Uh, cám ơn các bạn, neobux 90$ thì vẫn không ăn thua nhi, nếu lên gold rồi thuê reff thì vẫn bị lỗ :(.
Còn probux nó hạn chế cash out rồi ko biết sống bao giờ nữa. Xem ra 90$ mình chưa biết làm gì? Theo mọi người mình nên đầu tư vào ptc nào nhỉ? http://www.paidverts.com/ được không?

Theo mọi người mình nên đầu tư vào ptc nào nhỉ? http://www.paidverts.com/ được không?
Paidvert như tớ từng nhận xét nó là website cờ bạc trá hình, các thanh toán cho người dùng từ 2 ngày- 8 ngày, giờ đã lên 15 ngày, tớ nghĩ không lâu nữa nó sẽ kết thúc thôi.
Có tiền thì lo gì cậu, trong bối cảnh như này sớm muộn sẽ lại có site custom ngon lành thôi, khi đó hãy lo kiếm lớn, còn giờ cứ standard thuê ref, kiếm dc tí nào hay tí đó là đẹp zời.:p

Paidvert như tớ từng nhận xét nó là website cờ bạc trá hình, các thanh toán cho người dùng từ 2 ngày- 8 ngày, giờ đã lên 15 ngày, tớ nghĩ không lâu nữa nó sẽ kết thúc thôi.
Có tiền thì lo gì cậu, trong bối cảnh như này sớm muộn sẽ lại có site custom ngon lành thôi, khi đó hãy lo kiếm lớn, còn giờ cứ standard thuê ref, kiếm dc tí nào hay tí đó là đẹp zời.:p
Uh giờ hoang mang thật. Site bây giờ toàn bắt chặt, đầu tư vào toàn ko lãi, nản chẳng muốn làm. ko lẽ mình rút tiền về ngân hàng để tiêu :(

Cam on mod nhe, Qua mot hoi tham khao, minh quyet dinh dau tu probux. Danh lieu xem sao vay :) hy vong moi viec suon se
có quyết định rồi , xem như topic này xong ... B close nhá :oops:
góp ý gì về việc close post lên đây bác ợ , 10 phút nữa B close

Mình đang chiến Fusebux và hiện đang có 550 RR ( và 1 trang nữa )
Mình muốn nhờ các bro tư vấn có nên chiến Neo không.
Mình hiện đang có 421$ trong paypal, nghe nói mấy thánh bảo phải 1k$ mới ngon ăn nên hơi kinh kinh.

Trời, ai bảo 1k là chiến đc?
Chơi neobux thì xác định 3k trở lên nhé. Và tất nhiên sẽ ko lỗ nếu gắn bó lâu dài.

theo như nhiều AE đi trước thì thằng này Avg cực thấp
chơi bình thường chỉ đủ gia hạn thôi

theo như bác trên nói thì đúng rồi
đầu tư vài k $ vào gia hạn hết 240 ngày mới có lãi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week