Matrix MyTrendingAds (MTA)-mytrendingads.com|Revshare 110-125% ROI, Admin uy tín redzlord từ MMG

Status
Not open for further replies.
3%/ 1 tháng thì dân tình bỏ hết chả buồn vào click ads, dc 2-3 tháng vắng hoe kín kín rồi scam thôi, nhưng mà bão dis payza sắp ập đến rồi, e nhớ hồi mới chạy thấy dc 1 ngày đã khoảng 150k dep chưa vào tháng 3 luôn, thằng ad này ăn dày thật :confused:

thằng admin nó tính từ ngày 1/3 còn trước đó thì ko tính :oops: thâu xác định ra đê

thằng admin nó tính từ ngày 1/3 còn trước đó thì ko tính :oops: thâu xác định ra đê

Chuẩn.admin nó tính khôn vãi. Mấy cái ngày 27-29/02 lượng dep cao ko thấy đâu :oops:.

@proReflex Thử hỏi admin tại sao cái bảng tính chỉ tính từ đầu tháng 3 chứ ko tính từ khi site chạy xem :D. Hỏi thử thôi chứ admin nó muốn chạy thì kệ nó

Chuẩn.admin nó tính khôn vãi. Mấy cái ngày 27-29/02 lượng dep cao ko thấy đâu :oops:.

@proReflex Thử hỏi admin tại sao cái bảng tính chỉ tính từ đầu tháng 3 chứ ko tính từ khi site chạy xem :D. Hỏi thử thôi chứ admin nó muốn chạy thì kệ nó

còn 1 đống dep time re-laurch nữa :oops:

Đến nước này thì mình cũng chẳng muốn hỏi thêm gì nữa, coi như admin đã buông súng rồi. Nên giờ được đồng nào thì rút đồng đó thôi cậu ạ.

mình thì có lãi rồi..:D

lãi rầu thì chia sẻ cho em với dự là lõm hơn 600 xu :oops: chắc nghĩ revshare là vừa chơi tới chơi lui thấy cuối cmn cùng là hoàn cmn vốn :oops: (site lời bù site lõm)

Vừa hỏi vấn đề này trên MMG cho nó công khai, xem 3 mặt 1 nhờ nó trả nời ra làm theo :D

Ko liên quan nhưng tính theo rule mới thì ít nhất trong tuần vẫn có 2 ngày chủ nhật và thứ hai ăn full daily capped :D vì thứ 7 CN ko ai rút được gì :D

Tại thằng admin đâm đầu vào MMMG nên chuốc lấy thất bại thôi cậu, chứ với plans và lượng deposit vậy thì MTA phải sống đến vài tháng :(

MMMG là gì anh :oops: MMMGlobal phải hok anh :oops:

lãi rầu thì chia sẻ cho em với dự là lõm hơn 600 xu :oops: chắc nghĩ revshare là vừa chơi tới chơi lui thấy cuối cmn cùng là hoàn cmn vốn :oops: (site lời bù site lõm)
nhưng mà vốn em nó ít...lãi của em chả thấm vào đâu...sao đủ cho cả hai ta cùng hít được..:(

Tóm lại giờ admin đang lặn sủi bọt, vì theo giờ Úc thì hiện tại khoản 14h chiều, đang là ban ngày ở Úc.
Nên khả năng sẽ không thanh toán nốt cho ngày 29 này.
Thật đáng tiếc :(

Tại thằng admin đâm đầu vào MMMG nên chuốc lấy thất bại thôi cậu, chứ với plans và lượng deposit vậy thì MTA phải sống đến vài tháng :(
Ôi cái mô hình Cho nhận này giờ phát triển kinh lắm, VN tham gia cũng đông vl ngập tràn FB, còn nghe nói là xu hướng đầu tư online của năm 2016 lol. Mà sao chưa thấy anh em nào giới thiệu ở Box này nhỉ ?:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week