đúng thế nếu muốn an toàn ,chứ mới đầu mình cũng nghĩ cứ thuê thật nhiều ref là có lãi cao mà không chú tâm đến gia hạn ref thuê dài hạn tới chừng lỗ rùi mới nhận ra sai lầm, giờ mình khỏe rùi sắp đạt chỉ tiêu 2000 có thể 2 tháng nữa mình có 2000 ref gia hạn 240 ngày rùi :) năm sau để về thành viên vàng lại xem sau coi max lợi nhuận thành viên vàng 2000 là bao nhiêu mỗi 8 tháng trước khi tính đường dài lên ultimate dài hạn :D

nếu về lại gold thì lại phải quản ref bằng tay à

đã từng chiến neobux
nhưng rồi phải ra đi tìm đường kiếm trang khác

Mình là một newb, cho mình hỏi là cứ mua RF rồi click các fix ad là nó sẽ click theo mình hả? hay có phải chỉnh gì ko ^^!
bất cứ trang PTC nào, bạn đều phải click 4 Ads standard ( Ads tiêu chuẩn ) thì hôm sau bạn mới nhận đc $ từ click của Ref nhé.
1 số trang thì cứ 4 Ads là đc.

untitled-jpg.26172

Trước giờ chơi neobux toàn làm cái này. 1 ngày ~3$ có hôm hơn, có hôm khôg được đồng nào. Như hum nay cũng kiếm đc kha khá. :D Đang muốn đầu tư chơi PTC nhưng không ai chỉ :(

untitled-jpg.26172

Trước giờ chơi neobux toàn làm cái này. 1 ngày ~3$ có hôm hơn, có hôm khôg được đồng nào. Như hum nay cũng kiếm đc kha khá. :D Đang muốn đầu tư chơi PTC nhưng không ai chỉ :(

bạn làm cái này thì ở trang khác trả cao hơn neobux đó bạn, nhiều người đầu tư mà. bạn thử hỏi 1 số, kiểu gì trả có người chỉ. thấy trang noulinx đc đó bạn, ref nó click khá đều

untitled-jpg.26172

của bạn nhìu job 0,17$ vậy chỉ bí quyết kiếm job cho mình với :) toàn mấy cái job 0,01$ :(

Neobux là ông già khó chơi, không dễ chơi như chàng trai trẻ probux nhưng vì tuổi già nên uy tín cực cao, đảm bảo là sẽ có tiền chứ không bất an lo sợ đột nhiên probux giở chứng. Bất quá muốn kiếm được ở neobux thì cần phải kiên trì, một chút đầu tư, chút may mắn và chút tính toán. Quy luật chung của mọi trang ptc, muốn có lãi (chư tính đến lãi ít hay lãi nhều) ở mức thành viên bình thường thì số rent -ref phải >50% max rent. Còn muốn đạt lãi cao cỡ mấy proof khủng thì phải nâng cấp tài khoản max cấp cùng với max ref. Nói chũng chơi neobux thì tính là ít cũng phải 3 - 6 tháng mới có lợi nhuận ổn định

ai hướng dẫn mình làm job với :(
hướng dẫn thì phải teamview cho bạn. dễ nhất là bạn coppy nguyên cái hướng dẫn sang google dịch coi nó muốn bạn làm gi ? rồi mò. 1-2 cái là biết làm à. nếu muốn pm yh mình làm cho mấy cái cứ thế mà làm theo. nhiều loại offer lắm nhưng cách làm thì na ná nhau thôi :D

hướng dẫn thì phải teamview cho bạn. dễ nhất là bạn coppy nguyên cái hướng dẫn sang google dịch coi nó muốn bạn làm gi ? rồi mò. 1-2 cái là biết làm à. nếu muốn pm yh mình làm cho mấy cái cứ thế mà làm theo. nhiều loại offer lắm nhưng cách làm thì na ná nhau thôi :D
bạn pm yahoo mình được không sellssh_asian

trước khi đưa teamview xóa mấy cái linh tinh nguy hiểm đi nha :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week