Nên học nghề gì để lo tương lai sau này bà con ?

bác biết tiếng anh ko, thời giờ có tiếng anh cái gì cũng dễ hơn bác ạ, lo học tiếng anh đi, nghe hiểu nói đc là ok.

bác biết tiếng anh ko, thời giờ có tiếng anh cái gì cũng dễ hơn bác ạ, lo học tiếng anh đi, nghe hiểu nói đc là ok.
mình học 7 năm thật ra lên chơi ko chứ học gì đâu mà biết, tiếng a mình mất căng bản từ đầu nên ko học đc

từ nào ít dùng thì ko biết ghi sao cho đúng thôi chứ k đến nổi sai chính tả :D
bạn còn trẻ tốt nhất nên đi học cái nghề gì đấy về sau còn dựa vào nó mà kiếm ăn. trước tớ cũng mmo. xuất ngày tự kỉ trong phòng bây giờ có việc làm rồi thỉng thoảng lên chém gió cho vui thôi

bạn còn trẻ tốt nhất nên đi học cái nghề gì đấy về sau còn dựa vào nó mà kiếm ăn. trước tớ cũng mmo. xuất ngày tự kỉ trong phòng bây giờ có việc làm rồi thỉng thoảng lên chém gió cho vui thôi
mình cũng biết vậy cày MMO bấy lâu dư đc 100tr đáng lý tính mở quán PS nhưng mà vì ko có mặt bằng nên ko thể làm đc, nên đành thôi đem tiền đi cho quay kiếm ít lãi ăn tiêu tiền chợ giờ muốn kiếm cái gì đó học để con lo cho tương lai sau này

buôn bán gì đấy cũng đc đó bác do bác có vốn mà cũng khó ko có kinh nghiệm, còn VN giờ thì có bằng cấp mới xin việc đc bác ạ :(

Lập trình đi cậu. Lập trình điện thoại ăn đới, kèm thêm hc tiếng Nhật nữa m nghĩ là ổn vì Nhật đang thuê m gia công lập trình rất nhiều, lương rất ổn...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom