Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Mình thì ads click đầy ra ? nhưng vào chẳng thấy tính tiền , pó tay :(

uh/ ads quá trời luôn. khi nào kích cũng được thưởng luôn mà. tớ được chia bt nè cậu. :D. ko những được chia mà lại cao nữa chứ. 2,4$ (20 share). mọi hôm 2 ; 1,9 ; 1,8 ; 2,1 ....^^

uh/ ads quá trời luôn. khi nào kích cũng được thưởng luôn mà. tớ được chia bt nè cậu. :D. ko những được chia mà lại cao nữa chứ. 2,4$ (20 share). mọi hôm 2 ; 1,9 ; 1,8 ; 2,1 ....^^

Nói túm lại rốt cuộc hôm qua éo có lãi , vãi thằng này :(

Giờ mới để ý ... acc hết Gold rồi. Tụt thành Free mà mình chả hiểu quy tắc làm việc của nó vs lại làm biết kick Ads quá?
2 sang tuần mới lần nữa mà tiền chưa về .... :(

Giờ mới để ý ... acc hết Gold rồi. Tụt thành Free mà mình chả hiểu quy tắc làm việc của nó vs lại làm biết kick Ads quá?
2 sang tuần mới lần nữa mà tiền chưa về .... :(

Chỉ mong hết chu kỳ , rút vốn + lãi, rồi biến :)

Em vẫn thấy nó chia lãi đầy đủ mà bác! :D

Này thì chia lãi đầy đủ, mất ngày 3/5 thấy ko ?

Vậy bạn hên hơn mình, chắc do ăn ở :(
Lần thứ 2 em gặp có 1 bác kêu do ăn ở nó ko chia lãi, lần trước có 1 bác bảo nó ko pay! Hì! Không hiểu sao dạo này MBC làm các thành viên phải lo lắng thế này nhể!

Lần thứ 2 em gặp có 1 bác kêu do ăn ở nó ko chia lãi, lần trước có 1 bác bảo nó ko pay! Hì! Không hiểu sao dạo này MBC làm các thành viên phải lo lắng thế này nhể!

haha. lần trước là mình nói ak bạn. :D. đáng lẽ ....ko chia lãi thì nó ghi là 0,...$ chứ sao lại không hiển thị luôn thế trời.

haha. lần trước là mình nói ak bạn. :D. đáng lẽ ....ko chia lãi thì nó ghi là 0,...$ chứ sao lại không hiển thị luôn thế trời.
Chính là cậu :)) Nó vẫn hiển thị mà, nếu click quảng cáo popup thì sau đó nó vẫn cộng bình thường!

Chính là cậu :)) Nó vẫn hiển thị mà, nếu click quảng cáo popup thì sau đó nó vẫn cộng bình thường!

cả ngày hôm nay click biết bao nhiêu quảng cáo, vậy mà bây H login vào vẫn là số 0 :(

cả ngày hôm nay click biết bao nhiêu quảng cáo, vậy mà bây H login vào vẫn là số 0 :(
Vậy thì cũng kỳ, em click phát vào F5 là đã thấy $ tăng rồi!

hêh. dạo này MBC có vẻ "yên ổn" nhỉ. ko có gì để "bình luận" hết. chán ghê.
bên jss cũng lặng tăm. :(
Chỉ có Zeek là càng ngày càng nóng! :)) :))

Thư của bọn MBC đọc chán hẳn luôn:

We're slightly behind schedule on payouts, but we're picking up slowly, and hoping to catch up with everyone in next three days or so.

We apologize for this delay.

Thư của bọn MBC đọc chán hẳn luôn:

We're slightly behind schedule on payouts, but we're picking up slowly, and hoping to catch up with everyone in next three days or so.

We apologize for this delay.

Nghe nhiều nhàm tai, móa nó site người ta mem đông gấp mấy lần nó mà trong 24h là giải quyết xong, còn nó mất hơn chục ngày chưa thấy tiền, đến nản với nó

Nghe nhiều nhàm tai, móa nó site người ta mem đông gấp mấy lần nó mà trong 24h là giải quyết xong, còn nó mất hơn chục ngày chưa thấy tiền, đến nản với nó
thằng này khôn quá, rút mà cả tuần cũng chưa thấy về nữa, nó giữ lai 1 tuần cũng sinh lời kha khá rồi, chắc cũng bỏ thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week