Naruto đã hết

Năm sau sẽ có Nả 15, với đời con cháu của Nả, Sặc. CHung quy là quá kiếm nên lão Kishi mới kéo như vậy, buff như thánh , nhẫn thuật bá đạo vkl, mất hết tính chiến thuật, triết lý ngày trước :D Thôi vẫn là hóng Nả 15 với Boruto :D Chắc xuất khẩu sang Mẽo đập nhau với Sịp, Bàn là, Thỏ..... quá :D

Thím nói anime hay hơi thì ếch phải fan rùi :cool:
k phải hay hơn nhưng mà xem đánh nhau phê hơn, chư manga là của 9 tác giả thì phải hay hơn mấy cái anime đc thêm bớt chứ :D

mình thấy sao bọn Nả ko đè kaka ra để xem mặt nhỉ, giờ Team 7 khủng nhất r đè kaka ra lột mặt nạ dễ mà nhỉ sao bọn nó ko đè ra xem nhỉ :D

mình thấy sao bọn Nả ko đè kaka ra để xem mặt nhỉ, giờ Team 7 khủng nhất r đè kaka ra lột mặt nạ dễ mà nhỉ sao bọn nó ko đè ra xem nhỉ :D
Xấu quá nên mới phải che đấy thím :D

mà ko biết có ai để ý ko mình thấy trong Nả Tộc Uchiha bá Đạo nhất, hèn gì mà đệ nhị cứ sợ Uchi tạo phản, 3 thằng còn lại của Uchi mà nó liên kết thì nó dẹp cả Nả :))
mà để ý 1 điểm chung của manga là tất cả những thằng nv 9 của truyện đều rất ngu và đần trong CS nhưng khi bẹm nhau lại rất bá :D

anime dài dòng vđ, hm qua xem tập 385 mà toàn nhớ lại, được cái hình đẹp
dài dòng gì bác nó lấy bên Manga qua mà, mình ko lầm bên manga cũng nhớ lại khá nhiều :) họ phải làm cho đúng chứ tuy rằng có tùy biến nhưng k thể bỏ 1 đoạn lớn như vậy đc, bên manga Obito cũng có 1 doạn nhớ lại và hối hận ...

dài dòng gì bác nó lấy bên Manga qua mà, mình ko lầm bên manga cũng nhớ lại khá nhiều :) họ phải làm cho đúng chứ tuy rằng có tùy biến nhưng k thể bỏ 1 đoạn lớn như vậy đc, bên manga Obito cũng có 1 doạn nhớ lại và hối hận ...
nhưng manga còn lật trang nhanh được, anime tua phát hết luôn 1 tập, manga hình xấu nên đành chờ

nhưng manga còn lật trang nhanh được, anime tua phát hết luôn 1 tập, manga hình xấu nên đành chờ
bạn nc hài vãi :))
nếu bên manga chưa hết mà cũng đang tập nhớ lại thì bác lật nó cũng hết thôi vãi bác :)

Thích Uchiha Itachi lạnh lùng, thông minh:rolleyes:
Thông minh cũng đúng thui, Đệ tam có nói khi Itachi mới 7 tuổi đã mang tư tưởng và SN như 1 Hokage rồi
mà mình thấy Tộc Uchiha bá VL nhỉ, nếu Itachi ko chết, Mad + Obito thêm Sa nữa thì dù lục đạo có ra trận dạy chưa chắc đã đở nổi :(
1 Mình Obito lên thập Vĩ mà cân hết 5 Hokage :(

Nả hết luôn rồi mà giờ lớn lên toàn để dầu tóc xấu xí ko :(
có mỗi con của Nả là đầu tóc đẹp nhất, còn lại toàn gớm gớm :))
Hình như có Movie mới :(

Mình ngớn truyện lắm ! Đọc đau mắt :D
1chap nó đc bao chữ đâu ngắn lắm manga chỉ đc cái lâu ra chứ 1 chap nó đc vài trang
Cuối Chap con của Naruto vẽ hình cờ của băng Luffy chắc muốn kêu mọi người xem OP =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week