Matrix MyTrendingAds (MTA)-mytrendingads.com|Revshare 110-125% ROI, Admin uy tín redzlord từ MMG

Status
Not open for further replies.
Nó vẫn pay là ngon rồi :D. Lãi chậm nhưng vẫn pay thì ok.

@omanizen từ tuần này có cần báo tình hình repur nữa ko bác :oops: vì chắc sẽ khó khăn trong việc rcb hơn xưa rồi
Khàkhà, để xem. Site pay thì mình pay lại bạn thôi nên cứ báo bình thường :p

ko nên làm căng, cứ âm thầm mà rút :D. Ngoài ra cổ vũ trên fb cho bọn dâu Tây repur nhiều vào :D

Tây chúng nó còn manh động hơn chúng ta nhiều cậu ạ, đa phần các cuộc đảo chính thường xuất phát từ bọn Tây chứ không phải từ VN chúng ta :D

Tây chúng nó còn manh động hơn chúng ta nhiều cậu ạ, đa phần các cuộc đảo chính thường xuất phát từ bọn Tây chứ không phải từ VN chúng ta :D

Thì thế em mới bảo phải cố vũ bọn dâu Tây tin vào 1 niềm tin mãnh liệt và tiếp tục repur. :oops:

Thì thế em mới bảo phải cố vũ bọn dâu Tây tin vào 1 niềm tin mãnh liệt và tiếp tục repur. :oops:

có khi bọn tây nó cũng chơi trò này cổ vũ dân châu Á tái nhiệt cmn tình để tụi nó rút quân :rolleyes:

Oh lala, PAYING
Hôm qua nghe có biến phát em vào đặt lệnh vét máng rút. Sáng ngủ dậy thấy được pay tưởng có mỗi mình 'đập chai', ai ngờ còn có bác hở :))

Em cũng lõm kha khá :oops:. Chủ yếu ko biết dis Pz % ăn có cao ko :oops:
Mình ăn cam 1 cú dis PZ, nó tự escalated, nhưng gần tháng rồi chưa thấy nhúc nhích gì cả. Lần đầu dis PZ đấy:(.
Mình có tham gia group FB MTA francophone, chưa thấy tụi nó bàn luận gì (hay bàn kín mà mình hông bít:oops:). Thằng leader của group Shigeno hay CJ2016 cũng là nó. Nhìn position earner thì thấy nó đập vô nhiều phết, có điều nó cũng chăm rút, site chạy 1 tháng nó đã rút hơn 20 lần :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week