Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
mới request AP đc 2-3 ngày ko biết có nên bỏ để request bằng PP ko nhỉ :-s

:(( :(( :(( lại phải cance payment rồi :(( :(( :(( . Vào thử cái AP mà vào không đc , ko biết bị gì mà nó cấm luôn. đành phải cance payment chứ ko nó pay về đó thì ăn hèm :(( số đen đủi thế :((

:(( :(( :(( lại phải cance payment rồi :(( :(( :(( . Vào thử cái AP mà vào không đc , ko biết bị gì mà nó cấm luôn. đành phải cance payment chứ ko nó pay về đó thì ăn hèm :(( số đen đủi thế :((

đại gia mà xoắn thế bác. AP sắp đổi sang trang web mới và có cái tên mới, em cũng ko nhớ rõ nữa. Mọi thông tin tài khoản và số tiền sẽ đc chuyển sang trang web mới

Hình như bác kyvu mới mon men qua mấy chương trình matrix invest thì phải nhỉ! :D

Hình như bác kyvu mới mon men qua mấy chương trình matrix invest thì phải nhỉ! :D

Chơi thằng này hơn tháng rồi, Blance đã 85$ nhưng chưa đc pay lần nào :) khổ thân quá hic hic

đại gia mà xoắn thế bác. AP sắp đổi sang trang web mới và có cái tên mới, em cũng ko nhớ rõ nữa. Mọi thông tin tài khoản và số tiền sẽ đc chuyển sang trang web mới

Cũng không đúng ! vì mình có 2 AP nhưng cái kia vẫn vào bình thường :(

Cũng không đúng ! vì mình có 2 AP nhưng cái kia vẫn vào bình thường :(
thì bác phải cho nó thời gian để chuyển dữ liệu chứ. Ngay cả buxify thành viên bằng cái móng tay AP mà còn mất hơn 2 tháng..

Bác cứ with và chịu khó chờ đợi thì nó khắc về thôi mà :D

bây giờ cance mất rồi, khổ quá, không nắm rõ thông tin cứ tưởng AP mình bị ban chứ :( giờ phải chờ đợi tiếp đây :(

bác lận đận quá. chúc bác lần này rút đc tiền nhé

Chắc phải cúng thằng MBC này mới mong suông sẻ đc :( có khi nào Block chết hết mà mình vẫn chưa đc Pay không ta :)) nếu vậy chắc có 1 ko 2 nhỉ :))

bây giờ cance mất rồi, khổ quá, không nắm rõ thông tin cứ tưởng AP mình bị ban chứ :( giờ phải chờ đợi tiếp đây :(
Kiên nhẫn đi bác, kiểu gì nó chẳng pay :D Em cũng vừa nâng cấp lên Gold, công nhận mua block dễ dàng hơn hẳn! :D

kyvu ở Đà Nẵng à.. hôm nào cafe chém ró đi :D

Ở Đà Nẵng từ nhỏ, sáng chủ nhật hay ngồi cà fê ba gà, rảnh thì lên chém, còn trong tuần thì chịu, đi làm cả ngày :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week