Móa , thằng neobux ban nick rồi , nó đang giữ 5$ của mình :mad:

đang viết ticket hỏi nó , nó bảo gian lận term of service của nó mà không ghi rõ vi phạm mục nào

ref rồi mà sao k click ta

up

=)) 10 ngày 0.1 =))) ngồi chơi cho rồi, chả ai quan tâm đâu, đã chơi thì đầu tư mạnh còn site này mà chơi đầu tư ít cũng như không lỗ nữa
0.15 ah. Chỉ cần có 4ads mỗi ngày. 3 ngàn mà đồi gì nữa. Tính ra mình lời 0.05/ref. Chắc mình rảnh hơn bạn. Nếu muốn trả refback nhiều hơn thì coi chữ ký của mình. Đăng ký nhiều site mới có nhiều $, thời gian click nhiều hơn vậy thôi. :D Mình chiến new site, đâu đc tuyển ref ở đây.

0.15 ah. Chỉ cần có 4ads mỗi ngày. 3 ngàn mà đồi gì nữa. Tính ra mình lời 0.05/ref. Chắc mình rảnh hơn bạn. Nếu muốn trả refback nhiều hơn thì coi chữ ký của mình. Đăng ký nhiều site mới có nhiều $, thời gian click nhiều hơn vậy thôi. :D Mình chiến new site, đâu đc tuyển ref ở đây.
mình không chơi, mình làm youtube giờ thấy thế ít ỏi quá thôi mà :rolleyes: 3k làm được gì đâu bạn :rolleyes:

vừa bị khóa account

Bác mua acc neobux làm gì , thằng này mình chơi 3 tháng lúc nào cũng nơm nớp lo sợ nó scam . Và bây giờ thì nó khóa no reason luôn

mình không chơi, mình làm youtube giờ thấy thế ít ỏi quá thôi mà :rolleyes: 3k làm được gì đâu bạn :rolleyes:
refback 1 site /10 ngày vậy là nhiều. Chơi youtube lang thang vô đây làm gì ta

Bạn chơi free thì chả có refback đâu nha. Ngoài tiền lời của site bạn chơi, bạn còn đc refback. Lỡ site scam còn đc refback thôi.

k nhận thì click dùm mình, mình cảm ơn.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week