[My site] Surfads.info - Bonus 0.01$ cho 1000 member

post linh ref trong box của mình đấy, nhưng vì trước mình thấy rule họ viết dài quá, ngại đọc. Nhưng có lẽ mỗi ng chỉ được post 1 lần thôi. Chế độ bonus này mình cũng chủ dành cho member VN nên cũng không quá quan trọng phải ng sau ref cho ng trước đâu bạn. Nhưng mình sẽ nâng mức bonus lên 0.05$ nhé. Thank bạn:)
Cái đấy là rule của ems rồi anh ơi, người cmt thứ 2 phải ref cho ng đầu tiên, rồi người thứ 3 cmt lại ref cho ng thứ 2, cứ thế tiếp tục chứ không phải thích là post link ref được đâu ạ :D anh em VN mình thì không sao chứ tự dưng mấy ông tây nhảy vô, người đến sau ko ref cho ổng là hỏng ah ;)

Cái đấy là rule của ems rồi anh ơi, người cmt thứ 2 phải ref cho ng đầu tiên, rồi người thứ 3 cmt lại ref cho ng thứ 2, cứ thế tiếp tục chứ không phải thích là post link ref được đâu ạ :D anh em VN mình thì không sao chứ tự dưng mấy ông tây nhảy vô, người đến sau ko ref cho ổng là hỏng ah ;)
hình như mình cũng thấy thế :eek:

Mấy cái ads balance thì quá tháng có bị trừ hay được cộng thêm không ? (cảm ơn)
Sao trang "Terms" nó trống trơn vậy :confused:

Đã có tiền ăn kem rồi nhé :p

The amount of 0.1 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5503176->U8908492. Memo: Surfads.info payment to you!. Date: 13:35 27.09.15. Batch: 103307775.

The amount of 0.1 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5503176->U8908492. Memo: Surfads.info payment to you!. Date: 13:35 27.09.15. Batch: 103307775.
Dep hay gì đây ta :p

Mấy cái ads balance thì quá tháng có bị trừ hay được cộng thêm không ? (cảm ơn)
Sao trang "Terms" nó trống trơn vậy :confused:
Đang có chút sự cố và mình chưa thiết lập dc mục này :( mình sẽ cố gắng bổ sung sớm

Chúc mừng, bạn là người đầu tiên có thanh toán đó, Cái 1.96$ chỉ là cái mình test thử,mà ko xoá đi được

:):):)

anh em mua proxy của chủ thớt ủng hộ site luôn nha, hí hí
Thank bác nhé:) mà lâu rồi, bác cũng ẩn dật nhỉ

:):):)

Quảng cáo website của bạn 30 ngày chỉ với 1$
Vị trí:
- Home ads -> po-up nhảy ra khi truy cập vào trang chủ
- Future link -> hiển thị cột bên trái

Paid to signup: Free Free
Bạn chỉ phải trả duy nhất 0.05$/job cho người đăng ký dưới link bạn làm nhiệm vụ
Nghĩa là chỉ phải trả tiền cho người làm job, miễn phí với site :) giống như forum mình vậy

Quảng cáo website của bạn 30 ngày chỉ với 1$
Vị trí:
- Home ads -> po-up nhảy ra khi truy cập vào trang chủ
- Future link -> hiển thị cột bên trái

Paid to signup: Free Free
Bạn chỉ phải trả duy nhất 0.05$/job cho người đăng ký dưới link bạn làm nhiệm vụ
Nghĩa là chỉ phải trả tiền cho người làm job, miễn phí với site :) giống như forum mình vậy
Miễn phí với site là site nào á ??? (đang phân vân)

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681
174,964
Latest member
duc2005az

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back