Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
mình xài rồi chả đc ads mẹ nào. ko biết là thằng này chơi bời kiểu gì đây, hết chu kì chắc té cho nhanh
Nghe chừng ai cũng kêu té vậy ta! :)) Mềnh thì bám trụ thêm đã, phải đủ vốn đã chớ! :))

Ref thì có nhưng mờ có ai đầu tư đâu! Mà MBC nó như thế này kêu gọi ref đầu tư thì chết! Tập trung vào zeek cho nó lành! ;))

đang cần nhận upline zeek đây:)). tính làm ăn lâu dài nhưng bị thằng upline lừa tình =>> ghét cái mặt nó => quyết ko cho nó ăn thêm đồng nào nữa =>>rút hết tiền chơi acc mới :))

đang cần nhận upline zeek đây:)). tính làm ăn lâu dài nhưng bị thằng upline lừa tình =>> ghét cái mặt nó => quyết ko cho nó ăn thêm đồng nào nữa =>>rút hết tiền chơi acc mới :))

choi nhìu acc cùng ip coi chưng bị ban nha cậu

Gold -> free rồi. Mấy ngày ko được chia lãi ..... làm sao đây? Phải click ADS để được chia lãi àh
đã cài tools của MBC và cứ 30s lại có 1 cái bảng gì hiện lên .... lick vào dòng trên cùng đúng ko nhỉ?

Gold -> free rồi. Mấy ngày ko được chia lãi ..... làm sao đây? Phải click ADS để được chia lãi àh
đã cài tools của MBC và cứ 30s lại có 1 cái bảng gì hiện lên .... lick vào dòng trên cùng đúng ko nhỉ?

chuẩn đó bác. 1 ngày phải click 20 phát để đc chia lãi nhé

Thằng này loằng ngoằng bực nhễ .... Pay tiền chờ cả tháng, chia lãi thì phải click
Ghét thật. Nghỉ chơi

Thằng này loằng ngoằng bực nhễ .... Pay tiền chờ cả tháng, chia lãi thì phải click
Ghét thật. Nghỉ chơi

qua jss đi cậu ;))....

Ghét thật. Nghỉ chơi

lúc có việc làm cho đỡ buồn ,đôi lúc chơi JSS ngoài việc đăng nhập vô nhìn chả biết làm gì hơn cũng chán ;)) :binhsua146:

lúc có việc làm cho đỡ buồn ,đôi lúc chơi JSS ngoài việc đăng nhập vô nhìn chả biết làm gì hơn cũng chán ;)) :binhsua146:
chuẩn ko cần chỉnh. :D

ah. mấy pro cho mình hỏi. nếu mình đang là silver, có trên 20 shear. sau 30 ngày hết silver thì những shear đó có bị rớt xuống 20 shear giới hạn của free hay ko. hay là vẫn giữ nguyên. nếu giữ nguyên nó có chia lãi ko?
Và bấm vào đâu để đặt chế độ Auto gia hạn silver :D

Last edited by a moderator:

Làm việc thì ok thôi, click vài cái không đến nỗi phiền, nhưng phiền cái là pay lâu quá hôm nay 11 ngày rồi mà chưa thấy tiền về :)) hình như 2 ngày nữa là cho pay bằng PP rồi, không biết sao đây :)

ngày mai là PP trở lại rồi, thằng này lâu lâu cũng quăng bom đc. 1 tin vui :binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week