Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
MÌnh đăng kí MBC tối qua nhưng không hiểu sao chờ sáng tới giờ mới chỉ click đc 2 quảng cáo trong phần click! Ai biết cách khắc phục ko? sợ sau này đầu tư share mà bị như này là mệt lắm=,=

10 qc để nhận lãi hàng ngày là tính cả click vs quảng cáo của tool mà bạn :D lo gì vậy
Nhưng mà tại sao lại ko có quảng cáo trong click for paid ? Hôm đầu tiên tạo thì click đủ 20 cái còn hôm qua đến giờ chưa thấy đc 8 cái nữa =,=
Ai bị như vậy ko? Đã setting acc là high nhé =,=

Last edited by a moderator:
Nhưng mà tại sao lại ko có quảng cáo trong click for paid ? Hôm đầu tiên tạo thì click đủ 20 cái còn hôm qua đến giờ chưa thấy đc 8 cái nữa =,=
Ai bị như vậy ko? Đã setting acc là high nhé =,=
Cài soft vào ! :binhsua04:

Uploaded with beancodon

Có ai xử lý hộ em vụ này không ?
Cứ ghost lại win ngon rồi chạy GC mãi thì không sao chạy thêm tool của MMO cũng không sao ! Nhưng reset máy tính 1 phát là y như rằng lại bị hiện tượng trên, đã thử rất nhiều bản ghost bản nào cũng bị tình trạng như vậy ! Đã diệt hết virus trước khi ghost nhưng vẫn bị không biết bị làm sao ? Pro nào bít giải quyết hộ với ! MMO có xơi được vụ này không vậy ?:binhsua04:

cài Net Framework chưa bác
Đầy đủ từ 2.0 -> 40. mới nhất ko thiếu cái gì ! Nếu ko dùng GC thì mọi thứ ổn dùng thêm GC thì đi toi cả GC lẫn tool MMO kể cả download thì vẫn die :binhsua04: hoàn toàn khó hiểu bởi trước đây chưa hề xảy ra tình trạng này ? Ghost lại bản ghost khi máy chạy ngon lúc trước chạy 1 ngày ko reset ko sao -> reset die

---------- Post added at 12:44 AM ---------- Previous post was at 12:43 AM ----------

Một máy chơi được mấy Account

Ông này người nhà trời hay sao thế nhỉ ? Đọc lại từ đầu topic -> câu trả lời

Uploaded with beancodon

Có ai xử lý hộ em vụ này không ?
Cứ ghost lại win ngon rồi chạy GC mãi thì không sao chạy thêm tool của MMO cũng không sao ! Nhưng reset máy tính 1 phát là y như rằng lại bị hiện tượng trên, đã thử rất nhiều bản ghost bản nào cũng bị tình trạng như vậy ! Đã diệt hết virus trước khi ghost nhưng vẫn bị không biết bị làm sao ? Pro nào bít giải quyết hộ với ! MMO có xơi được vụ này không vậy ?:binhsua04:
Dowlaod NetFrameWork ở đây !
http://www.microsoft.com/download/en/details.aspx?id=19

Đã cài đầy đủ từ phiên bản 2.0 lên tận 4.0 nhưng kết quả nguyễn y vân đồng chí lee à ! Nói thế này pác dễ hiểu nhé ! Khi ghost xong máy tính có đầy đủ mọi thứ để chạy nhưng nếu chạy song song cả GC lẫn tool của MMO đáng nhẽ ra nó phải bình thường nhưng đây cứ reset máy là cả 2 tiêu luôn, GC thì cứ loading còn tool thì báo lỗi ở trong hình đã post thế mới ảo. Không hiểu lý do, hiện tai ko cài GC nữa thì chạy ầm ầm khó hiểu quá, trước đây 2 thứ này vẫn sống chung mà, đến khi lỗi win ghost lại cái ăn chưởng lun híc híc :binhsua04:

Đã cài đầy đủ từ phiên bản 2.0 lên tận 4.0 nhưng kết quả nguyễn y vân đồng chí lee à ! Nói thế này pác dễ hiểu nhé ! Khi ghost xong máy tính có đầy đủ mọi thứ để chạy nhưng nếu chạy song song cả GC lẫn tool của MMO đáng nhẽ ra nó phải bình thường nhưng đây cứ reset máy là cả 2 tiêu luôn, GC thì cứ loading còn tool thì báo lỗi ở trong hình đã post thế mới ảo. Không hiểu lý do, hiện tai ko cài GC nữa thì chạy ầm ầm khó hiểu quá, trước đây 2 thứ này vẫn sống chung mà, đến khi lỗi win ghost lại cái ăn chưởng lun híc híc :binhsua04:
cài tool trên Firefox thôi!

cài tool trên Firefox thôi!
biết là thế nhưng iem vẫn thích chạy cùng thằng GC vì nó load web nhanh không hay gây đơ máy giống thằng FF thỉnh load chậm mà mở nhiều cửa sổ máy cứ đơ đơ rất khó chịu hic hic :binhsua04:

biết là thế nhưng iem vẫn thích chạy cùng thằng GC vì nó load web nhanh không hay gây đơ máy giống thằng FF thỉnh load chậm mà mở nhiều cửa sổ máy cứ đơ đơ rất khó chịu hic hic :binhsua04:
Chỉ cần bật 1 tab trhìn duyệt bất kì IE,GC,FF là nó hiện ads thì có gì là lag:binhsua01:

cho mình hỏi tí "Vậy nếu áp dụng công thức trên với mức đầu tư 100$ (= 20 share) thì ta sẽ tìm dc 1 mức lãi đều đặn là:
Tổng số tiền lãi: 20 share * 0.13$ * 75 + ( 1$ + 2$ * 20 share) - 110$ = 95$

----------------------------------------------------
Đây là cách thức đầu từ mà mình cho là khá ngon lành. Vì chỉ với 110$ thì các bạn có thể rút đề đặn 95$ từ đậy đến khi MBC được đưa và list scam"
Rút đều đặn ở đây có phải là 75 ngày sau khi đầu tư mình rút về 95$,không rút 110$ gốc ,rồi 75 ngày sau mình có thể rút tiếp 95$ nữa hả?
Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week