Tutorial [ NBA sáng 30/12 ] - Chỉ có thể là WIN

Nói thật các bác chơi *** thì đừng wa tin vào ng khác. Khi ăn nhiều thì cũng đừng ra vẻ pro. Ko phải *** lúc nào cũng ăn đâu. Lập topic nổ banh xác nhé :D

Reactions
218
MR
0.041
thánh này phán toàn sai. từ trận new với souhamton từ hôm qua ra kèo e đã thấy tù vl rồi. thánh này nổ ít thôi các bạn theo chết như rệp. nói thật bác nào đánh bóng hay đánh nba thì đừng nên tin thớt này. đệ tử với sư phụ là 1. chém gió vkl. NBA 6 năm ( từ hồi 2007, *** hiểu hồi đấy có ai đánh bóng rổ chưa) mà ngu vãi. Ăn đc mấy kèo mà tự tin vl.

KTvSuminc

Banned
Reactions
25
MR
0.000
thánh này phán toàn sai. từ trận new với souhamton từ hôm qua ra kèo e đã thấy tù vl rồi. thánh này nổ ít thôi các bạn theo chết như rệp. nói thật bác nào đánh bóng hay đánh nba thì đừng nên tin thớt này. đệ tử với sư phụ là 1. chém gió vkl. NBA 6 năm ( từ hồi 2007, *** hiểu hồi đấy có ai đánh bóng rổ chưa) mà ngu vãi. Ăn đc mấy kèo mà tự tin vl.
sao lại nói thế bác ấy share có thu tiền của ai đâu ai cảm thấy theo được thì theo chứ , chứ win các bác có cho bác ấy gì chưa ? mà mình thấy bạn bảo HOU thắng cách biệt mà ai ngờ thua cách biệt lớn quá cũng rõ hài

Các bác có thắng or thua không ảnh hưởng đến hòa bình thế giới cũng như cuộc sống của mình .
Share kèo là anh em cảm thấy OK thì theo không thì thôi ,chả lẽ mình ép các bạn theo ?
Còn thành phần nào muốn thử sức NBA thì cá riêng với mình , nói thế cho nó vuông

công nhận mình bị lật kèo ấy, nhưng ăn 4 kèo còn lại rồi, đợi tí rồi show. Cái kèo share kèo kiểu này giống kiểu nguoinhen, rinny ngày xưa thôi. Mọi người nên cẩn thận thôi.

ko lấy tiền của ai nhưng cái thái độ ko chấp nhận được. thắng thua tất sẽ có nhưng lão này làm ra vẻ win 100% như thế sẽ có rất nhiều bạn ko biết sẽ chơi theo. Như thế là hại người chứ k phải share nữa. Đó chỉ là ý kiến chủ quan từ 1 phía như cứ làm ra vẻ đúng rồi 100% ấy

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000
bó tay với các bạn, người ta share kèo các bạn chơi hay không thì tùy chứ sao lại trách với móc. 3 ngày win 2 kèo đứt 1 mà các bạn còn trách, các bạn muốn win cả 100% thì tốt nhất nghỉ đi

Reactions
655
MR
1.568
ố dè, đúng là đánh combo như đánh lô, hô hô!
Đã cố gắng giảm còn 3 trận và chơi odd thấp hơn 1 nửa mà vẫn tạch! Cũng may ko máu vài trăm $, oánh có 5$

5791545 30-12-2013 00:40 5.00 USD - Odds: 4.95 Combo 0.00 USD
Cleveland Cavaliers - Golden State Warriors - how many points in game? ▼ Under 210.5 1.53 104 : 108
Orlando Magic - Atlanta Hawks - who will win? ▼ Atlanta Hawks 2.06 109 : 102
San Antonio Spurs - Sacramento Kings - handicap -9.5:9.5 ▼ San Antonio Spurs - 9.50 1.57 112 : 104

đang ăn ngon mà mấy bạn kia thua có một kèo đã xoắn hết cả lên, tự nhiên làm không có kèo sáng mai rồi buồn quá.

lần sau bạn chủ có share kèo thì nên giới hạn thôi, mấy bạn chỉ nhăm nhăm thích thắng sợ thua cụt vốn thì loại khỏi cần share làm gì

*** mà cứ làm như trò chơi con nít thì mời qua webtretho tụ họp

đang ăn ngon mà mấy bạn kia thua có một kèo đã xoắn hết cả lên, tự nhiên làm không có kèo sáng mai rồi buồn quá.

lần sau bạn chủ có share kèo thì nên giới hạn thôi, mấy bạn chỉ nhăm nhăm thích thắng sợ thua cụt vốn thì loại khỏi cần share làm gì

*** mà cứ làm như trò chơi con nít thì mời qua webtretho tụ họp
Bạn thích kèo ngon thì có thể pm yahoo mình với bạn nghiên cứu (Kèo 10d) Share kèo còn tùy vào thái độ nữa. Hành động clone nick sau này còn dẫn đến scam nữa đó bạn, ông scammer tnhm trước *** chung với mình là 1 ví dụ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week