình , sự nghiệp .

Những người anh em sẽ luôn luôn hỗ trợ nhau khi có thể ..

Nên là rất cần những ai mà chịu được gian nan cùng nhau vượt qua nếu như có gặp phải khó khăn, chỉ như thế gia đình chúng ta mới có thể thực sự vững mạnh được . Những ai đã và đang ở trong gia đình chúng ta đọc qua comment này sẽ hiểu phải không :D

1 lần nữa cảm ơn các bạn !
mình ko phục cái gì chỉ phục cậu quote cả 1 đám kaka :p

những thứ quý giá luôn khó tìm, chúc bác thớt tìm được người như ý.

Như các topic trước thì toàn nói là tuyển newbie, tuyển người làm, lương ổn định, được đào tạo từ a-z .... thế này thế khác !

Nhưng qua nhiều năm hoạt động, thấy lo được cho cuộc sống của tất cả những người mà trước đây mình xem xét kĩ lưỡng và tuyển vào .

Họ vẫn âm thầm hoạt động cùng nhau cho dù không bao giờ khoe khoang om sòm trên forum như những nhóm khác ,

Anh em gắn bó như người 1 nhà , đói cùng đói , no cùng no , cùng nhau chia sẻ cuộc sống !

Như những gia đình khác, bản thân mình cũng luôn mong muốn gia đình này ngày 1 lớn mạnh .

Nhưng tìm hoài vẫn chưa biết nên tiếp tục đặt lòng tin vào ai tiếp theo, vì hàng trăm hàng nghìn người , may ra mới có thể tìm được 1 người bạn tri kỉ .

Nếu gặp phải số đông trong hàng trăm nghìn người còn lại , chắc chắn gia đình này sẽ tan nát .

I am lookin' for u , Where're u ? :D

Nếu thành viên tiếp theo của gia đình chúng ta có lướt qua topic này , thì hãy cho ta 1 dấu hiệu để nhận biết nha :D , welcome !
Chắc k có duyên. nhưng name EL của mik là Peter Parker. Chúc thớt tìm dc tri kỉ

a có thế giúp e k :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week