Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
bác chủ thớt ơi giúp e với.Cái mail đk mbc của e bị mất,bjo rút tiền nó bảo phải xác nhận mail.Hic gửi support cho nó bảo đổi mail k biết có dc k vậy :((

bác chủ thớt ơi giúp e với.Cái mail đk mbc của e bị mất,bjo rút tiền nó bảo phải xác nhận mail.Hic gửi support cho nó bảo đổi mail k biết có dc k vậy :((

vào cancel đi .sau đó change thông tin email --> rồi request lại .:binhsua06:

Mấy bác cho Em hỏi..
1. Hôm nọ E vừa mua 1 acc gold. Thì giờ E muốn xem hạn gold member của mình tới bao giờ thì xem ở đâu ạ >.<
còn nữa.
2. E lỡ tay bấm vào [Cancel Subscription] ... thì nó sẽ ra sao với cái acc của em ...
3. Chủ acc cũ đã rút tiền. thì giờ E rút E có được add tk AP khác kô hay rút là nó rút thằng về AP của chủ acc cũ. Vì em cũng vẫn đang cày free nên chẳng đủ min 20$ để rút thử nên mạo muội hỏi ..
thông tin về thằng này e thiếu nhiều quá.. ai support dùm e với

Last edited by a moderator:
Mấy bác cho Em hỏi..
1. Hôm nọ E vừa mua 1 acc gold. Thì giờ E muốn xem hạn gold member của mình tới bao giờ thì xem ở đâu ạ >.<
còn nữa.
2. E lỡ tay bấm vào [Cancel Subscription] ... thì nó sẽ ra sao với cái acc của em ...
3. Chủ acc cũ đã rút tiền. thì giờ E rút E có được add tk AP khác kô hay rút là nó rút thằng về AP của chủ acc cũ. Vì em cũng vẫn đang cày free nên chẳng đủ min 20$ để rút thử nên mạo muội hỏi ..
Chưa lên gold, đợi bác Lee vào trả lời cho bác!

Mấy bác cho Em hỏi..
còn nữa.

Tình hình là bạn bấm vào Cancel Subscription là bạn xuống acc free rùi đó ^^

There Are Currently No Referrals to Rent, They Are Expected To Be Back By 2012-04-24 12:00:00 Server Time. Please Check Back Again Tomorrow For An Update.

Cho e hỏi MBC nó hiện như vậy là sao hả mọi người . có ai bị giống e k ?

There Are Currently No Referrals to Rent, They Are Expected To Be Back By 2012-04-24 12:00:00 Server Time. Please Check Back Again Tomorrow For An Update.

Cho e hỏi MBC nó hiện như vậy là sao hả mọi người . có ai bị giống e k ?

Nghĩa là giờ nó không có block để bán, quay lại vào ngày mai bạn nhé :)

Mấy bác cho Em hỏi..
còn nữa.
bấm Cancel Subscription thì ác của bạn xuống Free nhé kưng! lịch sử thanh toán 22.95$ ở Ap là thời gian bạn nâng cấp Gold !

---------- Post added at 01:31 AM ---------- Previous post was at 01:20 AM ----------

Giờ lại có share chia lãi có share không chia.
View attachment 9855
Vẫn chia lãi đủ nhưng lỗi hiển thị lãi của Block=>nó đang sửa

---------- Post added at 01:32 AM ---------- Previous post was at 01:31 AM ----------

mình cũng bị y như vậy. có 20 share mà nó bỏ qua 3 share. hix. đã nghèo rồi mà nó còn thế nữa. chán ghê
Vẫn chia lãi đủ nhưng lỗi hiển thị lãi của Block=>nó đang sửa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week