Cậu mới vào chắc chưa biết nhỉ, 1 topic chỉ dc úp 1 lần trong 1 ngày thôi nhé :rolleyes:

Up hộ em xinh đẹp nào, tiếc là anh không còn chơi PTC nữa chứ không là anh chiến tới đỉnh luôn....

topic vắng khách quá huhu
vắng là hơi bị đúng :D... bởi vì trên google có quá nhiều bài đăng của neobux mà người mới ..vào thì quất đa số là trang này ... e chiến thằng này ở trong room này chỉ có reg VPS là nhiều ...ko biết nói vậy có đúng ko :cool: ..ò... mà cũng hên sui à...

vắng là hơi bị đúng :D... bởi vì trên google có quá nhiều bài đăng của neobux mà người mới ..vào thì quất đa số là trang này ... e chiến thằng này ở trong room này chỉ có reg VPS là nhiều ...ko biết nói vậy có đúng ko :cool: ..ò... mà cũng hên sui à...
dùng VPS reg trước sau cũng bị nó phát hiện mà a :( mà kệ vậy, được người nào hay người đó mà anh :D

Up nhiều như này cẩn thận ra đảo sống đó em ơi. tuyển được vài người vậy thì khi nào em đủ vốn chứ

Up nhiều như này cẩn thận ra đảo sống đó em ơi. tuyển được vài người vậy thì khi nào em đủ vốn chứ
thì giờ em đâu tự ý up nữa đâu :(( không tuyển thì biết làm sao cho có đây anh, chắc chỉ lên gold rồi thuê 2k ref trong 2 tháng liên tục rồi up ultimate sau quá

Nghe mình, có nhiêu đó vốn chơi cái khác đi cậu, đừng up Golden hay thậm chí Ultimate của Neobux, lỗ sặc máu đó!

Nghe mình, có nhiêu đó vốn chơi cái khác đi cậu, đừng up Golden hay thậm chí Ultimate của Neobux, lỗ sặc máu đó!
anh đã từng up ultimate của neobux chưa. Do mỗi người thôi, có người rút hơn 20k$ đấy thôi, có gan làm giàu mà anh, chơi mà sợ lỗ thì chơi cái khác cũng thất bại thôi anh. Neobux gia hạn hoạt động đến năm 2023, cỡ nào em cũng theo :D

anh đã từng up ultimate của neobux chưa. Do mỗi người thôi, có người rút hơn 20k$ đấy thôi, có gan làm giàu mà anh, chơi mà sợ lỗ thì chơi cái khác cũng thất bại thôi anh. Neobux gia hạn hoạt động đến năm 2023, cỡ nào em cũng theo :D

cái người mà em nói, anh thấy cũng kha khá rồi, nhưng toàn bộ là ng nước ngoài ko thôi, còn VN thì chưa thấy ai hết, không chỉ riêng anh mà nhiều ng đều có cảm nhận chung về thằng neobux này.

Anh mà có được nhiều vốn như em thì ưu tiên cho the-bux vs clixzor hơn!

cái người mà em nói, anh thấy cũng kha khá rồi, nhưng toàn bộ là ng nước ngoài ko thôi, còn VN thì chưa thấy ai hết, không chỉ riêng anh mà nhiều ng đều có cảm nhận chung về thằng neobux này.

Vậy còn thằng probux các bạn bỏ phí nó rồi

Anh nói vậy khác nào nói nước mình thua kém nước ngoài, họ có được khoảng cashout như thế là vì họ chơi ngay từ đầu, dám chơi thì dám bỏ tiền đâu tư, bỏ công sức quảng cáo ở bất kỳ site ptc nào để chủ yếu kiếm ref, liên tục máy năm nay thì thành công là hiển nhiên thôi anh. Còn mình đa số thấy ads it tiền hoặc minpay cao là bỏ, hoặc chơi 1 thời gian là chán. Một ít thì dám bỏ 100$ ra để up gold nhưng không theo đến cùng, khác nhau ở chỗ lười và siêng thôi anh, em cũng không khờ đến mức bỏ tiền ra để up ultimate rồi ngồi không mà, bỏ tiền ra là phải theo, hi:D up xong thì cứ 4 ngày hoặc 1 tuần Ren 300ref. DR thì tự thân vận động. Ai cũng nói up Gold lỗ nhưng thật ra cũng nhiều người chưa up ultimate nên chưa thấy được, vài người VN cũng lên ultimate rồi em có thấy ai than vãn đâu:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week