Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Xin chúc mừng những ai tiền đã về ! những ai tiền chưa về ráng chờ thêm nhé :| =>nghe MBC nói là Kyvu52 còn phải đợi thêm mấy tháng nữa nó mới Paid :m131:

---------- Post added at 12:50 AM ---------- Previous post was at 12:48 AM ----------

Xác nhận đã có proof PZ .... :D sau gần 1 tháng nhé :binhsua37:
Sâu cái Proof lên kheo sắc nào :binhsua35:

Xin chúc mừng những ai tiền đã về ! những ai tiền chưa về ráng chờ thêm nhé :| =>nghe MBC nói là Kyvu52 còn phải đợi thêm mấy tháng nữa nó mới Paid :m131:

---------- Post added at 12:50 AM ---------- Previous post was at 12:48 AM ----------

chắc nó phạt bác kyvu suốt ngày chửi rủa nó, làm nó hắt hơi suốt đây :)):)):))

Lỗi Account Database Maintenance Is Occuring, Please Try Again In 30 Minutes là lỗi gì nhỉ . Em add fund từ balance vào thì nó báo lỗi này

Có tin anh đánh sập MBC ko ? dám cho đợi nữa thì ....:binhsua33:

sau 2 ngày chờ đợi :binhsua41:

Account Database Maintenance Is Occuring, Please Try Again In 30 Minutes
mình cũng bị vậy! có pro nào giúp k?

Vừa đặt lệnh Request hum kja .... hum ny $$ đã về PP .... đây là lần rút đầu tjên .... acc Free nha các pác .... đá lên cho các pác chjến nầu .... :binhsua79:

Vừa đặt lệnh Request hum kja .... hum ny $$ đã về PP .... đây là lần rút đầu tjên .... acc Free nha các pác .... đá lên cho các pác chjến nầu .... :binhsua79:

Nói rồi , nó không ưu tiên cho acc nào về cái khoản rút tiền này hết đó . cứ rút là dc à
;))

hahahaha. xem lại mấy trang trước thấy mấy cha chửi MBC như cái nước đổ. giờ thì em nó thành tiên cá rồi. :D
MÌnh vẫn trung thành với MBC thôi , tại các bạn kia mới , Proof lần đầu , mà về trễ , nên thế thôi . MBC muôn năm :binhsua38:

MÌnh vẫn trung thành với MBC thôi , tại các bạn kia mới , Proof lần đầu , mà về trễ , nên thế thôi . MBC muôn năm :binhsua38:
hahahaha. ^^ đang bay lên thì :binhsua35:^^. boydatinh kiếm tiền nuôi mấy em út có đủ ko vậy. cày cuốc vậy sức đau mà tối làm "phi zụ"

Mịa nó từ hôm qua tới giờ vẫn ko cho add funds từ balance để mua share :m133:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week