Other MyBrowserCash - RB 50%, có tool hỗ trợ click ads

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
co choi dc tien ma sao no ko pay cho minh zay ta :((
kiểm tra acc lại kỹ càng xem nào ? Đã đủ 20$ để rút chưa ? Bạn rút tiền về AP hay PP ? Bạn có dùng auto click ko ? Nếu dùng thì đã dùng của ai ? Bạn có login vào được acc nữa ko ? Nếu của bạn ko được pay thì post lên 4rum xem anh em co giúp gì được ko ?:binhsua90:

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:23 PM ----------

Dùng tool auto thì không cần chạy song song cả phần mềm ( có hinh $) :binhsua74:của MBC phải ko hả MMO ơi ? Có ý kiến cho rằng chạy 2 cái cùng 1 lúc dễ die lắm ! Nhưng chạy tool của pác ko liệu nó có click được ad ko ? Bởi nếu tắt soft của MBC đi thì biết lúc nào ad xuất hiện nhỉ ?

mmo84

Hero
Reactions
1,299
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Dùng tool auto thì không cần chạy song song cả phần mềm ( có hinh $) :binhsua74:của MBC phải ko hả MMO ơi ? Có ý kiến cho rằng chạy 2 cái cùng 1 lúc dễ die lắm ! Nhưng chạy tool của pác ko liệu nó có click được ad ko ? Bởi nếu tắt soft của MBC đi thì biết lúc nào ad xuất hiện nhỉ ?

Không cần chạy soft của MBC, chạy cả hai có thể nó phát hiện ra.

thông tin mới từ trang chủ : Úp cho ngày mới

2012-03-23: Recently there has been an increase of people "Botting" or in other words commit fraud. Please note, it is quite obvious on our end to determine if someone is botting or not. We have recently deleted many accounts for obvious botting/fraud. While it might appear as a good idea and "Easy Money" people making these "Bots" do not care if your account gets deleted and their motive is to make money off of you. Also be aware it's never a good idea to run their "Bot" as it could contain malicious code

Amen :binhsua74:

thông tin mới từ trang chủ : Úp cho ngày mới

2012-03-23: Recently there has been an increase of people "Botting" or in other words commit fraud. Please note, it is quite obvious on our end to determine if someone is botting or not. We have recently deleted many accounts for obvious botting/fraud. While it might appear as a good idea and "Easy Money" people making these "Bots" do not care if your account gets deleted and their motive is to make money off of you. Also be aware it's never a good idea to run their "Bot" as it could contain malicious code

Amen :binhsua74:
Nó cảnh báo anh em chúng ta đấy. :D

Extended DB Maintenance is occuring. Ads and Member access is limited until complete. Estimated time for services to be back online: 18:00 (6PM EST)

Lại update DB hay server down híc không bít còn bệnh tật đến bao giờ nữa đấy ! Dạo này bệnh nhiều thế này tự nhiên lại thấy nó hãi hùng làm sao đang định DEP 1 cục để dành ăn dần mà tình hình thế này chẳng an tâm chút nào cả híc híc :binhsua04:

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tình hình là vẫn đang chạy "hàng" của bác MMO mà có thấy sao đâu ta? Khả năng là ai dep vào đầu tư thì nó sẽ theo dõi kỹ hơn à? Mình chạy 1 lúc 5 cái chương trình $ và "hàng" của bác MMO luôn mà có thấy nó ban biếc gì đâu và mình chưa dep! Chỉ có 1 từ dành cho bác MMO, "hàng chuẩn" =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week