trời ơi Neo ngán tận cổ rồi ! kiếm chả được bao nhiều chỉ được tốn thời gian. không phải không biết cách quản lý ref mà tại ref nó cùi nên không có gì để mà quảng lý :confused:, thiệt bực cái ref của nó thiệt lườivừa vừa thôi khốn nản vãiiiiiiiiiiiiiiiii.

Sau 1 thơi gian chiến đấu
Kinh nghiệm của mình là cần Selll :
2 acc Neobux Gold . 15$/ac No Ref .
5 Ac Probux Gold , >100Ref 20$ , >200Ref 30$ , >300Ref 40$
Gd trung gian : PP hoặc PZ
Inbox hoặc , [email protected]
sell vui lòng qua topic khác. đây ko phai nơi cho bạn spam. thanks.

trời ơi Neo ngán tận cổ rồi ! kiếm chả được bao nhiều chỉ được tốn thời gian. không phải không biết cách quản lý ref mà tại ref nó cùi nên không có gì để mà quảng lý :confused:, thiệt bực cái ref của nó thiệt lườivừa vừa thôi khốn nản vãiiiiiiiiiiiiiiiii.
làm gì bức xúc vậy bạn ... bạn úp tới nóc chưa ... đã quản lý trên 2k rr chưa ^^ !!! đã trải nghiệm đủ các ngóc ngách của NEO chưa ^^ !!!

1.5wmz hả đầy đủ ifo thì mình xúc nhé
bán tất trừ mail :)) Vì mail nó dính với cái PP đảm bảo ko cancel cái payout của thím nhé :) Bác tin thì pm Y!M: huakiennb :D Cũng chẳng muốn chiến mấy site đấy nữa. Vì thằng chủ nhóm ptc của em, nó ko trả tiền ref cho em, nên bực bỏ :))

bán tất trừ mail :)) Vì mail nó dính với cái PP đảm bảo ko cancel cái payout của thím nhé :) Bác tin thì pm Y!M: huakiennb :D Cũng chẳng muốn chiến mấy site đấy nữa. Vì thằng chủ nhóm ptc của em, nó ko trả tiền ref cho em, nên bực bỏ :))
đừng bỏ sớm thế bạn. mình có RB chuyên nghiệp nhất đây. qua thớt nầy nhé. http://mmo4me.com/threads/hoi-refbackbank-com.140606/

chiến solo có nên đầu tư vô mấy trang PTC ko nhỉ mấy pro? nhắm hồi vốn đc trong bao lâu

không có DR thì ko nên đầu tư đâu..
Thanks, còn mấy site clickerver này nọ mình đk nhiều nick 1 IP được không pro? hay phải cheat IP rồi dk, có bị band hôn?

Có bạn nào biết, hướng dẫn làm mấy offer của neocoin với neopoint giùm với,
mình làm mấy cái mà không thấy được, làm cái video, đã xem hết video rồi mà không thấy được.
bạn ơi chỉ làm mấy cái video thôi nhé. còn mấy cái khác cuối cùng toàn bắt điện thoại gửi tin nhắn thôi, Những cái nào bạn nhìn thấy có chữ: complete survey thì có thể làm cái đó.

P/S nãy thấy có cái job 8 cen :( mà nó thử ngữ pháp từ vực trước khi làm, google dịch ko chơi nổi :( thế là mất. Buồn quá

Last edited:
Chúc mừng các bạn đã đăng ký lại Neobux và đã upgrade. Mình có một vài chia sẻ như sau:
- Mình đã từng chơi Neobux từ cái thời nó còn là 0.01/click cho các thành viên free. Sau bản cập nhật mình khá lao đao nhưng nhờ có một lượng DR khá hùng hậu và quản lý RR khá tốt mà mình đã kiếm hơn 1000$ từ nó.
- Cho đến khi DR của mình rụng rời hết, bởi từ sau vụ update thì đa số DR của mình là free. Chơi free thì click 0.001 là khá chua và nản nên rụng rời đa số. Còn lại các anh đại đầu tư thì cũng rụng nốt bởi không có DR hậu thuẫn. Vì thế mình chỉ còn trông chờ vào RR. Mất khá nhiều thời gian và tiền bạc để quản lý đống ref này. Cho đến tháng 06/2013 khi mình rút đợt tiền cuối cùng và tổng kết thì số tiền mình quản lý RR và kiếm được từ nó chia cho thời gian bỏ ra mình lời gần 40$ cho hơn 1 năm với acc pro. Đó là mình còn chưa tính tiền các click mình tự click trong hơn 1 năm qua đấy (acc pro nên 0.01/click). Mình thấy lỗ so với các bạn click chay mà không thuê ref.
- Vì sao mà mình rút tiền đợt cuối cùng không? Đó là vì mình đã hết hạn gói up, và cũng là vì rộ lên thông tin admin neobux đã dùng tool cho rent ref từ đầu năm 2013. Và cũng từ đó các cuốn sách hướng dẫn được công khai nhằm thu hút một lượng DR thiệt về đội của mình để thu hồi vốn và goodbye nó.
- Cho đến thời điểm hiện giờ thì trên các forum về PTC trên thế giới vẫn đang post proof lũ lượt về lần rút cuối cùng của họ. Độ uy tín của Neo Bux cũng giảm chóng mặt.

Hy vọng bản cập nhật 2014 sẽ mang lại nhiều điều mới mẻ cho các bạn. Đôi lời chia sẻ.

Mình khuyên các bạn xem thêm về bản cập nhật 2014 có gì mới không?
Nếu không có gì khác thì một lời khuyên chân thành là hãy từ bỏ nó đi.
Các bạn có thể tìm các bài viết của mình để hiểu thêm Neo Bux hiện tại.

Neo Bux không phải là site scam như các site khác, nhưng từ đầu năm 2013, admin đã dùng tool để điều khiển rent ref nên nó có thể coi là một dạng scam ẩn.
Nó chỉ kiếm ra tiền với các acc có DR và free click 4 ads/ngày. Nếu là acc pro thì phải thật sự có nhiều DR active thì mới mong cầm cự được.

Vài lời chia sẻ. Thân

Mình khuyên các bạn xem thêm về bản cập nhật 2014 có gì mới không?
Nếu không có gì khác thì một lời khuyên chân thành là hãy từ bỏ nó đi.
Các bạn có thể tìm các bài viết của mình để hiểu thêm Neo Bux hiện tại.

Neo Bux không phải là site scam như các site khác, nhưng từ đầu năm 2013, admin đã dùng tool để điều khiển rent ref nên nó có thể coi là một dạng scam ẩn.
Nó chỉ kiếm ra tiền với các acc có DR và free click 4 ads/ngày. Nếu là acc pro thì phải thật sự có nhiều DR active thì mới mong cầm cự được.

Vài lời chia sẻ. Thân
Đồng ý với bạn !!! Thuê RR neobux hả . Thả con tép bắt con tom đấy cậu ah` .. !! Nếu muốn giàu từ nó thì chỉ có sống = DR thôi .. !
Bạn nào muốn thử ko !! @ acc gold neobux giá 10$/Ac mình nhượng lại ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week