Có bạn nào biết, hướng dẫn làm mấy offer của neocoin với neopoint giùm với,
mình làm mấy cái mà không thấy được, làm cái video, đã xem hết video rồi mà không thấy được.
2 cái này mình cũng ít làm, để mai lên trường mình nghiên cứu nếu dễ làm mình hướng dẫn nhé, còn nếu phức tạp quá thì thôi. :D

Mình cố đinh tối thứ 7 click ads máy ở nhà. còn lại click tối máy ở phòng, như thế ko sao đúng ko ạ ?

Tiện các brô tiếng anh cho mình hỏi. Trước mình tạo neobux, và click ads ở quán net. Lúc đó nghịch thôi, xong chơi luôn tài khoản đó, mình biết là nếu có người tạo 1 ID neo khác ở quán net đó mình và người đó sẽ đều bị ban nick.

=> Vậy ý mình muốn hỏi ở đây là: Sau bao lâu. Thì 1 người khác tạo tài khoản ở quán net đó và click ở quán nét đó, mà mình vẫn ko bị ban. Các bạn có hiểu ý mình muốn nói ko nhỉ @@
Các brô tiếng anh có thể giúp mình viết 1 bài hỏi contact neobux hộ mình đc ko, thanks nhiều :D

Nick trên IP đó của bạn k dùng trên 30 ngày thì có thể Reg đc trên IP cũ ... Rule của nó là vậy có contact thì nó cũng làm theo luật ^^ !!! Dự là click ads nhiều IP có khi vẫn đc chơi nhưng khi yêu cầu Pay tiền về sẽ bị ban :)) NEO nó điếm thúi lắm ^^ !!!

sẽ cập nhật click mỗi ngày qua hình ảnh cho mọi người xem coi tìm năng neobux có thật không nhé :) qua sẽ cập nhật số tiền tôi mỗi ngày ở đây
hôm nay là 191 usd nhé. để mấy bạn chơi neobux có thêm niềm tin ^^

mình nghĩ 10$ của bạn là doanh thu thôi. chứ k phải là profit. bạn nên nói rõ ra tránh trường hợp 1 số anh em ảo tưởng dẫn đến hoang tưởng.thân.

Nick trên IP đó của bạn k dùng trên 30 ngày thì có thể Reg đc trên IP cũ ... Rule của nó là vậy có contact thì nó cũng làm theo luật ^^ !!! Dự là click ads nhiều IP có khi vẫn đc chơi nhưng khi yêu cầu Pay tiền về sẽ bị ban :)) NEO nó điếm thúi lắm ^^ !!!
mình chỉ click trên 2 máy tính thôi, IP thì lP động mà mỗi lần bật moderm là nó khác rồi. cách đây gần 2 tuần mình contact nó hỏi thì njck mình chưa vi phạm gì cả.
Nick thì mình vẫn dùng. vẫn đề là chỗ đó. chứ njck mình ko dùng nó xoa rồi thì còn nói làm gì nữa.

mình chỉ click trên 2 máy tính thôi, IP thì lP động mà mỗi lần bật moderm là nó khác rồi. cách đây gần 2 tuần mình contact nó hỏi thì njck mình chưa vi phạm gì cả.
Nick thì mình vẫn dùng. vẫn đề là chỗ đó. chứ njck mình ko dùng nó xoa rồi thì còn nói làm gì nữa.

Vậy thì chiến đi có quy định là chỉ đc click trên 3 máy trong 10 ngày nữa nhé ... cẩn thận đấy !!!

Vậy thì chiến đi có quy định là chỉ đc click trên 3 máy trong 10 ngày nữa nhé ... cẩn thận đấy !!!
ừ m biết,mình chỉ chiến 2 máy thôi :D
Mình cố đinh tối thứ 7 click ads máy ở nhà. còn lại click tối máy ở phòng, như thế ko sao đúng ko ạ ?

Tiện các brô tiếng anh cho mình hỏi. Trước mình tạo neobux, và click ads ở quán net. Lúc đó nghịch thôi, xong chơi luôn tài khoản đó, mình biết là nếu có người tạo 1 ID neo khác ở quán net đó mình và người đó sẽ đều bị ban nick.

=> Vậy ý mình muốn hỏi ở đây là: Sau bao lâu. Thì 1 người khác tạo tài khoản ở quán net đó và click ở quán nét đó, mà mình vẫn ko bị ban. Các bạn có hiểu ý mình muốn nói ko nhỉ @@
Các brô tiếng anh có thể giúp mình viết 1 bài hỏi contact neobux hộ mình đc ko, thanks nhiều :D
Có ai hộ mình cái contact neobux cái nhỉ.

VN xài IP động thì khả năng 2 acc trùng IP ở thời điểm khác nhau cũng cao rồi, nên mình nghĩ chỉ khi nào có ai đó log cùng lúc với bạn trùng IP thì nó mới ban thôi, còn ko thì cứ bình thường thôi, muốn chơi lâu dài thì đủ $2 rút thừ coi được ko rồi hãy chơi lâu.

contact mấy vấn đề này tụi nó ko giải quyết đâu, cứ rút thử được thì chơi tiếp ko thì tạo lại.

mình nghĩ ko phải như bạn suy luận đâu,

(2.3) nó chỉ nói như vậy để mình hiểu là nếu mình ko coi được ad có nghĩa là mình bị trùng IP thôi, chứ ko phải giới hạn mình chỉ được coi ad với 1 IP => ko có gì mâu thuẫn với lời supporter cả

còn chuyện mạng share "(such as, but not limited to schools, LAN houses, cybercafés, etc.)" => "but not limited " nghĩa là nhấn mạnh không chỉ giới hạn trong ví dụ trường học, mạng chung cư, cafe ...

mình chỉ dịch theo mặt chữ, ko phải kinh nghiệm cá nhân nhé

Mình đã hỏi "I'm clicking ads, I suddenly encountered network problems. Then I log back in, I get a different IP address. I do not know Can I continue click ads?" và nhận được câu trả lời của nó là "As long as you always use the same connection there is no problem with the dynamic IP you get during the day". Đại khái hiểu là "Miễn là bạn luôn dùng cùng 1 đường truyền mà không có vấn đề gì với IP động bạn nhận được trong ngày". Từ câu trả lời đó thì mình có thể hiểu là trong 1 ngày có thể dùng nhiều IP để click ad (vì không vấn đề với IP động) nhưng phải cùng 1 đường truyền.

Và theo 2 câu đầu của cái rule 2.3 "Each advertisement can be viewed by the same IP only once per 24 hours. Each advertisement can be viewed by the same IP only once per 24 hours. For viewing advertisements an internet connection must be used only by a single user every 24 hours". thì có thể hiểu là "Mỗi 1 quảng cáo có thể được xem cùng 1 IP chỉ 1 lần mỗi 24 giờ. Để xem quảng cáo thì 1 đường truyền được sử dụng vởi 1 user mỗi 24 giờ". Như vậy thì cùng 1 đường truyền 1 quảng cáo chỉ được xem 1 lần và 24 giờ sau mới reset lại, nếu đổi đường truyền thì quảng cáo có thể có lại nhưng nếu ta xem lần nữa thì là gian lận (cái này "có thể có" vì có lẽ Neobux muốn ngăn ta làm mọi cách để xem cùng 1 quảng cáo có giá trị nhiều lần trong 1 ngày nên mới đặt ra luật này)

Và mình đồng ý với cách phân tích "but not limited" của bạn, vậy là mình đã sai. Và cuối cùng mình đi đến kết luận là: Trong 1 ngày, cùng 1 đường truyền thì chỉ có 1 user được click quảng cáo mà không nhất thiết phải cùng 1 IP mới được xem quảng cáo (điều này đúng vì đa phần các nhà mạng VN dùng IP động, và xảy ra trường hợp đứt cáp AVG như vừa rồi thì việc bị đổi IP liên tục trong 1 ngày là không thể tránh khỏi)

Mình đã hỏi "I'm clicking ads, I suddenly encountered network problems. Then I log back in, I get a different IP address. I do not know Can I continue click ads?" và nhận được câu trả lời của nó là "As long as you always use the same connection there is no problem with the dynamic IP you get during the day". Đại khái hiểu là "Miễn là bạn luôn dùng cùng 1 đường truyền mà không có vấn đề gì với IP động bạn nhận được trong ngày". Từ câu trả lời đó thì mình có thể hiểu là trong 1 ngày có thể dùng nhiều IP để click ad (vì không vấn đề với IP động) nhưng phải cùng 1 đường truyền.

Và theo 2 câu đầu của cái rule 2.3 "Each advertisement can be viewed by the same IP only once per 24 hours. Each advertisement can be viewed by the same IP only once per 24 hours. For viewing advertisements an internet connection must be used only by a single user every 24 hours". thì có thể hiểu là "Mỗi 1 quảng cáo có thể được xem cùng 1 IP chỉ 1 lần mỗi 24 giờ. Để xem quảng cáo thì 1 đường truyền được sử dụng vởi 1 user mỗi 24 giờ". Như vậy thì cùng 1 đường truyền 1 quảng cáo chỉ được xem 1 lần và 24 giờ sau mới reset lại, nếu đổi đường truyền thì quảng cáo có thể có lại nhưng nếu ta xem lần nữa thì là gian lận (cái này "có thể có" vì có lẽ Neobux muốn ngăn ta làm mọi cách để xem cùng 1 quảng cáo có giá trị nhiều lần trong 1 ngày nên mới đặt ra luật này)

Và mình đồng ý với cách phân tích "but not limited" của bạn, vậy là mình đã sai. Và cuối cùng mình đi đến kết luận là: Trong 1 ngày, cùng 1 đường truyền thì chỉ có 1 user được click quảng cáo mà không nhất thiết phải cùng 1 IP mới được xem quảng cáo (điều này đúng vì đa phần các nhà mạng VN dùng IP động, và xảy ra trường hợp đứt cáp AVG như vừa rồi thì việc bị đổi IP liên tục trong 1 ngày là không thể tránh khỏi)

nếu lo lắng có thể rút thử đi bạn, nếu rút được thì an tâm chơi dài,
chứ làm đợi nhiều tiền rút nó ban thì mất công

nhưng cái mà mình muốn hỏi vẫn chưa đc giải đáp :D

nếu lo lắng có thể rút thử đi bạn, nếu rút được thì an tâm chơi dài,
chứ làm đợi nhiều tiền rút nó ban thì mất công
Uh, một câu nói làm tỉnh người ra. Từ cái hôm bị lộn xộn IP mình cũng chưa rút thử, đợi đủ sẽ thử phát. Cám ơn nhé!

nhưng cái mà mình muốn hỏi vẫn chưa đc giải đáp :D
Cái bạn hỏi phía trên đã có người trả lời rồi đó, hơn 30 ngày nhé bạn. Mình cũng nói thêm là thường ở tiệm net đều có đóng băng, ví dụ thế này nhé: Bạn vào ngồi tạo nick và sau đó bạn tính tiền rời máy, trường hợp xui nhất của bạn là người chơi sau bạn ngồi máy đó và cũng reg nick NEOBUX, acc của bạn và của người đó bị ban liền, 2 acc 1 máy nó ban nhanh lắm. Nhưng như đã nói nhờ đóng băng và khi bạn rời đi, máy đó cũng được tắt và mở lại cho người khác nó sẽ trở về trạng thái trước khi bạn reg nick của bạn, mà sự việc đã qua nhiều ngày, bạn thử kiếm cái máy nào đó đăng nhập vào nick đó, nếu chưa bị ban là vẫn còn xài tốt. Trường hợp này mình dám chắc vì lúc trước mình bị ban 1 acc NEOBUX, ngay lập tức mình cài lại toàn bộ máy và reg acc khác và acc đó mình đang dùng tới giờ và đã rút được 3 lần.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back