Naruto đã hết

nnld218

Hero
Reactions
369
MR
0.077
Naruto ra hết rồi kìa , ôi tuổi thơ của tôi , gắn bó với nó từ nhỏ đến giờ , tuần , tháng nào cũng ngồi chờ chap mới , giờ hết rồi thì lại thấy hụt hẫng :oops:

Naruto ra hết rồi kìa , ôi tuổi thơ của tôi , gắn bó với nó từ nhỏ đến giờ , tuần , tháng nào cũng ngồi chờ chap mới , giờ hết rồi thì lại thấy hụt hẫng :oops:
vẫn chưa hết mà :D
Kaka Lên Đệ Lục cmnr vậy ko lẻ Nả sau này lên đệ thất =)) vậy thằng cháu đệ tam sẽ lên đệ bát
mà mấy chap sau chắc toàn nói chuyện đánh xong hết cmnr, Sa mất cmn 1 cánh tay =))
Nả thì có thể mọc lại đc vì có Cửu vĩ thần thánh...
mà ếu hiểu ko có tay sao 2 bọn nó kết ấn đc mà giải Ấn đc nhỉ
Hóng fim xem đánh boss :D
giờ còn mỗi OP là chưa đâu với đâu giờ còn mãi miết đi đánh từng thằng boss :(( chắc chục năm nữa mới xong

vẫn chưa hết mà :D
Kaka Lên Đệ Lục cmnr vậy ko lẻ Nả sau này lên đệ thất =)) vậy thằng cháu đệ tam sẽ lên đệ bát
mà mấy chap sau chắc toàn nói chuyện đánh xong hết cmnr, Sa mất cmn 1 cánh tay =))
Nả thì có thể mọc lại đc vì có Cửu vĩ thần thánh...
mà ếu hiểu ko có tay sao 2 bọn nó kết ấn đc mà giải Ấn đc nhỉ
Hóng fim xem đánh boss :D
giờ còn mỗi OP là chưa đâu với đâu giờ còn mãi miết đi đánh từng thằng boss :(( chắc chục năm nữa mới xong
hết rồi mà chap 700 đó , na lên đệ thất :D , có ra thì ra tiếp vài chap bonus thôi , mà tình hình là hơi bị lâu đó

Em toàn xem phim ít đọc truyện :(. Hóng phim xem đến cuối vậy

ra hết rồi à, thế kết quả thế nào.
Không biết bao giờ Conan với One Piece mới hết cơ mà ko mún đâu :)))

ôi thế là xong. là thế đó ....
chia tay 1 cuộc tình :(

giờ chỉ còn vài phần ngoại truyen mùa xuân năm sau thôi ,

Mình ít đọc naruto , chỉ theo dõi onepiece
Naruto chap 700 hết còn onepiece đến chap 766 rồi mà chưa tới đâu :D

CHIA TAY TÌNH YÊU 12 NĂM CUỘC ĐỜI

Truyện càng ngày càng đi vào ngõ cụt với lại tác giả bây giờ cũng hết ý tưởng rồi nên phải kết thúc thôi :D
Nói thật là cũng có 1 chút tiếc nuối thật.. nhớ lại ngày xưa học nắm tay theo nhẫn thuật thổi lửa gì gì đấy ko nhớ tên của Sásuke nữa chứ :p

Dù đã qua tuổi đọc truyện trảnh ồi nhưng 2 tháng nghe người ta nhắc đến naruto cố đọc cho hết để chấm dứt .. ai ngờ 1 trận đấu trong 1 ngày mà nó kéo dài mấy trăm chap .. bỏ mẹ mày luôn .. ko đủ kiên nhẫn đủ hết .. quá nhảm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week