Help Nên dùng thẻ Visa của ngân hàng Việt Nam nào khi giao dịch forex, gold ?

^
Mình cũng đang dùng, khá ngon. Nhưng thẻ in kiểu mực, xài lâu bị lem không còn nguyên tên nhưng cũng tiện, tại vài phút là có ngay.

Mình đang dùng ACB và cũng muốn thử mấy bên khác, có bạn nào cho mình cái link chi tiết hoặc kể chi tiết thẻ VISA/MASTER của bank khác với?
Bao gồm thời gian làm thẻ, chi phí, thủ tục,... Và dùng nó cho mấy cái như Paypal hay Forex như thế nào?

Mình đang dùng ACB và cũng muốn thử mấy bên khác, có bạn nào cho mình cái link chi tiết hoặc kể chi tiết thẻ VISA/MASTER của bank khác với?
Bao gồm thời gian làm thẻ, chi phí, thủ tục,... Và dùng nó cho mấy cái như Paypal hay Forex như thế nào?
Cái này bạn hỏi bên bank là đúng nhất. Thử Vietcombank với Eximbank thử xem cậu, thấy cũng ok

Người của bank thường nói tốt cho bên họ và nhiều cái chỉ có real user mới biết. Mình thường muốn biết đích thân người dùng trải nghiệm, như mình dùng ACB rồi, cũng ổn nên mới recommend chứ lúc ra làm thẻ, thấy khó hỏi mấy cái đó lắm.

mình xài visa exim, nó tính phí tới 2.7%...còn visa techcombank và ACB,...ôi mình ko dùng nữa, vại lắm các bác ah :(

Dùng visa debit thì mình có bao nhiêu xài bấy nhiêu, dùng credit thì thường hay bị cái cảm giác ảo tưởng là mình có tiền mặc dù mình đang nợ đầm đìa :)) cơ mà các bác cũng nên xài visa credit để chơi forex cũng được cho nó kích cầu kinh tế :p

ông linhpm cho ý kiến cái, thấy site ông chạy kinh quá mà thèm

https://mmo4me.com/threads/mo-site-auto-exchange-can-moi-nguoi-gop-y.238537/#post-4486180

Trước giờ mình xài VCB, do nạp rút ít tầm 1k trở lại nên ko sao.
Nếu trade forex, bạn trade bên Alpari.org ấy, khỏi lo phí nạp vì sàn bao luôn, rút thì ko. Mình đang trade bên đó nè :p

anh em cho hỏi giờ nên chơi trên sàn nào uy tín với forex, gold. Và dep bằng wmz

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back