Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
mọi người cho mình hỏi, cài tool xong khi nó hiện có ads thì click, chỉ click 1 cái vào link là nó tính hay mình phải làm theo yêu cầu của nó là đợi 3s và click 1 lick tren trang quảng cáo thì nó mới tình cho mình vậy ? lằng nhằng quá, lâu nay toàn click ads trên web

bạn nào có proof của nó thì quăng bom đều tay với cho mình yên tâm, đang định đầu tư $200 thằng này, mà thấy hơi phân vân giữa nó vs jbp...

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:42 PM ----------

mọi người cho mình hỏi, cài tool xong khi nó hiện có ads thì click, chỉ click 1 cái vào link là nó tính hay mình phải làm theo yêu cầu của nó là đợi 3s và click 1 lick tren trang quảng cáo thì nó mới tình cho mình vậy ? lằng nhằng quá, lâu nay toàn click ads trên web

trước h mình click nó chưa kịp load xong đã đóng vào account vẫn thấy tiền tăng bình thường ^^.

Last edited by a moderator:
April 24th 2012:Starting May 1st we will being adding contests for Cash and Prizes.
(24 Tháng 4 năm 2012: Bắt đầu từ ngày 01 tháng năm chúng ta sẽ được thêm cuộc thi cho Tiền và các giải thưởng)

MBC 2 ngày rùi ko có ads để click, mà ko click đủ 10 ad thì ko chia lãi!!!! tình hình này khắc phục như thế nào vậy chủ top!!!

xóa cài lại, ko đc. thì gửi support ticket nhờ quyền trợ giúp vậy. mà bạn login cái associate chưa?

Last edited by a moderator:
Hôm nay vẫn chưa có ad nào để click mà hôm qua vẫn bt ! Giờ sao đây nhỉ (click trên soft và đã Associate)

nếu cậu làm theo 3s và click đại 1 link thì sẽ có nhiều tiền hơn đó. nhưng nó ko hiển thị tiền đó mà cộng luôn và lần chia lãi cuối ngày.
lúc trước khi còn chia lãi 2%. mình thấy rất rõ ràng. click ở soft và tắt liền thì được 0,002 nó + liền luôn. còn nếu siêng thì lick đại 1 link và chờ nó load xong link thì tắt bạn sẽ được + thêm tiền đó. mình thì kích hay được 0,07, cuối ngày thì nó thưởng thêm lên tới 0,13 -> 0,15 luôn ak cậu. :D (giờ thì hết tính được rồi vì lãi nó chia ...theo ref (1 block = 5 ref).
bởi vậy hãy siêng click nha. hehe. chịu khó click 20 cái trên soft là được thưởng nữa ak.

Date: 4/30/2012 2:02:39 PM
Reference Number:
Transaction type: Transfer Received From
Name/Email: Digital Paper Products, Inc
[email protected]
Current Status: Completed
Amount: $30.00 USD
Purchase Type: Service
Shipping Details: Not Provided
Details (optional): MyBrowserCash Commissions

mới nhận tiền sáng nay :X

cũng ko có ads để kích tiền ko được cộng