Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Hi anh em, hôm nay lâu lắm mới vào mybrowsercash, mình chỉ mua share xong để đấy, và nhận thấy tình hình là thế này,
hy vọng có thể giúp anh em hiểu cho chính xác nhé:

1. MBC đã bỏ chế độ mua shares hưởng lãi cố định hàng ngày, lâu nay anh em thấy số tiền lãi hàng ngày không bằng nhau và nghĩ nó giống zeek chia lãi 1-2%/ngày?

Thực ra ko phải, thay vào đó nó chuyển sang chế độ thuê ref, 1 block (5.5$) mua đc 5ref, và hàng ngày sẽ đc % $ từ 5 ref đó, ref đó click ads nhiều thì ta dc nhiều, ít thì ta cũng ít (Chắc ref là người thật), nếu ít quá <0.075$/ngày thì ta sẽ đc cộng dồn, điều đó lý giải tại sao có anh em than phiền 1 ngày ko đc chia lãi!

1 Block 5.5$ thuê 5ref và được paid 75 lần, sẽ ko có tỷ lệ lãi nữa, làm phép tính trường hợp rủi ro nhất cả 75 lần paid đều là 0.075 thì ta đc 5.625$ tức lời ra có 0.1$ trừ phí thì huề vốn, nhưng đó là rủi ro nhất.

Anh em nào có nhiều tài khoản thử kiểm chứng xem 1 block có đúng nhận đc số tiền hàng ngày khác nhau ko

Not all Blocks Will Pay the same

2. Tin ko vui thứ 2 là
Silver and Gold Members will be able to rent them from 12:00-14:00 Server Time, After that time anyone will be able to if there are still rentals available.

Tức chỉ có thành viên vàng & bạc mới mua đc block (khi nó cho mua) và sau thời gian bắt đầu mở block cho mua 2 tiếng free mới đc mua

Với tình hình hiện nay, có lẽ anh em free chết đói hết, ko mua nổi

PS: mình dịch và tham khảo trên MBC, có gì hiểu sai anh em chỉnh sửa nhé

Móa số mình không rút đc tiến của MBC hay sao ấy, rút từ cái thời 20$ bây H blance 70$ rồi mà vẫn chưa đc. lần đâu rut = pp , pending đc 5 ngày nó báo pp lỗi, lần sau rút = LR đợi gần 7 ngày nó là không cho rút = LR nữa, chờ đợi 1 thời gian để mở lại cổng LR hoặc PP để rút nhưng chờ lâu quá không thấy động tĩnh gì nên chấp nhận rút = AP pending đc 4 ngày thì thằng chó hacker nào nó vào nó cance payment, vậy bây H phải pending tiếp, đc 3 ngày rồi ko biết sao đây ? hic hic

Móa số mình không rút đc tiến của MBC hay sao ấy, rút từ cái thời 20$ bây H blance 70$ rồi mà vẫn chưa đc. lần đâu rut = pp , pending đc 5 ngày nó báo pp lỗi, lần sau rút = LR đợi gần 7 ngày nó là không cho rút = LR nữa, chờ đợi 1 thời gian để mở lại cổng LR hoặc PP để rút nhưng chờ lâu quá không thấy động tĩnh gì nên chấp nhận rút = AP pending đc 4 ngày thì thằng chó hacker nào nó vào nó cance payment, vậy bây H phải pending tiếp, đc 3 ngày rồi ko biết sao đây ? hic hic
ta cancel mi đó :binhsua112: . Rut nhiều quá tiền đâu MBC trả , hehhehe. để tiền ta về rồi đến phiên mi :binhsua95:

ta cancel mi đó :binhsua112: . Rut nhiều quá tiền đâu MBC trả , hehhehe. để tiền ta về rồi đến phiên mi :binhsua95:
Dậy sớm vậy cha nội, cậu rút đc mấy lần rồi còn tớ chưa thấy tiền của nó thế nào? đợi gì nữa mà đợt

số bạn là số ăn mày. :D
khổ thân. mình thì cũng gần gần giống bạn. rút từ lúc 20$, theo đuổi PP, LR, giờ Ap mà vẫn chưa được $ nào.
tài khoản thì lên 44$

số bạn là số ăn mày. :D
khổ thân. mình thì cũng gần gần giống bạn. rút từ lúc 20$, theo đuổi PP, LR, giờ Ap mà vẫn chưa được $ nào.
tài khoản thì lên 44$

Lúc nào gần đén đc 7 ngày là nó lại xảy ra chuyện ! không biết lần này có rut đc đồng nào không :(

MCB không cho clik add nữa nhỉ

cài soft của nó vào thì click đc nha bạn hiền, lằng nhằng thấy nản ! click soft thì lại ko biết có tính hay ko ? không thấy chỗ nào đề mình click đc bao nhiêu cái ? nhảm nhí hết sức

cài soft của nó vào thì click đc nha bạn hiền, lằng nhằng thấy nản ! click soft thì lại ko biết có tính hay ko ? không thấy chỗ nào đề mình click đc bao nhiêu cái ? nhảm nhí hết sức
Chán nó rồi đó, đợi rút hết vốn về nghỉ

chán thằng admin MBC quá
scam mẹ đi
tiên sư nó, rút tiền có 19$ mà từ lúc đó đến giờ thành 30$ rồi mà sao nó vẫn ko pay là sao( mình có 9 share nên mỗi ngày đc khoảng sấp sỉ 1$)
==> 11 ngày rồi mà ko có pay là sao
mình pay qua AP nha.

scam mẹ đi làm ăn kiểu này ức chế quá

Chán nó rồi đó, đợi rút hết vốn về nghỉ

Tớ cũng nghĩ như cậu vậy :( nhưng không biết có rút đc hay không đây nè, H con phải ngồi hóng để click ads, không click thì khỏi đc chia lãi nghe hic hic

Không biết ra làm sao? Free thì ko cho mua block, lo quá! :(
cái kiểu ko pay là có vấn đề rồi, mẹ nó chơi trò chỉ pay cho GOLD, điếm vcl ra

tẩy chay cái MBC khốn nạn này, ức chế quá.
blance 30$ mà rút 19$ cách đây hơn 10 ngày mà ko có tiền về, rút = AP

Giờ cài đặt phần mềm như nào để nó cho click đây bà con! Chắc phải nâng cấp lên Gold quá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week