Nam-Based CPA Network! NamMobi.com

RU is hard to find offers for i am working on it :) also going to be adding alot more geos

Mầy vào đây mà coi thằng Admin Nammobi! Code mầy lõm, code free mà còn bài đặt không biết đến Namoffers! Mầy tuổi gì mà so sánh với Namoffers hả Nammobi :D bày đặt không biết! Dân úc mà đến nổi code xài code free :D :D

Mầy vào đây mà coi thằng Admin Nammobi! Code mầy lõm, code free mà còn bài đặt không biết đến Namoffers! Mầy tuổi gì mà so sánh với Namoffers hả Nammobi :D bày đặt không biết! Dân úc mà đến nổi code xài code free :D :D
kệ đi cậu để anh em mới tập chiến solo tập tành có scam cũng ko sao

kệ đi cậu để anh em mới tập chiến solo tập tành có scam cũng ko sao
Cũng chả quan tâm lắm đâu. Nhưng thật sự thấy ghét. CODE thì như shit mà bài đặt này nọ bảo không biết Namoffers :D. Thằng nào nói net này của ÚC :D giờ t là người việt nam nè t có bạn ở úc t kêu nó nghe skype thì sao :D

net code dạng này đa phần các net khác min có 20$ , Net này min tận 50. Ai test chơi chơi thì test tốt nhất đừng ham lead cố mà ôm hận:))

Không thể truy cập trang web này
Trang web tại http://nammobi.com/login.php có thể tạm thời không hoạt động hay được chuyển vĩnh viễn sang địa chỉ web mới.

đừng trách pro này, mình nghĩ pro ấy có lòng tốt xác minh cho ae thôi. Xui gặp thánh scam thì chịu thui
Mà ko ngờ thằng AM này scam sớm thế ko biết, cá mới được vài con cắn câu thôi. :oops::oops::oops:

paid đều mà scam gì mấy bác?
có thằng @dungeon bảo kê mà =))

Không thể truy cập trang web này
Trang web tại http://nammobi.com/login.php có thể tạm thời không hoạt động hay được chuyển vĩnh viễn sang địa chỉ web mới.

đừng trách pro này, mình nghĩ pro ấy có lòng tốt xác minh cho ae thôi. Xui gặp thánh scam thì chịu thui
Mà ko ngờ thằng AM này scam sớm thế ko biết, cá mới được vài con cắn câu thôi. :oops::oops::oops:
Trên mmo này nếu mình đứng ra xác minh cho bạn thì khi bạn scam mình phải chịu trách nhiệm. "Người có lòng" thì mình gặp nhiều rồi, quán cháo lòng nào cũng có "người có lòng" hết. :D mà thôi good luck all guys.

Trên mmo này nếu mình đứng ra xác minh cho bạn thì khi bạn scam mình phải chịu trách nhiệm. "Người có lòng" thì mình gặp nhiều rồi, quán cháo lòng nào cũng có "người có lòng" hết. :D mà thôi good luck all guys.
bạn nên hiểu thế nào gọi là bảo kê và thế nào gọi là call video xem có đúng là người aus hay ko nhé :cool:
tôi ko bảo là tôi bảo kê cho thằng này mà tôi bảo nó là ng aus chứ bảo kê cái con cuốc nhé .
khinh mấy cái dạng thiếu hiểu biết còn thích bóc phốt
động não lên nhé

óc chó , tôi dám thề danh dự cả dòng họ nhà tôi rằng tôi chỉ là người xác minh ông đó là người aus thật nếu sai cả dòng họ nhà tôi chu di tam tộc
còn bạn .
những thằng khác tôi ko muốn nói còn bạn xưng = thằng nhé :cool:
thật sự tôi rất muốn ỉa cmn vào mặt bạn
=))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week