quả thật NEO rất rất ư là điếm trong vụ chỉnh Avg dạo này đang xuống thấp ... chẹp mong là năm 2014 up lên tăng Avg tăng 10% so với hiện tại thì sẽ dể thở hơn ^^ !!!

Nói đi cũng nên nhìn lại ... mỗi người 1 suy nghĩ 1 tầm nhìn ... Thớt đồng ý rủi ro đồng ý bỏ vốn mà cứ vào chém sao k xem người ta làm thế nào rồi hãy phán ... bạn đã làm ra được những gì mà nói ng` ta chắc chắn nằm trong 90% người bỏ cuộc ... bạn nằm trong đó bị nói trúng nên tự ai dân cao àh ... tui chỉ thấy dc thớt rất tâm huyết biết đầu tư có hướng có lối rõ ràng k có 1 ai ngu mà quăng tiền ra cửa 1 cách vớ vẩn nhé bạn ^^ !!!

toi tam 2h sang co job 7 cent :)
để coi

4-12-2013
avg của mình đang ổn định mốc 1000 click mỗi ngày mong rằng nó sẽ ổn định như thế qua từ ngày

Nói đi cũng nên nhìn lại ... mỗi người 1 suy nghĩ 1 tầm nhìn ... Thớt đồng ý rủi ro đồng ý bỏ vốn mà cứ vào chém sao k xem người ta làm thế nào rồi hãy phán ... bạn đã làm ra được những gì mà nói ng` ta chắc chắn nằm trong 90% người bỏ cuộc ... bạn nằm trong đó bị nói trúng nên tự ai dân cao àh ... tui chỉ thấy dc thớt rất tâm huyết biết đầu tư có hướng có lối rõ ràng k có 1 ai ngu mà quăng tiền ra cửa 1 cách vớ vẩn nhé bạn ^^ !!!
Riêng bản thân, mình rất ủng hộ thớt cách làm nhé, từ đầu lập thớt nhiều người vào chém tớ đã bảo mỗi người có suy nghĩ riêng, có hướng đi riêng...không nên chém nhau làm gì.

Chỉ ý kiến cái khoản hở ra phát là dân VN này, VN nọ ...trong khi thớt chả biết là người vn nào?
--------------
Còn cái khoản đầu từ neobux thì tớ chịu, chơi free cày job -> rủi ro = 0, nhưng thu nhập tháng cũng được vài $.

Nhìn kỹ hơn thớt vứt vào $3k, ngày thu $10, năm đầu tiên đã lỗ , gia hạn ref chỉ tối đa 240 ngày , sau này phải là gia hạn tiếp , trong khi chu kỳ đầu tư phải là 360 ngày -> sự chênh nhau giữa gia hạn ref và chu kỳ nâng cấp này là sự khôn ngoan của thằng Neo mà bất cứ ai muốn đầu tư RR phải phân tích kỹ mới được.

Tớ nghĩ thớt cũng đã nhìn ra vấn đề này.

Còn cái câu mà nâng cao số lượng RR để có thu nhập ổn định-> đó là vấn đề đấy, làm không tốt thì càng nhiều RR càng lỗ nặng

1 ref hoàn vốn 1 tháng của tôi là 0,16 x 1400 /30 =7,5 usd vốn nếu trên là lãi chưa tính gia hạn ngay ngày lễ giảm giá cái đó mới tính gia hạn 240 ngày thui đó xem lỗ lãi sẽ rõ cho ông thấy lun coi tôi lỗ hay lãi :)

coi chừng bị info ảo nha bro. mình check trên who.is

thì page view chỉ có 22 thôi, mỗi ngày tăng 1000 thành viên mà page view hơi lạ đó?

Thanks bạn, nhưng mà page view 22 mỗi tháng thì sao có hạng alexa bạn. Bạn lên forum của nó có quá trời người post proof rút tiền. Vậy làm sao có thể 22 lượt xem mỗi tháng được.

Lúc mình check thì nó là 13. Và theo như mình biết thì bạn phải để nguyên văn như vầy nè:
13 page views per visit one month --> Theo mình biết thì page views là lượt xem không hạn chế, visit là lượt xem từ 1 ip được reset sau 24h. Cái 13 này ám chỉ bình quân một ip trong 24h truy cập trở lại trang 13 lần.
Mình không phải SEO pro nên ko bít tỉ lệ này cao hay thấp là tốt. Nhưng cái này không phải là total lượt xem nhé

Last edited:
Thớt nhìn giùm tui cái này, tui có 1 thằng ref là golden (lá cờ màu đen). Tui biết nó là gold nên đã gia hạn cho nó 240 ngày, và từ khi gia hạn 240 ngày thì nó đã không thèm click 4 ngày rồi. Phải chăng có cái gì đóa không ổn, không lẽ nó bỏ tiền ra nâng gold rồi lại bỏ tiền của mình mất 4 ngày vậy sao. (tui dùng NeobuxOX để quản lý ref nên giao diện hơi khác tí)

Last edited:
1 là nó bận đi du lịch đâu đó 2 là nó lỗ không chơi nữa 3 nó là bot nếu cậu đợi nó không click 2 tuần thì cho nó đi lun đi vì tôi lên ultimate tôi không cần quản lý tái chế thủ công nữa nên cũng không để ý ref mình golden không nhưng đa số nâng lên gold có 1 trường hợp là lỗ nghĩ chơi vì họ không biết cách đầu tư thấy avg xuống trầm trọng nên nghĩ chơi là chính vì sợ càng bỏ vô càng lỗ khi nâng lên golden rùi mà không gia hạn từ 90 ngày trở lên tỷ lệ lỗ vốn rất cao nên mấy bạn trước khi nâng goldden hãy chú ý

Mình quản lý theo như các bài hướng dẫn trên mạng, nhưng cứ mấy đứa 4-8 click mà 4 ngày không click thì tiễn vong liền, còn mấy đứa khoảng 20-30 click thì mình đợi tới ngày thứ 7 không click thì tiễn đi luôn.
Thớt thấy cách quản lý có ổn không, cho ý kiến với. Cái hồi mà thớt còn quản lý thủ công, thì cách quản lý như thế nào, chia sẻ cho tui rút kinh nghiệm với.

Mình quản lý theo như các bài hướng dẫn trên mạng, nhưng cứ mấy đứa 4-8 click mà 4 ngày không click thì tiễn vong liền, còn mấy đứa khoảng 20-30 click thì mình đợi tới ngày thứ 7 không click thì tiễn đi luôn.
Thớt thấy cách quản lý có ổn không, cho ý kiến với. Cái hồi mà thớt còn quản lý thủ công, thì cách quản lý như thế nào, chia sẻ cho tui rút kinh nghiệm với.
Tham khảo cái này nè bạn.
AVG <0,6 = Recycle Bất cứ lúc nào
AVG <0,8 = Recycle 3 ngày không click
AVG <1,0 = Recycle 4 ngày không click
AVG <1.1 = Recycle 5 ngày không click
AVG <1,2 = Recycle 6 ngày không click
còn lại AutoRecycle
cái này đc 1 ng chia sẻ, bạn có thể tham khảo, mình chưa up nên mình chưa thử

Tham khảo cái này nè bạn.
AVG <0,6 = Recycle Bất cứ lúc nào
AVG <0,8 = Recycle 3 ngày không click
AVG <1,0 = Recycle 4 ngày không click
AVG <1.1 = Recycle 5 ngày không click
AVG <1,2 = Recycle 6 ngày không click
còn lại AutoRecycle
cái này đc 1 ng chia sẻ, bạn có thể tham khảo, mình chưa up nên mình chưa thử

Kiểu này mình đã có đọc rồi, nhưng không áp dụng (vì riêng mình cảm thấy quản lý kiểu này không hiệu quả).
Đành đợi thớt vậy.

vậy hóng theo :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week