ThanhPhong90

Senior
Reactions
275
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Neobux nó tính tất cả click thì phải mình đoán vậy thôi, nếu sai các bác gạch đá nhẹ thôi nha

nhìn cái nick kia mới lập hôm qua ak .sao cho đăng url hay vậy
Em lập topic tuyển ref thì để link ref được mà
Theo mình nhớ không lầm thì Em này chơi chủ yếu là thuê ref mà nhỉ? Còn tuyển ref cũng không được thêm bao nhiêu !!!!
vì lên Ultimate nên em tuyển ref càng nhiều càng tốt mà, có cả 2 vẫn hơn, mong anh em ủng hộ

trong thời gian chơi nếu mọi người may mắn xem Adprize của Neobux mà trúng được Golden Membership. Cái này nhiều người trúng ko e...VN có ai trúng chưa?
Em nghĩ chắc có, em cũng đã từng trúng những $ ít và neopoint, Golden thi chưa những cũng có thể có theo tương lai gần hoặc xa ^_^, up nào

chờ 2 ngày nữa mình ref cho bạn, đang còn it $ trong acc cũ, rut xong thì mình qua đây :D:D:D
Ok thank anh, hôm qua vừa rút xong 2$ thì hôm nay lại có được 0.6$ (chỉ làm mỗi mini job ^^)

nqphuc

Hero
Reactions
560
MR
0.000
Em nào đây? Khi nào em up gold và dzú-tì-mây? Em cần anh cheat cho em bao nhiêu acc?

2 cái anh nói khác nhau mà, autopay thì tự động trả tiền ref 1 ngày khi click, còn Recycle thì dùng $ hoặc neopoint, neopoint dùng Recycle vẫn hơn anh àh. Tốt nhất khi thuê ref không nên để autopay ngay mà chờ tháng sau hãy autopay, vì trong tháng đầu nên theo dõi ref nào click siêng, lười thì recycle, đến tháng sau cải thiện được số click của ref thì hãy để autopay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week