Muốn tuyển thêm 1 người anh em vào gia đình !

Farwb9g
Anh em nên suy nghĩ kỹ trc khi hành động nhé
đây là cái giá phải trả này

Attachments

20.6 KB · Views: 32
Đọc comment của các bạn thấy vui quá,

cứ ngồi cười suốt thôi , Dù ai không vào được gia đình riêng của mình thì tất cả các bạn đều là những người anh em của đại gia đình MMO rồi nhé !

Anh em cứ vui vẻ cùng nhau kiếm sống là được rồi phải không ? :D

p/s : Viết topic này chỉ là muốn nói lên điều mong muốn gia đình riêng của mình ngày 1 lớn mạnh và muốn tìm được người tốt để cùng nhau chia sẻ cuộc sống .

Vì mình biết đã là MMO sẽ không có gì là bền vững, có khi ổn thì kiếm nhiều tiền nhưng có khi cũng khó khăn gian khổ .

Và rồi nếu như, 1 ngày nào đó chẳng hạn, con đường MMO quá khó khăn, thì đã là thành viên trong gia đình, chúng ta sẽ luôn hỗ trợ nhau ngay cả trên con đường offline , cuộc sống , công việc, gia đình , sự nghiệp .

Những người anh em sẽ luôn luôn hỗ trợ nhau khi có thể ..

Nên là rất cần những ai mà chịu được gian nan cùng nhau vượt qua nếu như có gặp phải khó khăn, chỉ như thế gia đình chúng ta mới có thể thực sự vững mạnh được . Những ai đã và đang ở trong gia đình chúng ta đọc qua comment này sẽ hiểu phải không :D

1 lần nữa cảm ơn các bạn !

hope it me!!!!!!

Em nguyện chung ăn chung uống.......... chung chăn chung gối với anh Trung pete :D

đại ca :3

:D vãi quá

ôi người ae song sinh :D

Lòng tin phải được xây dựng~ hóng ;)

Phải chăng đây là chương trình "Như chia hề có cuộc chia ly" của em với gia đình mình, a Trung ơi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

gay zone !!! :d

mình này cậu hot boy :D
reg nick được 2 năm, cũng là thời gian bắt đầu MMO, thử qua nhiều nghề, ptc là nhiều, hiện đang chiến cpm nhưng chưa thành công như mong đợi.
Cậu có thể check profile page để thấy là mình có cũng kha khá giao dịch, cũng chưa từng scam, phản, chơi xấu ai....
Nếu cậu muốn tuyển người, mình xin ứng 1 vé. Cám ơn cậu đã đọc :D

em đã chờ đợi anh từ muôn kiếp trước rồi pate à :(, ngay kế bên luôn nè :rolleyes:

Nếu đc vào thì làm về mảng nào nhỉ...:rolleyes:

:p:p:p
kết bác thớt này hay đăng mấy tin hay hay
mặc dù ko được vào gia đình ae gì gì đó nhưng :mad::mad::mad: ít ra bác cũng lên đăng mấy bài trong forum chat kick thích tý chứ bác

yêu mất rồi sao đây :(

I am waiting for u, do u remember me !? :p

ai cũng muốn vô gia đình của thớt , chéc hem tới lượt mình :(

Ơn giời cậu đây r :D
Hãy nhìn số Messages với Likes Received của e :cool:
Welcome :rolleyes:

tuyển mem vào gia đình nhưng em không rõ là mình làm về lĩnh vực gì nên không biết có phù hợp với em không, có gì có thể nõi rõ được không ạ, e xin 1slot nếu có thể

Mình tham gia MMO đã lâu nhwng vẫn chwa tìm đc bạn tri kỉ. Vẫn chwa kiếm đc đồng nào mà toàn bị scam ko à. mong moderator tuyển mình và chỉ cho mình 1 ít kinh nghiệm. mình là người trung thực, thẳng thắn, có trước có sau.....

vẫn đang lông bông đây thím ơi :(

Chúc thớt tìm được người tình như ý

chắc thớt toàn anh em thất lạc =]]

sao trung pê đê nhiều bạn tri kỉ thế ?:v

tỉ lệ chọi cao hơn cả thi đại học nữa nhỉ :D :D

tuyển êm zới :( ngon hiền có điều hum có bị gay thui

em nghĩ là hàng triệu ms đúng

Tỉ lệ chọi dành cho "miss mmo of world". Hóng hớt tí, chứ mình biết thân biết phận :D

1/100 => 1000 :D

:) em không biết nói thế nào .
hiện tại em đang học lớp 11 :) .
không muốn kiếm nhiều tiền . chỉ cần tiền sáng và mỗi tháng đủ đóng tiền học .
khỏi phải nhờ vả bố mẹ .
:)
mong anh tìm được người tri kỷ . nếu có duyên thì mình sẽ gặp :D

cuộc sống mà, bạn vì mình, mình vì bạn, hiếm khi tìm kiếm được một người bạn, người em chi kỉ, để kết giao. Thế lên mong bác Trung_peter tìm được và nhận bạn đó vào ngôi nhà chung của bác, done!

anh đẹp trai, làm "anh trai" của em nhé !

ôi người a e , sau bao nna8m h mới gặp mặt nhau , lại đây ta cùng chén rượu say nào

mình có neptune !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

o_O ta không có thích đàn ông, muốn tuyển thì gọi 1 em nữ xinh đẹp ra đây tuyển, ta SẼ XEM XÉT:D:D:D

Biết mình, biết ta trăm trận trăm thắng nhưng mà biết mặt chứ đâu có biết lòng :D ca này khó :D

loanh quanh voi nghiep captcha :( h muon co 1 cong viec moi de lam lau dai :(

sell ssh có gì vui, cũng cần 1 mái ấm đây.... :)

I'm from haven :D

Phải chăng vận mệnh của ta đã đến ?

muốn vào nhưng họ tìm 1 người thì khó cho ta quá :(

If you wanna look for that one, i guess you have to spend a lot of time. I swear, Cuz everything on the internet is just PROBABLY :)).
Even your friends in real life they still can betray you.. LOL I hope you can find the one who be able to join your family. ^_^!

Cái bánh nhiều người ăn nhanh nát nghen @Trung_Peter . Cũng không biết là có mang 1 phần bánh đi chia chát cho ai nữa không nghen. Cẩn thân củi lửa. Tuyển ta thôi :D

tiếp thị nước rửa chén có nhận ko :oops:

Nếu được thì cho 1 newbie như mình 1 slot trước h toàn tự lực cánh sinh nếu được vào thì tốt mà k vào thì ta lại mày mò típ :D

chúc pro tìm được thành viên tốt

Loại bánh càng ăn càng thèm
Ăn mãi không no
=))

đằng "sau" có gì á bạn :p

Oh... vụ này mới...Cái gì mới là thích :)

Lướt qua nhau thì làm sao biết được nhau. Phải tiếp xúc, nhìn nhận nhau qua những vấn đề thì mới nhận ra điểm chung chứ.

Waiting ........... Chờ phản hồi của thớt :)

Xin 1 vé học tập đii

ôi, đây là người anh em kết nghĩa của mình thất lạc mấy năm nay đây. Em Phi đây, a nhận ra chứ.
Mong hồi âm từ a :eek:

Biết là ko được nhận, nhưng cũng xin bon chen 1 chân xem sao

mọi người đồng lòng

Cho em vào gd để học hỏi vs ạ ! e newbie đang tự mò mẫm cày cuốc :(:(:(:(:(:(:(:(:(

Tuyển em với em còn trong trắng :)

1 câu thôi: mình đây :)

:D thế là từ đây dầu máy ko cần dùng cho xe nữa rồi :oops:

Ở đời tớ chỉ mong làm được 3 việc, khi đi học gặp được người thầy tốt, khi đi làm thì gặp được sư phụ tốt và khi kết hôn thì gặp được người bạn đời tốt.
Theo nghiệp mmo cung đã thời thời gian, nhưng chưa tìm đc những người anh em, người thầy để cùng nhau trao dồi kiến thức, và quan trọng hơn là giúp đỡ, sẻ chia vui buồn khó khăn trong cuộc sống, chứ lao đầu vào kiếm những đồng tiền, không có niềm vui sự sẻ chia thì thật tẻ nhạt.

đi vào rồi lại đi ra. biết thân biết phận. đi gõ captcha tiếp đây :oops:

Hình như bạn hơi tham lam 1 chút :D

Đọc lại 2 lần mới hiểu đc ý của chủ top. Văn vẻ quáo_O

Tri nhân tri diện bất tri tâm -> 1 coment mà cậu biết ai đáng tin tưởng thật hả

Lúc khó khăn mới biết nó là bạn hay là cờ hó

Tự mà vận động đi anh em , :D

Trong biển người này chúc bạn sớm tìm đc tri kỷ.

em phải làm gì để được anh nhận đây? em cảm thấy lạc lõng trong thế giới này :(

oh chua choa.con trai của chui,ba nè con

Threat cho em 1 lót.. Có tình yêu vs off.. Nhưng khổ nỗi làm một mình buồn quá.. đang mún có team cùng chơi mới vui :)

Ơn giời, người anh em thất lạc của mình đây rồi.Anh phiêu bạt nơi đâu mà e tìm mãi
:oops::oops: :oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

hà nội đây anh đang bế tắc chưa tìm thấy hướng đi mới

là sao tuyên23 vào gia đình ! là lại nhà cậu chung sống luôn ah ?

tuyển em đi mod ơi . nguyện '' dù cho mưa cũng xin đưa anh đi đến hết cuộcđời''

nhớ đem theo bàn chải mùng mền gối,áo quần sang ngủ với thớt lun cho zui nha bạn,một gia đình là zo^ hết mình mà

không cùng cha mẹ sinh sao có thể là ..................

có phải bánh này ko American Pie

Em làm mmo cả đời đây , Bác có nhận e thì inbox e với nhé :3

Comment cái cho xôm nhỉ :D

Nếu có thể :D

Bài viết mang đậm tính triết học. Không giống tuyển REF, cũng chả tha thiết như tìm người thân. :D

Em tham gia diễn đàn này lâu rồi, mà chỉ làm mỗi captcha thôi :( Ko biết anh tuyển cái gì, nhưng nếu đó là một nơi có thể kiếm được ít tiền thì em rất muốn tham gia, em ko tham lam nhiều. Lời giới thiệu ba hoa chích chòe e ko muốn nói, e chỉ muốn được xem xét để được vào gia đình của a thôi :( e rất muốn có một gia đình trong thế giới ảo này để làm chỗ dựa những lúc cần thiết. Rất mong được a xem xét. Cảm ơn a !

Quay số random nhận người nhà thì e đăng ký số 1:(, giá như ngày. mai...

a à! 10 tháng 3 này là giỗ tổ nhà ta đấy! e nói vậy a có nhận ra e không a @Trung_Peter ?

buồn buồn xem tít.. tham gia mmo mấy năm ròi. gì cũng biết mà cũng chẳng biết làm gì

ước gì tôi có một gia đình như anh đã nói,một gia đình trên thế giới ảo này cũng là hạnh phúc,hãy giúp tôi 1 ngày chỉ kiếm 10$ để kiếm sống.
mình sẽ trung thành với bác và không hề có ý định phản bội,làm ơn bác hãy nói làm lĩnh vực nào cho mình biết.rất cám ơn bác đã đọc tin này.

A @Trung_Peter a còn nhớ đã lướt qua topic của em cmt về cái topic của em rồi chứ "niềm tin vững chắc, là yếu tố sắc bén của thành công " em tin a. mong muốn được là 1 thành viên gắn bó để cùng sát cánh cùng anh em

I want to be part of the family that :pgia đình đó em mới tham gia mmo năm trước và kinh nghiệm cũng như hiểu biết chưa biết được nhiều vì vậy em đã đang và sẽ cố gắng học tập tiếp thu nhưng kiến thức mmo để mở rộng tầm hiểu biết của mình :p trước đây em có từng tham gia 1 số lĩnh vực mmo như offer, ptc nhưng toàn tiền mất tật mang :confused: , may có vụ STR cũng kiếm được khá khá để dành,đủ để về quê ăn tết vơi mua ít quà cho bô mẹ với gia đình :p cũng như có chút vồn để tiếp bước trên còn đường MMO đầy gian khó này nhưng đời đâu như mơ, thấy anh em thi nhau kiếm tiền ytb . em cũng mon men kiếm theo. thấy topic của bác ***( không tiện nói ra) bán tut ytb . em cũng muốn thử xem sao.. ai dè....gặp scam :confused::confused: - nó đã làm 1 "choáng" và tự dằn vặt bản thân một thời gian....hiện em đang rất mơ hồ và hoang mang trước 1 đại " thế giới" MMO nsyf nơi chứa đầy cạm bẫy :( biết là tự tìm hiểu, tự tìm tòi phấn đấu ăt sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng , nhưng em cũng rất hi vọng sẽ có 1 người " đỡ đầu" - không phải sư phụ nhé :D giúp đỡ em tỉnh táo và tự tin trước con đường khó khăn sắp tới. dù em biết MMO không thể làm nghề chính được nhưng em cần nó. vì chỉ có nó mới giúp em có tiền để đi xin việc làm được- chứ 1 thằng thất nghiệp như em làm sao có thể kiếm được công việc nào với 2 bàn tay trắng + 1 bằng cao đẳng đây.
nếu anh muốn chỉ giáo cho em thì em xin chân thành cảm ơn. em xin hứa sẽ học bằng chữ tâm và chữ tín đến lúc thành tài sẽ không quên ơn nghĩa này
p/s : I'm here, I'm waiting for you :)
I need confidence, something only you can give me.

đời cơ bản là những cuộc gặp gỡ thành công ở những cái bắt tay

:D em nè anh trai:rolleyes:

Topic này nó cứ sến súa sao ấy, từ post #1 (sến nhất) đến 1 vài cái comment sau đó ... :D

Gia đình nào nhỉ? Newbie hóng

nếu còn tuyển và có duyên thì cho mình xin 1 chân . hiện mình đã đi làm nhưng lương k đủ sống .mà còn đang muốn lấy vợ :3

*dấu hiệu để nhận biết* :go:

Mười mấy năm bơ vơ trên internet không có ai cưu mang :'( *Phát tín hiệu*

Chắc nhưng thằng như minh ko đc rồi

Đang làm về mảng gì vậy Thớt. Nếu là Offer thì cho m làm hàng xóm với.

đại ca @Trung_Peter e chính là đứa e cùng tên thất lạc của đại ca hơn 19 năm đây.
mong sớm được trở về gia đình yêu quý của chúng ta :oops:

chúc thím tìm dc người ACE nào đang thất lạc :p:p

Họ hàng chưa từng biết đến ;)

:D $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

nhiều người xin slot thế :D, thực ra muốn đuợc là dấu hiệu thì phải có cái gì đó thể hiện được sự khác lạ, thì đó mới tạo thành dấu hiệu được chứ cứ vào mà xin slot xong vứt đấy thì còn lâu. nên pm trước tiếp thớt để đề bạt nguyện vọng với câu văn nghiệm túc, thằng thắn thật thà có lẽ sẽ có nhiều hi vọng hơn là lướt qua chém 1 cậu. :D

Nếu thớt thật sự, đọc kĩ từng cmt của các member từ trang 1 đến cuối , thì hãy dừng lại ở đây nhé
Vì có thể tri kỉ là mình :D :D

anh trai thật dễ thuương. nói z bó tay rồi!:p:p:p

Cũng biết 4rum được một năm rồi, nhưng chưa kiếm ra được bao nhiêu $ từ mmo
Mình học ở trường công nghiệp thực phẩm và mình thấy chán nản
Một phần vì kết quả học tập thấp,,,, mình muốn kiếm $ hơn là suốt ngày đi học
Và mình lo là dù có lấy được tấm bằng cũng hkó xin được việc về sau….
Mình đã suy nghĩ đến việc bỏ học để đi kiếm một công việc để bắt đầu một cuộc sống cho chính bản thân mình

Mình đã suy nghĩ kĩ rồi,,,, trong 1 vài ngày toi mình sẽ đi học để có thể gặp một số bạn bè và để muốn đi học vì có thể sau này sẽ không còn cơ hội nữa…
Mình nói thật, bạn có thể cho mình một cơ hội không?

Mình sẽ chứng mình cho bạn thấy nếu bạn cho mình một cơ hội thì nhất định sẽ không phải là một sai lầm….
Mong chờ tin của bạn…

Bữa nào gia đình bác với gia đình mình thông nhau phát :3

Hội Tây
Nguyễn Khuyến

Kìa hội thăng bình tiếng pháo reo
Bao nhiêu cờ kéo với đèn treo!
Bà quan tênh hếch xem bơi trải,
Thằng bé lom khom ghé hát chèo.

Cậy sức, cây đu nhiều chị bám;
Tham tiền, cột mỡ lắm anh leo.
Khen ai khéo vẽ trò vui thế,
..............

Nhân duyên trời định, À có thể chủ động tạo duyên nữa, nhưng tuỳ duyên là tốt nhất

em cũng chỉ là SV năm 1 mới tập tành chơi MMO được 1-2 tuần nay thôi chưa có kinh nghiệm gì :) cũng thử hết Padvert, Offer, cpm này nọ mà coi bộ khó quá :v :D:D Cũng không biết mái ấm ra sao :) thôi thì ai ai cũng tất bật lo kiếm cơm kiếm cháo nuôi gia đình, em cũng phải lo cho ba mẹ, phụ giúp họ xíu nên ráng tìm tòi cái này :D cam lừa đảo hay thích khoe mẽ thì đó là bản tính mỗi người rồi, thôi thì em im lặng tìm tòi ráng mong dịp khác :D ;):)
Điểm danh 1 cái cho vui thôi chứ cũng không hy vọng gì :D chúc mọi người làm ăn tốt! :rolleyes::rolleyes:

haizz Trung Pê Đê nay tuyển hot boy nữa ah ?? :D

mình trc giờ chỉ solo offer thôi, ko biết gia đình của mod cần người như thế nào nhỉ, phẩm chất thì mình có nhưng ko biết gia đình c còn cần tài năng j nữa ko

Tùy duyên!

tại sao chỉ 1 người

Ôi trời người anh thất lạc của em bao nhiêu năm có ông chú làm ở Viettel, có bà cô làm ở Mobifone đây rồi
Ơn giời anh đây rồi.
Chúng ta là một gia đình :eek::D

Lâu năm mới thấy tuyển lại :)

:D hội gay tuyển thêm mem à

@Trung_Peter
pass là : bạn anh Trung

:mad: lại là tên patê gay à :oops: đừng chơi vs lão :oops: bị lão thông đấy

Được tag, làm mình tưởng bở :D
Dù gì đi nữa, chút cậu tìm thêm được 1 bạn tốt;
Chúc cậu bạn tốt ăn nên làm ra, có được một nhóm bạn cạ cứng nhóe :D

cứ ngồi cười suốt thôi , Dù ai không vào được gia đình riêng của mình thì tất cả các bạn đều là những người anh em của đại gia đình MMO rồi nhé !

p/s : Viết topic này chỉ là muốn nói lên điều mong muốn gia đình riêng của mình ngày 1 lớn mạnh và muốn tìm được người tốt để cùng nhau chia sẻ cuộc sống .

Vì mình biết đã là MMO sẽ không có gì là bền vững, có khi ổn thì kiếm nhiều tiền nhưng có khi cũng khó khăn gian khổ .

Và rồi nếu như, 1 ngày nào đó chẳng hạn, con đường MMO quá khó khăn, thì đã là thành viên trong gia đình, chúng ta sẽ luôn hỗ trợ nhau ngay cả trên con đường offline , cuộc sống , công việc, gia đình , sự nghiệp .

Nên là rất cần những ai mà chịu được gian nan cùng nhau vượt qua nếu như có gặp phải khó khăn, chỉ như thế gia đình chúng ta mới có thể thực sự vững mạnh được . Những ai đã và đang ở trong gia đình chúng ta đọc qua comment này sẽ hiểu phải không :D

đã hiểu được ngụ ý của topic này. thanks anh nhiều lắm nhé. :) giờ em có lại niềm tin rồi :D

bác trả lời 1 cách rất chân thực, ý nghĩa, và giống như những điều em tâm niệm, mong điều bác nói sẽ thành sự thật, và thật mong em và bác có duyên-phận, để được 1 lần gặp nhau ngoài cuộc sống, có thể trao đổi, cùng nhau khắc phục trên con đường offline , cuộc sống , công việc, gia đình , sự nghiệp .
Mong là như thế. Done!..
If you do not know what you are between this life , then you go out and assert themselves against the world , you will discover that. will soon :)

thế em dc vào group kín của bác rồi phải không :D
với bác cho em hỏi ngu quote lắm ng thế có mỏi tay ko bác

dù hôm nay e ko được nhận nhưng e cũng ko vì thế mà buồn.
đại ca hãy cứ xây dựng gia đình của chúng ta vững mạnh để sau này khi đại ca nhận ra đứa e thất lạc bấy lây này thì gd mình là gd lớn nhất mmo rồi nhé :D

18cm đây ! add family nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,245
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week