Naruto đã hết

Thông minh cũng đúng thui, Đệ tam có nói khi Itachi mới 7 tuổi đã mang tư tưởng và SN như 1 Hokage rồi
mà mình thấy Tộc Uchiha bá VL nhỉ, nếu Itachi ko chết, Mad + Obito thêm Sa nữa thì dù lục đạo có ra trận dạy chưa chắc đã đở nổi :(
1 Mình Obito lên thập Vĩ mà cân hết 5 Hokage :(
sức mạnh nhà đó được buff theo độ căm hờn mà. còn nhiều mem thế đào đâu ra đủ căm hờn để mà bá :D

trong 1 năm có 2 bộ truyện đình đám naruto với claymore close rồi, sắp tới chắc có thêm fairy tail cũng đi nữa là đủ bộ :))

sức mạnh nhà đó được buff theo độ căm hờn mà. còn nhiều mem thế đào đâu ra đủ căm hờn để mà bá :D

trong 1 năm có 2 bộ truyện đình đám naruto với claymore close rồi, sắp tới chắc có thêm fairy tail cũng đi nữa là đủ bộ :))
tức lên mới mở mắt đc
Nếu 4 ng cuối cùng của Uchi ha kết hợp thì coai như toai hết :))

ko biết mọi người thế nào chứ ước vọng nhỏ nhoi của mình là trước lúc chết đc biết Conan kết thúc thế nào thôi. Khả năng là tác giả sẽ tạch trước khi kết thúc đc truyện, xưa chỉ là thằng nhóc giờ gần 3 chục tuổi vẫn chưa có dấu hiệu sẽ hết :rolleyes:

ko biết mọi người thế nào chứ ước vọng nhỏ nhoi của mình là trước lúc chết đc biết Conan kết thúc thế nào thôi. Khả năng là tác giả sẽ tạch trước khi kết thúc đc truyện, xưa chỉ là thằng nhóc giờ gần 3 chục tuổi vẫn chưa có dấu hiệu sẽ hết :rolleyes:
=)) conan dài dòng vl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week