Need captcha typers for UploadCaptcha.com

Không phải captchatypers version 2 đâu. Chính là thằng nhân viên cũ của Captchatyper vừa rồi mới quậy phá thằng captchatypers. Không nên chơi với thằng này. Các bạn có thể xác nhận ở durga

Không phải captchatypers version 2 đâu. Chính là thằng nhân viên cũ của Captchatyper vừa rồi mới quậy phá thằng captchatypers. Không nên chơi với thằng này. Các bạn có thể xác nhận ở durga

Vậy thằng nhân viên này trước đây là nằm trong BQT Captchatypers à :binhsua163:

xin dc panel rùi, ko bjt đã ai làm chuột bach chưa?? cũng ko bít minpay của nó bao nhiu, chưa thấy soft hỗ trợ...xem ra nó khó sống wa

Test thử rồi, chỉ ra đúng một loại captcha, nghi là captcha server tự tạo, trung bình 1 phút được 2 captcha :(
Tên này bê nguyên source code từ CT qua dựng thành server mới, có cái khác là hắn cho tìm được Buyer thì phải.

ai làm chuột bạch chưa? t đanh test thử, đây là loại code của nó, tính cũng khá chuẩn còn vấn đề pay thì chưa bít đc, ai làm chuột bạch trc thì cho chút ý kiến nha, ko có soft nào hỗ trợ nên thử nghiệm làm cái này hơi lâu

- - - Updated - - -

ai rãnh thì làm chuột bạch vs t nha..hehe

ai làm chuột bạch chưa? t đanh test thử, đây là loại code của nó, tính cũng khá chuẩn còn vấn đề pay thì chưa bít đc, ai làm chuột bạch trc thì cho chút ý kiến nha, ko có soft nào hỗ trợ nên thử nghiệm làm cái này hơi lâu
View attachment 21031

- - - Updated - - -

ai rãnh thì làm chuột bạch vs t nha..hehe
Code này giống code tự dựng thế nhỉ

cái này thấy dân nc ngoài nó nói có proof rồi vs lại nó rao bán panel ầm ầm, bèo cũng 5$, hum wa có thằng còn pm mình raop bán 25$...:binhsua19: ở vietnam thì chưa thấy ai có proof, mình đang tìm vài bác test thử coi nó thế nào...

cái này thấy dân nc ngoài nó nói có proof rồi vs lại nó rao bán panel ầm ầm, bèo cũng 5$, hum wa có thằng còn pm mình raop bán 25$...:binhsua19: ở vietnam thì chưa thấy ai có proof, mình đang tìm vài bác test thử coi nó thế nào...

min em nó cũng 2$ thì phải , tiếc là ko có soft :binhsua168:

Nước ngoài bây giờ nó vẫn còn giao bán panel Qlink tận 10$ cơ mà.

:binhsua156: 100% giống CAPTCHATYPER ko biết là do thằng CT làm hay là mấy thắng HACKER lấy về làm chời

MuthuKumar Krishnan

17:25 (2 phút trước)

tới tôi

Hi,

Account created.

vừa mới đc tạo panel, mừng húm nhưng chẳng biết load liếc thế nào.:binhsua146:

MuthuKumar Krishnan

17:25 (2 phút trước)

tới tôi

Hi,

Account created.

vừa mới đc tạo panel, mừng húm nhưng chẳng biết load liếc thế nào.:binhsua146:
Đã nhờ a Đức hỗ trợ, sẽ có soft sớm cho a e test! Nhưng lưu ý.Vì site này nguồn gốc không rõ ràng, nên a em test kỉ trước khi đổ ầm ầm vào làm tránh trường hợp die do site scam!

Đã nhờ a Đức hỗ trợ, sẽ có soft sớm cho a e test! Nhưng lưu ý.Vì site này nguồn gốc không rõ ràng, nên a em test kỉ trước khi đổ ầm ầm vào làm tránh trường hợp die do site scam!

thằng này mà uy tín + soft nữa là ngon ăn lắm đây :binhsua168:

thằng này mà uy tín + soft nữa là ngon ăn lắm đây :binhsua168:
giờ chung qui ra 1 câu là ai cũng cần 1 site rate ngon, load tốt, paid đều...nhưng chưa thấy thằng nào đạt đủ cáo tiêu chuẩnt trên..Đừng đặt niềm tin quá nhìu vào thằng này!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week