Spotlight Nên hay không nên chia sẻ kinh nghiệm PTU???

mình ghét nhất câu " Pro nào cũng từ newbie mà ra " mặc dù điều đó đúng.
NHƯNG mình thích nhất câu này và luôn tâm đắc với nó : " Newbie hãy luôn nghĩ 1 ngày mình sẽ trỡ thành pro ".
2 câu tuy nhìn giống nhau thiệt nhưng 1 cái là nghĩa bị động 1 cái là nghĩa chủ động ^^ :)

mình ghét nhất câu " Pro nào cũng từ newbie mà ra " mặc dù điều đó đúng.
NHƯNG mình thích nhất câu này và luôn tâm đắc với nó : " Newbie hãy luôn nghĩ 1 ngày mình sẽ trỡ thành pro ".
2 câu tuy nhìn giống nhau thiệt nhưng 1 cái là nghĩa bị động 1 cái là nghĩa chủ động ^^ :)

+1 cho HG_team ^^!

Sao a HG_team nói đúng thế nhỉ. 1 bên là đặt ra mục tiêu để phấn đấu còn 1 bên là ích kỷ, ỷ lại vào người khác

nói chung các bác đau đầu quá ai muốn chơi thì cứ chơi chơi nhiều ko có hiệu quả nản thì tự khắc rút lui thôi còn các pro muốn chia miếng cơm hay ko thì tùy nói chung những cái căn bản có thể chia sẻ còn bí kíp thì từng cá nhân tự mày mò :))
P/s: các bác chém nhẹ e :D

các bạn đang hất bát cơm của mình đi cho người khác ăn đấy, trước vất vả,tìm tòi mãi mới dc, h thì cái j` cũng lôi ra,
chỉ sướng những thằng đến sau, sắp tới cháo ko có mà húp, sale giảm,dkm thằng nào thích nút thanks!!!

các bạn đang hất bát cơm của mình đi cho người khác ăn đấy, trước vất vả,tìm tòi mãi mới dc, h thì cái j` cũng lôi ra,
chỉ sướng những thằng đến sau, sắp tới cháo ko có mà húp, sale giảm,dkm thằng nào thích nút thanks!!!
=)) bác quá khích thế >:)

=)) vãi đạn love12 tư tưởng phát xít đây rồi . thời buổi cạnh tranh thị trường rộng mở he he có khó khăn thì mới có hoàng kim vượt qua khó khăn sẽ có ngày tốt đẹp :-". xã hội luôn đào thải những ai yếu kém mà thôi he he

mềnh cũng kô ưa cha love12 lắm :nhưng vote câu này.
Trước ngày 3 bữa cơm dĩa ,bây giờ ngày 3 bữa mì gói

Last edited by a moderator:

chuẩn men!

Hoang Nguyen~~~>>>mod cũ Nokia,và nói chung là DKM thằng ngu chiensyPTu này,ngu thì im mồm!

LOVE 12 ...Lập ra cái forum ế thí mẹ đi chứ ,có ma nào vào đâu =))
thôi đê!! 1 ngày 2000 lượt nha bạn!!!!!!!!!!!!!, nói về dữ liệu bài viết MMO nó nhiều hơn mmo4vn và vietmaker cộng lại đó, site đó là tổng hợp tất cả bài viết của MMo4vn,HCT,VMK,EKT,VietLockerz

mấy ông newbie giờ tự thân vận động đê, ông nào pro hay sắp pro thì đừng xe pháo gì nữa, share cái gì mà ai cũng biết ấy, chứ cái trò share temps là thấy ngứa mắt lắm rồi. Ham hố sự biết ơn của người khác thì mời các ông pm nhau chứ đừng public lên trên này. Mịe khỉ! Mình thì chắt lọc, reg ộc mật mới được, giờ thì mấy ông newbie cứ như là có cháo đến miệng rồi ấy. Muốn share thì share cái 18000 hay 790 của các ông lên thì còn chấp nhận được vì có thể buy hay tìm dễ dàng.
Ban hết ip VN đi, anh đêk ở vn, đêk sợ =))

thế thì việc đầu tiên nên chửi là chửi bọn hoster nó bày ra trò refferal đấy, vì có reff chủ hội nó mới share. :)
Mấy người đến sau chắc gì sướng, toàn đồ public. Ai search mà chả ra

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week