Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Vote cho câu nói hay của anh Lee! :))

Các cậu đc nó pay thường xuyên thì ko cằn nhằn là đúng rồi, tớ gần đủ vốn mà chưa đc pay lần nào nói sao ngồi yên cho đc :(

Các cậu đc nó pay thường xuyên thì ko cằn nhằn là đúng rồi, tớ gần đủ vốn mà chưa đc pay lần nào nói sao ngồi yên cho đc :(

Mịa MBC nó còn pay AP cho mình bị dính hold đây nè. Chưa gỡ đc. éo chơi nữa

tại bác tâm ko định ý mà. bác rút 1 cổng thanh toán thôi, bác cứ đổi liên tục nên mới thế. em pay đúng 7 ngày làm việc là nó trả

tại bác tâm ko định ý mà. bác rút 1 cổng thanh toán thôi, bác cứ đổi liên tục nên mới thế. em pay đúng 7 ngày làm việc là nó trả

Không phải là tâm ko đc nha , là do nó cả đấy chứ ? Lần đầu rut LR tự nó đóng cổng LR, lần sau rut PP rôi no cung dong cong PP luon, đợi mãi ko thấy PP mở lại thì đành rút qua AP, gần đc 7 ngày thì bị thằng Hacker nó vào cance Payment.. có phải là do mình đổi đâu ?

Không phải là tâm ko đc nha , là do nó cả đấy chứ ? Lần đầu rut LR tự nó đóng cổng LR, lần sau rut PP rôi no cung dong cong PP luon, đợi mãi ko thấy PP mở lại thì đành rút qua AP, gần đc 7 ngày thì bị thằng Hacker nó vào cance Payment.. có phải là do mình đổi đâu ?

chắc nó ghét bác rồi. có thể do có người yêu xinh hơn nó chẳng hạn :)) :)) nhưng rút AP là ổn định nhất. bác rút về AP chịu thiệt giá 1 tí, còn hơn nó OM vốn bác trong đó

Thì cũng đang mong 1 lần ngửi đc mùi tiền của nó xem sao :)) đầu tư 110$ mà blance đc 95$ rồi mà chưa rút lần nào :))

Thì cũng đang mong 1 lần ngửi đc mùi tiền của nó xem sao :)) đầu tư 110$ mà blance đc 95$ rồi mà chưa rút lần nào :))
hehe. tui thì rút được lần 2 rồi nè. ông bạn có vẻ "lênh đênh" quá hì. :D
lần đầu rút 20$, giờ rút 30$. còn 60$ nữa là ....... nhịp chân ko sợ gì nữa. :D

hehe. tui thì rút được lần 2 rồi nè. ông bạn có vẻ "lênh đênh" quá hì. :D
lần đầu rút 20$, giờ rút 30$. còn 60$ nữa là ....... nhịp chân ko sợ gì nữa. :D

Cậu là free member hay Gold vậy ?

Cậu là free member hay Gold vậy ?
mình là free ^^. cũng đã "lênh đênh" như cậu lúc nó .... thay đổi cổng thanh toán ak. nhưng mình ....làm mặt lì với nó. bởi vậy cứ bấm lệnh rút. kệ cha nó muốn trả thì trả. :D.
Thế mà lại chẳng thấy vấn đền gì. lần đầu hơi lâu. giờ lần 2 thì đúng y 7 ngày. lần 3 này chắc chuẩn bị về rồi. hihi. ^^Đủ vốn là lấy lãi ....được chừng nào hay chừng đó. haha.

mình là free ^^. cũng đã "lênh đênh" như cậu lúc nó .... thay đổi cổng thanh toán ak. nhưng mình ....làm mặt lì với nó. bởi vậy cứ bấm lệnh rút. kệ cha nó muốn trả thì trả. :D.
Thế mà lại chẳng thấy vấn đền gì. lần đầu hơi lâu. giờ lần 2 thì đúng y 7 ngày. lần 3 này chắc chuẩn bị về rồi. hihi. ^^Đủ vốn là lấy lãi ....được chừng nào hay chừng đó. haha.

Hôm nay là đủ 7 ngày rồi đây nhưng vẫn chưa thấy về :(

Hôm nay là đủ 7 ngày rồi đây nhưng vẫn chưa thấy về :(

chờ tiếp đi bác ơi nó sẽ pay thôi em chơi chiến thuật lì mặt với nó sau 2 tuần mới pay nóng lòng nổi mụn thôi

em dep vào trước bác cũng gần đủ vốn nó mới pay lần đầu mà

chúc bác sớm có tiền từ MBC nhé :binhsua30::binhsua30::binhsua30::binhsua30:

chờ tiếp đi bác ơi nó sẽ pay thôi em chơi chiến thuật lì mặt với nó sau 2 tuần mới pay nóng lòng nổi mụn thôi

em dep vào trước bác cũng gần đủ vốn nó mới pay lần đầu mà

chúc bác sớm có tiền từ MBC nhé :binhsua30::binhsua30::binhsua30::binhsua30:

Thì cũng phải chờ thôi, chửi mắng nó đủ kiểu rồi bay H mệt rồi :(

Chào
Cho e hỏi lúc mấy giờ là mình có thể mua Share :binhsua30:​
Thân

Free hiện tại đang bị lock chức năng mua xe, muốn mua ngay cũng đc, Up lên gold đi bạn :)
Chào
Mình xem rồi tớ ngày 2012-05-16 12:00:00 mới được mua lại share, thôi ráng chờ :D
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week