Other MyBrowserCash - RB 50%, có tool hỗ trợ click ads

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
híc pác mmo ơi ! Hỏi cái này hơi lạc đề tí : Thế cái soft autoclick những trang PTC Nga như seoprint pác bỏ xó rồi hay sao ko thấy ai nhắc tới vậy tôi đăng ký mấy tháng trời mà mãi ko thấy pác active ? hôm nay nhơ ra mới hỏi sory vì ko muốn mở riêng 1 topic nhé :binhsua72:

---------- Post added at 05:09 AM ---------- Previous post was at 04:07 AM ----------

ko biết mình được ăn tiền từ ref của MBC thế nào bác mmo nhỉ ?
Điều kiện gì ko ? Free = ? Silver = ? Gold = ?:binhsua74:
sory MOD nha tự dưng lại bị 2 bài

Last edited by a moderator:
Mình không biết soft của bạn kia thế nào, cái của mình thì mô phỏng như click bằng tay, kể cả khi có ads mới cũng lấy ngẫu nhiên một khoảng thời gian rồi mới click chứ không click ngay.

Mình không biết soft của bạn kia thế nào, cái của mình thì mô phỏng như click bằng tay, kể cả khi có ads mới cũng lấy ngẫu nhiên một khoảng thời gian rồi mới click chứ không click ngay.

Thảm nào tớ cũng thấy nó là lạ , hôm nọ tớ dùng thử soft để so sánh thấy của pác click được ít hơn mà hay đơ đơ giống như kiêu lag mạng ý, thỉnh thoảng cứ phải để ý để refesh nếu máy chạy nhiều chương trình cùng 1 lúc, hay là do no chạy kiểu web thành ra nhiều khi nó đơ đơ. Như hôm nay là mất tiền share nè quên ko để ý nó click có 5 cái dã man

Your Referral Shares
Qualified Today: [?] No

hic hic thế là mất oan 0.11$

Bác xem thế nào đừng để nó thế này nhé ! :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Proof mới nhất, thử rút qua PP và nó trả rất nhanh, yêu cầu hôm qua đến sáng nay thì thấy nó pay rồi.

Nó đang lỗi ở phần Qualified Today và đang fix, bạn không mất $0.11 đấy đâu, nó vẫn chia cho bạn đủ 60 lần, chỉ có là mất hơn 60 ngày mới chia hết.

Trả PP thì cũng Ok đành rút về bank để sài thôi chứ đầu tư thế nào được, MBC đâu tư AP mà , tiện thể cho hỏi cái bác MMO ơi : giá 1ad = ? để còn biết hôm nay được bấy nhiêu $,?:binhsua74:

Nếu muốn đầu tư tiếp thì đâu cần rút về rồi lại dep vào. MBC có thể đầu tư bằng AP và PP, PP chỉ tạm thời không được chấp nhận thôi.
Giá ads hình như biến đổi từ $0.001 đến $0.01.

híc có ai bị như tui hôm nay ko ? Treo MBC cả ngày mà ko click được cái ad nào đây này ? Pác MMO đâu vào giải quyết khẩn cho nóng đê ? :binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week