Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Hàng đã về sau 2 ngày request :) rut 100$ mất fee 5$ ẹc ẹc !

thế sắp hùe vốn rồi. bán lại tui cái acc nha, không chơi MBC nữa thì nhớ tui nha :binhsua35:

---------- Post added at 06:06 AM ---------- Previous post was at 06:04 AM ----------

PP anh verify mà mất phí nè :|

ku lee đi của sau ( 1 ngày đã về 2 proof) thì phải tốn ít tiền gọi lạ fee chứ :binhsua172::binhsua172:

thế sắp hùe vốn rồi. bán lại tui cái acc nha, không chơi MBC nữa thì nhớ tui nha :binhsua35:

---------- Post added at 06:06 AM ---------- Previous post was at 06:04 AM ----------

ku lee đi của sau ( 1 ngày đã về 2 proof) thì phải tốn ít tiền gọi lạ fee chứ :binhsua172::binhsua172:

Thằng cha này suốt ngày đục nước béo cò, cứ me mua acc của người khác là sao ? nếu MBC mà trả tiền nhanh như vậy thì dại gì tớ không chơi tiếp :)) mơ đi kưng :))

Thằng cha này suốt ngày đục nước béo cò, cứ me mua acc của người khác là sao ? nếu MBC mà trả tiền nhanh như vậy thì dại gì tớ không chơi tiếp :)) mơ đi kưng :))
Thế là mất đi mối làm ăn rồi ;))
Chắc tui với ông đổi chữ ký được rồi đó nhỉ:binhsua37:

giao diện mới khó tìm thông tin hơn!!! có vẻ như MBC đang cải thiện dần thì phải!!!!!!!!!!!! hy vọng ngày 1 tốt hơn!!!!!!!

Thấy có mấy bạn khác with nhờ PP của bạn, cho nên chắc AP cũng dc chứ nhỉ
PP thì add email dc . chứ AP không cần veri rút cũng được mà cậu

lãi thấp lè tè. chán quá / mua phải Block dỏm rồi. ngày có ngày không. vậy là chu kì 75 kéo dài kinh. lỡ nó ko làm việc là cứ đứng yên luôn phải không mấy pro.

PP thì add email dc . chứ AP không cần veri rút cũng được mà cậu
Ngĩa là PP cỉ cần add mail phụ rồi dùng mail phụ đó để with acc MBC khác đc à cậu? :binhsua08:

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:53 AM ----------

MBC chưa kiếm được đồng nào từ nó !! đã bị banned !!!
Vì sao bị ban hả cậu? :m000:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week