Last edited:
dạo này neobux averge tự dưng cứ đều đều 1.5 đến 3/0 mà hết hạn ref, ko biết cso nên thue ko?

tới hạn thêu ref nhưng mình không thuê thêm, để số dư trong tài khoản > 5$, kết quả là lũ ref ngồi chơi xơi nước!
bi h phải mần sao đây anh em? đây là biểu đồ click của 80 ref
Bỏ đi Por ơi :D:D

Em newbie, contributor level 0 thì hầu như chả có việc làm, site nào cũng như nhau cả thôi:oops:. mỗi đợt vừa rồi neobux có cái validate authors and articles thì nhanh chân làm xong 40 tasks, elite thì làm đc 2 tasks, accuracy 90%. Giờ em chờ job mới hoặc skill test thôi :confused: Nghe các bô lão kêu vốn to tầm 1k$ thì hẵng đầu tư vào R.R nên chả ham, vào chỉ chăm chăm làm mini jobs :p
Ngoài lề tí, các bô lão cho em hỏi về contributor level (cũng có liên quan chút chút đến neobux về khoản mini jobs nên chắc k lạc đề nhỉ) là jobs/tasks/accuracy/skill tests thế nào để lên lv1 ạ, chứ giờ vô công rồi nghề quá :eek:
P/s: em thấy channel của neodev lúc nào cũng nhiều jobs hơn các site khác (như probux, elite chẳng hạn). Chắc do tuổi đời 7 năm + hội tụ nhiều thánh làm jobs với accuracy near perfect phải không ạ ;)

cái này bác làm ở neobux sẽ được bonus nhiều hơn làm trực tiếp trên site

level task trong neobux sẽ tăng trùng với level task của crowflowers luôn :D

Không hẳn thế. Hầu như job ở Elite cao hơn Neo và dù cộng thêm bonus cũng không bằng được (nếu như membership là standard, còn golden thì không biết). Bên Elite cũng có instant payment và min payout chỉ có 2$ (không fee).

Nhưng đó là nếu chỉ làm task không thôi và làm một mình, không có refs. Nếu có nhiều refs cùng làm thì chắc chắn sẽ hơn.

Nhưng đó là nếu chỉ làm task không thôi và làm một mình, không có refs. Nếu có nhiều refs cùng làm thì chắc chắn sẽ hơn.
cái này B ko chắc bác ợ , cơ mà th bạn B có cho B xem nó làm task cả 2 site trong neobux với trực tiếp trên crowflowers

nó nói làm ở neobux được nhìu hơn , sau đó chỉ cần pm crowflowers nó cũng tăng level job tương ứng :D

cái này B ko chắc bác ợ , cơ mà th bạn B có cho B xem nó làm task cả 2 site trong neobux với trực tiếp trên crowflowers

nó nói làm ở neobux được nhìu hơn , sau đó chỉ cần pm crowflowers nó cũng tăng level job tương ứng :D
Chắc là golden nên mới cao hơn tại vì golden được hưởng tới 24% bonus trong khi elite hơn Neobux cao lắm cũng chỉ 20%. Một cái nữa là một số job ở bên Elite không có nhưng bên Neobux lại có.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back