Theo hiện nay cách để ổn định hoặc ko dow maximum Avg thì những bạn nào mới bắt đầu thì làm lại nha. những bạn nào đang bị trầm trọng thì rút hết tiền về và tìm đọc bài theo link bên dưới gia nhập vào đội của mình. Không tạo mới tài khoản lại thì ngồi đợi Avg nó vẫn là 2. trở xuống 0.: Mod ơi không biế cái Ruler nó nằm ở đâu! Đừng xóa bài em nữa! Mod càng xóa thì anh em càng lỗ đầu Avg

1. Hướng Dẫn Đăng Ký Với Probux.com Dành cho bạn mới chơi hoặc chơi lại:
(làm theo đường link web của nhóm mình nha)

http://winking.webmienphi.in/ct/chi-tiet/1/dang-ky-probux-com.html

Cách kiếm tiền tham khảo mấy bài khác hoặc mình sẽ up sau.

2. Hướng Dẫn Đăng Ký Với kazariangpt.com: (2,5$ rút được ok)
(làm theo đường link web của nhóm mình nha đưa trỏ vào hình là thấy )

http://winking.webmienphi.in/ct/chi-tiet/2/dang-ky-kazariangpt-com.html

cái này cách tính $$$ như sau 1 click = 1$(theo nó) và làm đc 2,500$ là rút về ok. Nhưng giá trị của nó 2,500$=2,5$ rút về (Không Đơn Giản)
Làm ơn đọc rules rồi post bài đàn hoàn nha :D
Đã có cậu kukhanh chỉ chổ đọc rules cậu rồi nha :D

avg của mình khi ko làm đủ là 0. và 1. .khi mình làm đủ và thỏa hết những lý do trên avg của mình là 4. Ok!

Minh đó giờ làm độc lập 1 đội không lên trang MMO này bao giờ. mình mới lên MMO này thôi. nhưng sau này chắc ngồi hóng xem có gì học được không hì

Mình đọc tất cả bài viết của cậu và đoán chắc cậu join PTC chưa đầy 1 tháng và chưa rút tiền được lần nào nên gáy to.
Mình nói thật một điều là "RR is not profit" cậu có hiểu không. Đĩnh cao của chơi PTC là direct referrals cậu có hiểu chưa. Hay là lỗ quá vào đây kiếm chút DRs.

Chưa có site nào có avg=4 cả, cậu còn chưa hiểu avg là gì? khi nói tới avg thì được hiểu là tỷ lệ click bình quân.

Ví dụ bạn có 3000RRs mà avg=4 thì income là: 3000x4x0.01=120$.

giờ có hiểu avg là gì chưa?

Cũng như tiêu đề mình tạo ra mục này cho anh chị em trong group có nhiều cầu hỏi mà mình đỡ không đc đành tạo ra cùng tham luận với nhau luôn nhé!
- Vấn Đề Chung AVG probux, neobux, fusebux, lynkar, paidver, ojoo:

Nói thằng ra là khoản 1 tháng nay số avg tất cả các trang PTC đều không ổn định. mấy bạn có avg 1. 2. 3. đừng than, mình nói ngày mình cày và đầu tư 5 trang pro, neo, lynkar, paid.... cùng 1 lúc và đầu tư khá là vừa phải. Mình nói là không riêng bất kỳ 1 trang PTC nào có số avg ko ổn định (dow) mà là hầu hết tất cả các trang PTC uy tính mà nhiều bạn ở VN đang chơi. (Của mình là tái chế ref 1-2 ngày avg là 4 rồi tiếp theo dow xuống mức 0. dù tái chế bao nhiêu lần cũng như nhau) Lý do mà mấy bạn đặt câu hỏi thắc mắc nè:
1. Wordcup: chã ai mà có hứng với PTC ko nói ở VN
2. new PTC bỏ accc quá nhiều hoặc tạo 1 lúc spam acc quá nhiều rồi bỏ.
3. Nhiều bạn tham gia vào click PTC thì chỉ click 4-5 dòng màu cam còn màu xanh và hồng phụ điển hình probux thì chẵng bạn nào click khi có từ 100 ref trở lên.
4. rất nhiều bạn không làm Ofer của PTC. (offers)
6. Rất nhiều bạn không làm nhiệm vụ(Tasks)
7. Rất nhiều bạn không làm trao đổi bản cáo (ProGrid)
8. Rất nhiều bạn kho vào diễn đàn đăng bài (Forum)
9. hầu như tất cả đều chơi Free mà không nâng cấp.

Đó là những lý do theo mình biết tỷ số AVG giảm

Bạn có proof thì post lên ae theo,chứ nói suông thì ai chả nói được.Còn các lý do trên ae đã thảo luận trước đó r bạn k cần spam thêm post nhé
Vấn Đề Chung AVG probux, neobux, fusebux, lynkar, paidver...tiếc vì đã xem:D

ai cho em xin cái tấm hình cái ruler để post bài với mấy anh admin mod ko cho đăng bài lên. cho em cái hình ngó cái rú lơ , rù lờ cái tìm hoài ko ra cái màu đỏ

đây là lý do để avg tuột:
2. new PTC bỏ accc quá nhiều hoặc tạo 1 lúc spam acc quá nhiều rồi bỏ.
3. Nhiều bạn tham gia vào click PTC thì chỉ click 4-5 dòng màu cam còn màu xanh và hồng phụ điển hình probux thì chẵng bạn nào click khi có từ 100 ref trở lên.
4. rất nhiều bạn không làm Ofer của PTC. (offers)
6. Rất nhiều bạn không làm nhiệm vụ(Tasks)
7. Rất nhiều bạn không làm trao đổi bản cáo (ProGrid)
8. Rất nhiều bạn kho vào diễn đàn đăng bài (Forum)
9. hầu như tất cả đều chơi Free mà không nâng cấp.

cách khắc phục nếu đã lỡ phạm vào rồi và nhất là anh em đang có số ref khổng lồ thì tốt nhất hết hạn ref rút tiền ra hết và đầu tư với tài khoản mới rồi nâng cấp. (nhớ là không phạm lý do trên)

tạo mới đi! khi còn có thể! đầu tư nâng cấp và thuê ref kết xù từ số lợi nhuận trước đây mình làm ra.

Đọc qua bài trên MMO thì thấy nhiều anh em hiện tại có số Avg là 1. và 2. không đạt đc 3.

Kukhanh muốn up hình thì tự mà đi up!
mới up gold 2 tháng avg giảm còn 0.4. jo bỏ acc e lấy tiền đâu mà đầu từ bác

Chốt: tóm gọn lại cái thớt này là bác thớt kêu ae bỏ ref, rút hết vốn rồi tạo acc mới theo link của bác ấy !!
Em xin hết

các thánh cho em ý kiến nên nâng cấp gold thằng nào:probux,fusebux,zapbux.......
or ai có thằng nào tốt thì inbox em với

AVG = 4 chắc là lập hội click cho nhau,chứ RR mà AVG = 4 thì thằng admin bị điên cmnr.
Nhìn cái title vào đọc xem thế nào, đọc rồi thấy phí mất mấy phút cuộc đời, toàn nhảm nhí ở đâu ko hà.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back