Tutorial [ NBA sáng 30/12 ] - Chỉ có thể là WIN

đại đệ tử đy goi`, có nhận thêm người ko bác , cho em ké với nào:D, yh bac sai cai nao the, sang nai em moi luu yh acc kia cua bac' :(

Last edited:
1. bác cho mình xin yahoo học hỏi, mình *** nba cũng đc nửa năm rồi.2
2. kèo đầu của bác mình nghĩ win chặt thôi.
3. combo có mỗi hawk với spurs là có cơ ăn thôi.

1. bác cho mình xin yahoo học hỏi, mình *** nba cũng đc nửa năm rồi.2
2. kèo đầu của bác mình nghĩ win chặt thôi.
3. combo có mỗi hawk với spurs là có cơ ăn thôi.
đã inbox yahoo . cái combo đó thực ra cái over 207.5 OKC mới là chắc nhất bạn nhìn sai kèo cả rồi =))

đã inbox yahoo . cái combo đó thực ra cái over 207.5 OKC mới là chắc nhất bạn nhìn sai kèo cả rồi =))
K có westbrook mà bạn tự tin thế à? Trận đó rocket win or chọn + tầm 5 6 là chắc bạn ạ. Năm ngoái Harden quay về tổ ấm đánh như lên đồng mà.

K có westbrook mà bạn tự tin thế à? Trận đó rocket win or chọn + tầm 5 6 là chắc bạn ạ. Năm ngoái Harden quay về tổ ấm đánh như lên đồng mà.
2 thằng đó lỗi đánh nhanh nên chả cần phải quan trọng 1 2 trụ cột đâu bạn ơi :)

2 thằng đó lỗi đánh nhanh nên chả cần phải quan trọng 1 2 trụ cột đâu bạn ơi :)
Thunder trận rồi vắng westbrook thằng đội cùi mía với tỉ số 8x thôi bạn ạ. Mình nghĩ rocket win đậm thôi, còn nếu bạn bảo k dựa trụ cột là nhầm rồi. Mai xem có phải >40% cú ném của đội OKC đến từ durant k nhé. NBA toàn dúi cho sao thôi. Kèo 207.5 ăn đc nhưng sẽ sát đấy.

Thunder trận rồi vắng westbrook thằng đội cùi mía với tỉ số 8x thôi bạn ạ. Mình nghĩ rocket win đậm thôi, còn nếu bạn bảo k dựa trụ cột là nhầm rồi. Mai xem có phải >40% cú ném của đội OKC đến từ durant k nhé. NBA toàn dúi cho sao thôi. Kèo 207.5 ăn đc nhưng sẽ sát đấy.

ok xem 6 năm NBA của mình có hơn bạn chỗ đó ko :D chứ soi kèo và soi đội hình thì người mới biết NBA cũng soi dc thế :) mà mình dự đoán luôn tầm hơn 210 quả cơ :) cho đoán 1 con số may mắn chắc mình đoán 214 điểm :D

ok xem 6 năm NBA của mình có hơn bạn chỗ đó ko :D chứ soi kèo và soi đội hình thì người mới biết NBA cũng soi dc thế :) mà mình dự đoán luôn tầm hơn 210 quả cơ :) cho đoán 1 con số may mắn chắc mình đoán 214 điểm :D

cho xin cái yahoo inbox đi sư phụ :eek:

San Antonio Spurs - Sacramento Kings

San Antonio Spurs - 12 .5

thấy bên POB có 12.5 à =.=

roadbet cung co nhieu keo lam . ma tien tra~ thi cham. sang oanh xong toi chieu no moi tra tien`. oanh it thi` cung dc

mình đánh v9bet đó bên POB -12.5 là đúng rồi

Đã ib bác cho xin cái yh . Còn mỗi 4$ . Quất 2.5$ vào cái San Antonio Spurs - 12 .5 rồi

Không biết còn 2$ nên quất vào cái nào cho chắc ăn nhỉ T.T Hôm qua chơi thua rồi định gỡ tí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week