Mình có khả năng đáp ứng lượng ref lớn cho bạn. Đảm bảo người thật việc thật. Nếu có nhu cầu liện hệ mình nc nhé.
dà hú của mình:ngheomacotinh1212

nhìn cái hình của em up lên kìa, chả thấy gâu với chả đừn ở đâu cả. nên mọi người thắc mắc

nhìn cái hình của em up lên kìa, chả thấy gâu với chả đừn ở đâu cả. nên mọi người thắc mắc
ở đầu bài viết em đã nói rõ là dự tính 1 tuần hoặc 10 ngày nữa em mới up mà, đang chờ làm thể VisaDebit. :(

làm thẻ làm gì hả em, sao không chuyển $ vào VCB rồi mua PP trên MMO này cho nhanh ....

2 cái anh nói khác nhau mà, autopay thì tự động trả tiền ref 1 ngày khi click, còn Recycle thì dùng $ hoặc neopoint, neopoint dùng Recycle vẫn hơn anh àh. Tốt nhất khi thuê ref không nên để autopay ngay mà chờ tháng sau hãy autopay, vì trong tháng đầu nên theo dõi ref nào click siêng, lười thì recycle, đến tháng sau cải thiện được số click của ref thì hãy để autopay.
Có người nói e đăng ảnh lấy nick lừa tình.. kiếm ref nhưng với kiểu ăn nói thế này làm chết lòng a:confused: ..a kết e rồi đó :D... có thể chứng minh cho người khắc thấy e ko lừa tình bằng cách chụp lại avatar của e và dí sát mặt vào avatar được ko:D? nếu e làm được điều đó thì a dám chắc e cũng có khá nhiều ref trên topic này hơn:D

Có người nói e đăng ảnh lấy nick lừa tình.. kiếm ref nhưng với kiểu ăn nói thế này làm chết lòng a:confused: ..a kết e rồi đó :D... có thể chứng minh cho người khắc thấy e ko lừa tình bằng cách chụp lại avatar của e và dí sát mặt vào avatar được ko:D? nếu e làm được điều đó thì a dám chắc e cũng có khá nhiều ref trên topic này hơn:D

Ặc, làm luôn kìa, trời tối sao đeo kiếng đem là chi hỡi em .................

Em chủ yếu laptoic để kiếm ref, em không để ý việc mọi người bình luận ra sao, vui thì mọi người ủng hộ không thì cũng không sao, đây là tấm mà em tự dùng dtdd chụp, như yêu cầu của anh.

Mình có khả năng đáp ứng lượng ref lớn cho bạn. Đảm bảo người thật việc thật. Nếu có nhu cầu liện hệ mình nc nhé.
dà hú của mình:ngheomacotinh1212

Có mối rồi kìa em. Để pm bác này thử xem.

Có mối rồi kìa em. Để pm bác này thử xem.
em cũng đang nói chuyện với nick đó, vài ngàn ref mà người thật việc thật, em cũng chỉ mới lần đầu biết thôi, up Golden + Ultimate nên em đang phân vân có nên đông ý không, mọi người tư vấn giúp em.

Em chủ yếu laptoic để kiếm ref, em không để ý việc mọi người bình luận ra sao, vui thì mọi người ủng hộ không thì cũng không sao, đây là tấm mà em tự dùng dtdd chụp, như yêu cầu của anh.
Làm thiệc....bay ơi.. 10 điểm cho uy túy của e . mà tự chụp sao hay vậy ..1 tay dơ lên rồi đứng cười 1 mình vậy đó hã
ItRjTmFlQYc0JT_EqY8JM_BoTNERKJB3BjNx_6Y-kto=w107-h139-p-no
....iu e cấp độ 2 rồi đó.

Làm thiệc....bay ơi.. 10 điểm cho uy túy của e . mà tự chụp sao hay vậy ..1 tay dơ lên rồi đứng cười 1 mình vậy đó hã

ộng này vô tán gái hay làm ref vậy
e đã thực hiện lời hứa thì ông cũng phải đáp lại chứ:p

em ngồi chụp chứ không phải đứng, láy tay cầm dt chụp mà anh

chào cả nhà em đi có việc 7h về mong là anh baoceo9959 thực hiện lời hứa giống em nha :) chúc cả nhà 1 ngày vui vẻ.

ộng này vô tán gái hay làm ref vậy
e đã thực hiện lời hứa thì ông cũng phải đáp lại chứ:p
chủ yếu giúp cho e nó làm sôi động topic này lên và được nhiều sự chú ý ...cho người mới thôi . mình tham gia neobux lâu rồi ..muốn cheat ref cũng được thôi nhưng sợ làm hỏng nick của e nó

Last edited:
em cũng đang nói chuyện với nick đó, vài ngàn ref mà người thật việc thật, em cũng chỉ mới lần đầu biết thôi, up Golden + Ultimate nên em đang phân vân có nên đông ý không, mọi người tư vấn giúp em.
:D các bạn nghĩ nó rất mới phải không. Chắc cũng hiếm người chơi như này. nhưng vì là người thật việc thật mình muốn có 1 cái gì đó lợi cho cả 2 bên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,424
173,591
Latest member
justmin22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week